1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HAIR STYLE - Cập nhật những mẫu tóc mới nhất - các màu tóc đang HOT - Cách chăm sóc và bảo quản Tóc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi veronicalyn, 18/02/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. dmc06

dmc06 Thành viên rất tích cực

@lk : tự mãn vừa thôi
    @all ss: Mẹt em hơi to tóc ngang vai và mòng lắm em để kiểu j cho hợp bi h các ss ưi
  2. ff0000

ff0000 Thành viên mới

huong_be: e cu ra bất kì hàng nèo bảo ngta cắt ngắn, tỉa tầng, cho fía trên thì to và bồng là oki mà
    từ hồi cắt đầu nèy tớ k fải chải đầu nữa nói điêu chít lun heheh
  3. amru_chan

amru_chan Thành viên mới

Các chị có biết kiểu nào đẹp dành cho tóc tự nhiên (chưa ép chưa xoăn xít gì hết ạ). Em đang đau khổ vì bị cắt ngang vai. nó chỉa lung tung trông ghê ko chịu đc. Làm mình ko thik ép mà cũng đang tính đến vụ này :(
  4. hani3721

hani3721 Thành viên mới

Mọi người ơi, tình hình là tóc e hiện tại nó như thế này. Nói chung là cũng ưng ý với kiểu đầu, vì cắt của chị này xong tóc e nó hay tự cụp vào 2 bên, nhưng mà e mún làm xoăn lắm rùi, nhìn mấy kiểu trên này các chị tư vấn mà thèm quá trời. Các chị tư vấn giúp e xem để kiểu ntn thì hợp nhé, mún thay đổi quá rùi. Tóc e đằng trước tỉa cao, đằng sau cũng tương đối dài dài huhuhu. Nhưng e mún đi uốn phồng mái lắm mà k bít làm ở đâu cho nó phồng
    Còn ảnh này là từ hồi tháng 10 năm ngoái

Được hani3721 sửa chữa / chuyển vào 01:18 ngày 16/04/2009
  5. GauloisVN

GauloisVN Thành viên mới

ui, nhìn xì-tai thế, mém chút không nhận ra nàng ff0000 lun. Chúc mừng nàng có quả đầu đẹp nhá
  6. veronicalyn

veronicalyn Thành viên mới

Lâu ko vào nhà mình thấy cả nhà vẫn xôm tụ như trc nhỉ, dạo này tớ ít onl nên chưa update các mẫu mới, cuối tuần rỗi tớ lại up vài kiểu xì-tai để chị em nhà mình " mất ngủ " nhá
    Kj3u_Ljnh : ơ, gái tính cắt tóc chứ ko nối nữa à, dưng mà tớ có con bạn mới đi nối về, giờ tóc nó rụng thảm lắm, làm tớ cũng hơi " nhùn chí "
    Blueriverhp : gái ơi, tóc đẹp thế ai nỡ đi cắt nhỉ, mà tớ thấy mặt của gái để dài là hợp nhất, chứ cắt ngắn thì nó sẽ làm ốm khuôn mặt mình lắm . Th1ch thay đổi tí thì gái đi uốn xoăn nhẹ, đảm bảo khối anh điên đảo
    hermeonne : nàg nên duỗi rồi hãy cắt nhé, thường tớ ra tiệm các anh thợ đu làm theo trình tự này
    minh571 : nàg ơi, xem các trang trc nhe tớ up gần 30 mẫu tóc ngắn ý
    huong_be : chị thấy thường mặt vuông khá hợp với các kiểu ngắn . Nhất là các kiểu ngắn cúp mặt, vừa che đc khuôn xương lại vừa cá tính
    amru_chan : hehe, kiểu này dụ dỗ em vào hội " tókngan" lun , nếu tóc e đã thế thì căng phăng ngắn cho rồi , khỏi lo chỉa hay vễnh
    hani3721 : chị là cực thik tóc em nhé, tóc đẹp thế rồi đừg cắt em ơi, uổng lắm
    ff0000 : kiểu dầu mới cá tính quá nàng ạ, hơi găng- xì -tơ nha , từ lúc để tóc ngắn tớ cũng chả khi nào chải đầu , cứ dậy là vuốt vuốt vài phát thôi . Tóc tớ bi giờ dài đc thêm tí, nó thành thế này này nè, nhìn đỡ tồ hơn trc

Được veronicalyn sửa chữa / chuyển vào 14:04 ngày 16/04/2009
  7. meomuop84

meomuop84 Thành viên mới

Eo, kiểu đầu của tớ cũng gần giống của veronicalyn (híc, tên dài thía).. dưng mà tóc tớ dài nhanh cứ tháng đi cắt 1 lần nên bây giờ cứ bông bông, nàng có ép hay không mà tóc mướt thế?
  8. veronicalyn

veronicalyn Thành viên mới

ngợc lại nàg ơi, tớ uốn dợn, vì trc khi cắt kiểu này tớ để quả đầu bob nên tóc mềm lắm , anh chủ tiệm cắt xong thì uốn dợn nhẹ cho tóc tớ bồng bềnh hơn , khỏi cần phải xài wax chi cho khổ
  9. hani3721

hani3721 Thành viên mới

@veronicalyn: chị ui, ý e định hỏi là e có nên làm xoăn k? cái mẹt e có hợp k í ạ. E định nuôi dài làm xoăn, nhìn mấy kiểu chị post lên mà k thể nào chịu đựng đc :D. Mà e chỉ sợ làm xong lại già như mẹ trẻ thì chết. Nhìn c để tóc ngắn hợp thía, e mún để mà trông chắc k hợp vì mặt hơi tròn, để tóc ngắn thì mặt dài, thon mới đẹp. Chị và mọi ng tư vấn giúp e với nhá
  10. amru_chan

amru_chan Thành viên mới

Ui em cũng nghĩ đến trường hợp tóc ngắn này rùi :( Nhưng mà sắp đi du học, sang đó chả biết cắt tóc thế nào :(( Ức chế quá đi :(