1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

haizzz...

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi cunyeuanh, 11/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanksanyway_bn

thanksanyway_bn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chúc mừng Cún nhé! Sao mình cũng thấy vui lây thế nhỉ [r32)]
  2. cunyeuanh

cunyeuanh Thành viên rất tích cực

Bà đã ra đi mãi mãi...đúng vào thời điểm mình đã muốn sang để chia sẻ, để thủ thỉ,,,muốn bà nhìn thấy mình hạnh phúc...ôi cuộc đời, lắm lúc thật trớ trêu :((
  3. cunyeuanh

Anh biết em yêu anh nhiều như thế nào không? Cảm giác thật là khó tả. Yêu anh, em luôn muốn chăm sóc cho anh v à bố mẹ anh (sau này cũng sẽ là bố mẹ em). Nói chuyện với anh thấy rất vui, chả hiểu tại sao nhỉ, có đúng là số phận không anh. Yêu anh, em không phải gồng mình lên để chịu đựng mọi chuyện, không phải gồng mình lên để cố gắng tỏ ra mạnh mẽ, em có anh ở bên cạnh chia sẻ và động viên, em được là em, em thấy vui và em luôn mỉm cười, em thấy mình càng thêm bao dung và độ lượng hơn, em nhìn cuộc sống xung quanh trở nên đẹp và đáng yêu hơn...v.v...
    Hôm nay anh ở SG, Hà Nội thì trời mưa rất to. Em nhớ anh, nhớ vô cùng. Viết vài dòng cho đỡ nhớ rồi làm việc. Mong rằng mọi chuyện sẽ tốt, mong rằng chúng mình sẽ mãi hạnh phúc bên nhau anh nhé.
  4. cunyeuanh

Đã có những ngày như thế...Ngày trước, khi 1 thời gian dài mình quên mất ttvn này, mình đã lưu rải rác đâu đó cái thói quen viết vài dòng tâm trạng như một cách giải tỏa. Vô tình tìm tài liệu thì thấy cái này, đọc thấy những ngày xa xăm ngày xưa...Để anh biết, em đã chờ anh từ rất lâu rồi. Anh nói anh sẽ ở bên em, đừng làm em buồn nhé.

Ôi cái ngày...
  5. cunyeuanh

Yêu nhau, giữ được tình yêu đã khó, giữ được tình yêu ở xa lại càng khó hơn. Em yêu anh và chỉ mong anh hiểu. Chúng mình đều đã trưởng thành rồi, cả hai đều có công việc ổn định và cuộc sống tự lập một thời gian dài. Những gì đã đi qua, chỉ mong anh đừng quay đầu ngoảnh lại. Mỗi lần nhìn thấy đâu đó một câu chuyện của anh trong quá khứ, em biết anh không bận tâm nữa, nhưng nó làm em đôi chút chạnh lòng. Chẳng dám nói ra, nên em thấy mình thoáng buồn buồn, vì quãng thời gian đó của anh quá dài. Em hiểu em là hiện tại và em muốn gìn giữ tình yêu này, em hiểu anh vất vả và em hiểu anh mong cho chúng mình được hạnh phúc, ấy thế nên em phải trút vào đây những ưu tư mà thật sự không dám nói ra.

Cố gắng anh nhé. Tuần tới em sẽ lại bận rồi, chúng mình chỉ có thể chia sẻ với nhau vào ngày cuối tuần thôi. Cố gắng anh nhé, Rồi sẽ đến một ngày vui, mà trong đó anh và em sẽ là nhân vật chính. Em yêu anh rất nhiều!
  6. x8

x8 Thành viên rất tích cực

Chúc mừng bé kún nha :))
  7. cunyeuanh

Hôm nay chính thức đã mất cái châm cài tóc yêu quý :((. Không thể tìm nổi vì mất trên đường cao tốc. :((. Không biết rơi đoạn nào mà quay lại tìm nữa, đi vào 12h trưa, nắng chói chang, cả đoạn dài biết mò lại từ đoạn nào đây :((. Buồn quá :((
  8. cunyeuanh

Chúng mình đã cùng nắm tay nhau đi được một đoạn đường rồi. Em cảm thấy bình yên, hạnh phúc và em có thể cảm nhận được điều đó trong mắt anh. Còn nhiều điều phải làm quá, mong rằng chúng mình sẽ cùng nhau đi qua. Bố nói chỉ cần hai đứa yêu thương nhau là đủ, chỉ cần hai đứa yêu thương nhau thôi thì tất cả mọi khó khăn sẽ bớt được phần nào, em cũng tin vậy, chỉ cần yêu thương nhau, chúng mình sẽ xây dựng được tất cả. Em tin anh và em tin vào bản thân mình.

Một ngày bình yên, một ngày thật sự bình yên và yêu anh thật nhiều...
  9. wanbj95

wanbj95 Thành viên mới

ôi cuộc đời, thật buồn chán :((
  10. cunyeuanh

Cuộc sống yên ả quá. Em yêu anh thật nhiều. Lắm khi cứ cốc cốc vào đầu rồi nói với anh rằng ước gì chúng mình gặp nhau sớm hơn, chỉ cần là sớm hơn một chút thôi. Mỗi lần nghe em nói thế anh chỉ cười. Nhìn vào đôi mắt anh, em soi thấy cuộc sống của chúng mình trong đó. Một ngày tưởng chừng như bao ngày, như bao năm đã qua, vậy mà năm nay, vì có anh nên một ngày trở nên vô cùng đặc biệt. Anh có biết em yêu anh nhiều đến nhường nào hay không.

Em đã quen dần với gia đình anh, bớt ngại ngùng hơn. Vì yêu anh, em yêu tất cả những gì thuộc về anh, yêu gia đình anh và vì anh là con trai cả, nên em muốn cùng anh chăm sóc mọi người. Em chân thành, và em tin mọi người sẽ yêu quý em.

Yêu lắm lắm...