1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hallo

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi KemChuoi, 13/12/2001.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Tinh_Nguoi_new

Tinh_Nguoi_new Thành viên mới

He .he..ehe...., Dung roi do bac Sec rect.com ah! Y to muon noi la kem Dau day mah ! Tai vi...trong dau moi nghi ve bai viet Lam Giau Hien Dai ...cho nen moi viet lung tung len the day ! Chuc bac BiMat an kem Giau nhieu nhieu nha..., y kem Dau nhieu nha.
    TinhNguoi
  2. Alexander_James_new

Alexander_James_new Thành viên mới

Trời ơi! Aladdin sao nỡ cướp trên giàn mướp của tui. Hic hic tui rủ Kem chuối đi ăn trước cơ mà.
    Thôi được rồi, lần này thì tui bỏ qua cho nhưng với 1 điều kiện là cuối tuần phải cho tui di ăn kem với chịu không?
    Nhớ rủ tui đó, không thì.
    Chúc mọi người một ngày vui vẻ!!
  3. Aladdin*

Aladdin* Thành viên quen thuộc

Ố giời , đã ai làm gì đâu nào , đã hẹn hò đc với Kemchuoi đâu , mà ok thôi , nếu bác muốn đi thì cũng tốt , càng đông càng vui mà , em thì lo chủ trì con bác chủ tri nhé , ok ?
    Qa
  4. KemChuoi

KemChuoi Thành viên quen thuộc

Ngày mai chủ nhật những ai thích ăn kem sẽ tụ tập nhau trên dilmah 60 quán sứ tầng hai nhé, khoảng 4h chiều, cứ gọi kem để dễ nhận ra nhau nhé . Sau đó chúng ta sẽ xem xét chỗ nào là chỗ ăn kem lý tưởng, sau này có gì còn giới thiệu cho các hội TTVN khác nữa chứ nhỉ ..hihi .. Đây là một dịp tốt để mọi người biết mặt nhau và làm quen với nhau. Thực ra là đã quen trên TTVN rồi nhưng chắc phương thức làm quen giữa mạng và đời cũng có đôi chút khác nhau nhỉ. Em thì lúc nào cũng yêu nước rồi nhưng có lẽ chúng ta thống nhất ăn kem theo kiểu Cam pu Chia nhé. Không các bác lại mất mấy ngày tranh cãi xem ai chủ chi ai chủ trì thì mất thời gian lém...hihi Hẹn ngày tái ngộ. Bác Aladin và AJ tích cực quá, em rất cảm kích trước lòng nhiệt tình của hai bác. Nếu mở hội Kem thì cả hai bác sẽ có chân trong Hội đồng quản trị hihi có được thẻ ăn kem đặc cách không nhỉ >?>

KEMCHUOI
    .
  5. Aladdin*

Aladdin* Thành viên quen thuộc

Ok , có khi mai lên đấy tôi đeo bảng trước ngực cho dễ nhận ra :-)
    Mà Kem Chuối ơi , làm sao để nhận ra Kem Chuoi đây , tôi chỉ mời Kem Chuoi đi ăn thôi , AJ đi cùng ngượng lắm .....:-)
    Qa