1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

haizzz...

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi cunyeuanh, 11/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cunyeuanh

cunyeuanh Thành viên rất tích cực

Mấy hôm cũng mệt mệt, một phần cũng vì thời tiết, một phần cũng tại mình nghĩ ngợi lắm đâm mất ngủ. Phụ nữ rồi ai cũng thế, cũng sẽ phải ổn định, lấy chồng và sinh con, có ai muốn khước từ thiên chức đó đâu.
    Hãy suy nghĩ tích cực lên, đừng lo sợ quá nhiều, con người đâu có ai hoàn hảo được đâu, mình cũng vậy mà.
  2. cunyeuanh

Lâu rồi ko thức khuya thế này, nhưng lần này thì khác, thấy đêm trôi qua nhanh quá, sắp sáng rồi còn gì.
  3. cunyeuanh

Đi làm bây giờ sướng đủ mọi đường. Lúc nào cũng thấy nhẹ nhõm, lúc nào cũng vui, nói chung là hài lòng. Vẫn mong chờ và hy vọng nhiều lắm. Thấy cuộc đời rất đẹp, thấy mọi thứ trở nên vô cùng ý nghĩa.
  4. phuonglm0807

phuonglm0807 Thành viên mới

Quên hết đi những ưu phiền bạn nhé, xung quanh ta còn rất nhiều niềm vui
  5. cunyeuanh

Xem nào, ngày hôm nay mình mua được một cái váy mới. Đẹp đấy. Chia sẻ với bạn về việc đi chơi, bạn cứ cười kiểu nụ cười quái đản, :D. Hỏi mình có háo hức không, có, có chứ, còn không ngủ được cơ mà.

Thật sự là mình rất vui, vui lắm.
  6. cunyeuanh

Và con tim đã vui trở lại...

Rồi anh cũng đã đến, mang theo những ước mơ và hy vọng, mang theo tình yêu cùng với sự quan tâm nhẹ nhàng. Anh đã đến như thế...và em đã yêu. Cùng nhau cố gắng cho tương lai phía trước tốt đẹp anh nhé.
  7. cunyeuanh

Sống trong tình yêu thật là tuyệt. Thấy cuộc sống thật ý nghĩa. Từng ngày từng ngày đều có một thứ thật rõ ràng để hướng tới, để phấn đấu, để hy vọng. Từng ngày từng ngày thấy ấm áp trong lòng. Có người để lo lắng quan tâm, có người để trò chuyện, và có người quan tâm mình. Từng ngày mình biết mình cần phải đi làm và tiết kiệm cho mục đích gì. Mọi thứ thật rõ ràng. Cảm ơn cuộc đời đã mang anh đến, cảm ơn cuộc đời vì sau bao năm dài chờ đợi, em đã có anh.
  8. cunyeuanh

Khi chúng mình ở bên nhau, đồng nghĩa với việc những người con trai đang theo đuổi em và những cô gái đang có tình cảm với anh đều hết hy vọng. Khi em có anh, ai hỏi em em cũng nói cuối cùng em đã tìm được tình yêu của mình, ai nghe xong cũng chúc em hạnh phúc và mong em sớm có một happy ending. Em đã chờ đợi ngày anh đến từ rất lâu rồi yêu ạ. Đi qua bao năm tháng, em đã không thể tiếp nhận tình cảm của bất kỳ một ai chỉ vì em không yêu họ. Và em vẫn một mình cho đến trước ngày em gặp anh. Anh cũng vậy, sau những đổ vỡ, anh đã cố gắng sống và làm việc cho đến khi gặp em.

Em đôi khi thấy mình rất mong manh, dễ vui dễ buồn, em thích yên lăng. Ở bên anh, em thấy mình vững vàng, em thấy mình được che chở và bảo vệ, em thấy bình yên và ấm áp. Bỗng nhiên em muốn khóc anh ạ, khóc bởi vì em đang rất hạnh phúc khi nghĩ đến chúng mình và những tháng ngày sắp tới. Anh gọi bố mẹ em là bố mẹ, anh gọi gia đình em là gia đình mình...anh muốn cùng em đi thăm lại nơi em đã từng học, anh nói anh muốn có con, anh muốn cùng em cố gắng xây dựng cuộc sống hạnh phúc sau này...anh muốn rất nhiều, và em vô cùng hạnh phúc vì tất cả những điều anh muốn đều có em.
  9. cunyeuanh

10. cunyeuanh

Em yêu anh và mong cho tình yêu của chúng mình sẽ được bền vững, mong rằng chúng mình sẽ là người bạn đồng hành của nhau trong cuộc đời này.
    Yêu và nhớ!