1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hallo

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi KemChuoi, 13/12/2001.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. KemChuoi

KemChuoi Thành viên quen thuộc

Gui tat ca cac qui vi
    Tu hom nay tro di Kemchuoi chinh thuc la thanh vien cua dai gia dinh TTVN, Kemchuoi chuc TTVN ngay cang phat trien manh me, la niem tu hao cua thanh nien Viet Nam
  2. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Aloha!Welcome kemchuoi to ttvnonline!Hoi thiet nhe,do la mon favourite cua ban a?
    One Wing Angel
  3. KemChuoi

Uh, day la Secret ma, nhung ban doan dung roi nen Kemchuoi phai bat mi thoi. Khi nao chung minh di an kem nhe, chi co U va I thoi hihi (secret...) vi U la nguoi ban dau tien cua Kemchuoi tren TTVN ma.
    kemchuoi[/size=7]
  4. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Chao mung ban da den voi TTVN
    Đừng tuyệt vọng ! Tôi ơi đừng tuyệt vọng
  5. z3r0n3

z3r0n3 Thành viên quen thuộc

cho tui đi ăn kem với đuọc ko??>
  6. secretcom

Kemchuoi rang doi 5-6 nam nua minh ve VN choi roi cung nhau di an luon cung khong muon,luc do minh se bao Kemchuoi an tha cua luon,chiu hong?
    One Wing Angel
  7. KemChuoi

To Nokia : rất vui được quen biết bác, từ nay chúng ta đã là người 1 nhà - đại gia đình TTVN ý mà, bác đừng hiểu nhầm nhé hihi :) Có gì khó khăn bác cứ tâm sự nhé, em sẵn sàng đem tất cả tài hèn sức mọn ra giúp bác giải quyết. Em mới vào đây nên cũng mong được bác chỉ giáo thêm - để có gì còn loè mấy thành viên mới vào sau em ý mà
    To Z3r0n3 : bác có cái nick đặc biệt quá làm em phải học thuộc lòng để reply lại cho đúng tên bác đấy ... EM cũng mạo muội xin bác bật mí ý nghĩa cái nick name của bác ? Như học bài ý mà, phải hiểu thì mới nhớ lâu được bác ạ
    To Secretcom : hic bảo em đợi đến hè thì còn đợi chứ đợi 5-6 năm nữa thì lâu quá, đành vậy, không ăn cùng bác ở VN được thì bác chờ năm sau em sang A` me ri cừn rồi em với bác đi ăn kem chuối vậy - bác phải sure if there is banana cream in American nhé. Đừng để em sang đến nơi lại mời đi ăn kem dâu hay socola gì đấy thì phiền lém ....

KEMCHUOI
    .
  8. secretcom

To hua voi Kemchuoi day,neu Kemchuoi qua day se duoc to dai mon Kemchuoi rat dac biet va ngon nhat,chuoi ben nay ngon va.....to hon VN nhieu.
    One Wing Angel
  9. Alexander_James_new

Alexander_James_new Thành viên mới

Chào Kem chuối ! Mình cũng thích ăn kem lắm, bạn rủ mình di với!!! Mình cũng là thành viên mới như ban dây, hai thành viên mới rủ nhau di ăn kem, hơp lý quá còn gì!!!!
  10. KemChuoi

Yeah, Secret nhớ nhé. Khi nào Kemchuoi xuống tới phi trường sẽ liên lạc với Secret ngay. Hẹn gặp lại ...
    Hi AJ , bạn muốn ăn kem chuối ở chỗ nào ? Chúng mình sẽ cùng đi vào 1 ngày cuối tuần trời nắng đẹp nhé. Mình thích ăn kem vào những hôm trời đẹp: 1 chút nắng, trời cao xanh và không một gợn mây. Còn nhiệt độ cao hay thấp thì don't mind :) Thế nhé. Nhưng bạn nhớ giải thích với bạn gái cho rõ ràng nhé, đừng để bị hiểu nhầm thì ....

KEMCHUOI
    .