1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hallo

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi KemChuoi, 13/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Chung nao Kemchuoi xuong Los Angeles hay San Diego Air Port thi cu bao minh,minh se den don Kemchuoi ma khong tinh tien deliver dau.Sau do se dan Kemchuoi den mot cho cuc dep,minh cung ngam hoang hon va....thuong thuc Kemchuoi nhe,okay?
    One Wing Angel
  2. KemChuoi

KemChuoi Thành viên quen thuộc

Yeahhhhhhhhh... xin cảm ơn tất cả các bạn, chúng ta bây giờ đã là thành viên dưới một mái nhà TTVN. Kemchuoi rất vui khi tham gia TTVN và được cùng với các bạn góp sức xây dựng TTVN ngày càng tốt đẹp, phong phú hơn. Chúng ta chắc chắn sẽ có ngày tái ngộ để cùng nhau thưởng thức Kem đấy. Ở đây có bác nào ghiền kem như em không? Em đói cũng muốn ăn kem, no cũng ăn được kem nữa, khát cũng nghĩ đến kem, thậm chí ngồi buồn mà có cốc kem thì chắc nỗi buồn của em cũng chắp cánh bay đi ( tất nhiên là khi ăn kem xong thì nó lại bay về với em rồi ... )

KEMCHUOI
    .
  3. Alexander_James_new

Alexander_James_new Thành viên mới

Kem chuối này, tui muốn mời bạn đi ăn kem thì phải làm sao. Hic hic reply nhanh nhanh nhá, tui thèm lắm rồi đó, cả tháng nay chưa được ăn cái kem nào.
  4. KemChuoi

Hihi ... em đi ngay. Bác xem ngày nào đẹp trời thì ới em một tiếng là em có mặt. Hẹn gặp lại bác nhé.
    Cứ nói đến kem là em lại tỉnh cả người bác ạ

KEMCHUOI
    .
  5. secretcom

Sao Kemchuoi dễ....dụ the nhi?Chi can co KEM la co the sai bao,du do Kemchuoi de dang roi.
    One Wing Angel
  6. Tinh_Nguoi_new

Tinh_Nguoi_new Thành viên mới

Wo wwww...., Sao ai vao day gap kemchuoi cung doi di an kem het vay??? Lam tui day cung phat them luon vay do! TN cung la mot thanh vien moi .... chua duoc 24 tieng dong ho nua! Thoi thi cho TN di an ke voi nha cac ban... KemChuoi. O VN an kemchuoi hoai hong chan ah? An kem khac di, ben My cung co nhieu mon kem dac biet va ngon lam... Biet dau....hong chung khi KemChuoi an may loai kem khac ...thich hon roi doi y ...lay nick khac thi sao?? Khong chung den luc do thi lay nick la ....Kem Gia^u, KemTraiCay, KemSocola, hoac la ...kem gi gi..gi do nua!! :) Thoi bay gio minh xin moi cac ban ...hoi ua kem cua chung minh di .... an kem chung mot bua di, roi den luc do ai chon cho minh cai nick moi gi cung duoc.
    Hen ngay tai ngo. Chuc cac ban hoi Kem Chuoi co mot ngay tuoi vui va an mot bua kem tuyet voi.
    Cheers,
    TN
    TinhNguoi
  7. KemChuoi

Nè Secret nói vậy là Kemchuoi không chịu đâu nha, đây chỉ là đi gặp mặt, ăn kem giao lưu để các thành viên biết mặt nhau và thân nhau hơn thôi mà. Sao lại bảo Kemchuoi dễ dụ chứ hả ?? Hic thử dụ coi có ăn thua không ??!!!

KEMCHUOI
    .
  8. Aladdin*

Aladdin* Thành viên quen thuộc

Ok , the ke chuoi oi , toi cung dang muon di an kem day , lau roi ko di em kem duoi troi dong lanh gia' , di an mot mi`nh thi` nguoi ta bao la` co van de` , tim mai ko thay ai thich an kem , cuoi tuan kem chuoi co free ko , di em kem nhe' meo toi neu kem chuoi muon di :Aladdin@fpt.vn
    A` , ma` day la` ru that day chu ko phai noi dua` dau
    Qa
  9. secretcom

Hic....kieu nay chac topic phai doi ten thanh "Ban ve cac loai kem" mat,nao la Kemchuoi,kem chocolate,kem trai cay,kem giau(ua!ma kem "giau" la kem gi ha bac Tinh nguoi?Toi cung da nem nhieu cac loai kem nhung chua bao gio nem kem "giau" ca,y bac la kem dau phai khong?)
    One Wing Angel
  10. KemChuoi

Hi hi thế hẹn nhau cuối tuần đi ... bác hay ăn kem ở đâu?

KEMCHUOI
    .