1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hắn đã mua bao cao su !!!

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi tanit, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

Thế tốt nhất đừng để lửa gần rơm quá , nếu không bùng cháy lại mắc công phải chữa nữa thì mệt. đây cũng là một kinh nghiệm quý giá đấy. Tốt nhất đi chơi xa nên rủ thêm các bạn đi chung cả đám, ngủ tập thể vừa vui vừa lành mạnh lại vừa đỡ tốn tiền nữa, đúng không ? hj2hì hì

Nothing's Impossible !!!

2. Moony

Moony Thành viên mới

Đọc cái này với bên GDGT luôn thì mới hiểu cái bác tanit này muốn gì.
    Em thì thấy đi xe đò nhớ uống thuốc chống ói trước mà đem salonpas theo dán rốn là tốt nhất! hi`hi`...
    (Em là minimoon, thành viên cũ đây ạ, vì bị mất nick nên xài níck này)

Cuộc đời mới đẹp làm sao!

3. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Thui thì bởi vì Rose@ đã gây phong trài nên tui quyết định góp ý chuyện này.
    Chuyện quan hệ luyến ái ở lứa tuổi chúng ta rất dễ xảy ra, vì tò mò là chính, và vì những phát triển của cơ thể nữa.
    Tui đã từng phải cùng với những người bạn thân giải quyết 1 cái bầu của 1 cô bạn trong nhóm hồi cấp 3. Cô nàng than thở là canh ngày dữ dội, rùi còn chọn biện pháp an toàn là ... "cho ra ngoài"... thế nhưng dính vẫn cứ dính
    Thuốc ngừa thai thì cũng chỉ là 1 loại ngừa, chứ nó không hề chống được. Tui có biết 1 loại thuốc 1 vỉ 28 viên gì đó, nhưng thật tình thì nghe nó có vẻ mất tự nhiên nhỉ?
    Tui xin báo với bà con biết là riêng trong năm 2002, toàn thành phố có 730 ca nạo phá thai ngoài ý muốn, mà có đến hơn 50% là tuổi từ 15 đến 18. Thời đại tự do đã đến rùi sao????
    Hạnh phúc là đấu tranh
  4. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

To boysg: Giời ạ ! Loại vỉ 28 viên là dùng thường xuyên trong tháng đó ông ơi, cái đó người ta có gia đình rùi mới xài chứ bồ bịt kỉu gì mà xài loại này chắc ung thư sớm !
    Nói chung , càng lớn thì các bạn càng trưởng thành thì cơ thể cũng có những sự phát triển kèm theo đó là những suy nghĩ tò mò .... Cần phải biết điều khiển bản thân mình và phải biết kềm chế cơ thể những lúc cần thiết để không phải xảy ra những chuyện mà mình không hề muốn xảy ra.

Nothing's Impossible !!!

5. Rose121181

Rose121181 Thành viên quen thuộc

Tớ là tớ không có ý post bài ở topic này , thế mà mấy anh mấy chị cứ cố tình " không hỉu , không hỉu " làm tớ tức quá nên phải lên tiếng.
    TO bely : chưa có chứng cứ về chuyện ung thư cả , em gái ạ . Nhưng đúng là nó không tốt cho sức khoẻ của con gái chúng mình . Đại loại là nó làm rối loạn nguyệt san í mà . Nhưng đành chịu thôi , nếu không muốn mang họa vào thân khi chuyện xảy ra thì đành phải nhờ vào nó giúp đỡ mà thôi .Nói chung nó là con dao 2 lưỡi , có tốt có xấu đủ cả .
  6. gamongco

gamongco Thành viên mới

Ôi Chao,Đọc Xong thấy đầu óc quây quần,trên trời bây giò có mấy ngôi sao nhỉ,1 2, 3...híc.
    Đi học 1 khoá ở Cung văn Hóa lao động là biết ngay thui,post trên đây ko được hay cho lắm(đa số bị ảnh hưởng Vh phương đông mà.)
    Thật ra ko có chuyện gì là bí mật cả,chẳng qua do vấn đề nhạy cảm nên khi ai nói đến đều đỏ mặt nhưng lại muốn tìm hiểu.Đó cũng chính là Tính Tò mò (như TanIt@)Của Con người,mà nhất là Người Việt mình.Giả Sử,một ngày đẹp chời nào đó,bạn ra đứng trước Nhà thờ Đức Bà ,Ngước nhìn lên bầu trời .khoảng 1 tiếng sau sẽ xảy ra nạn kẹt xe cho mà xem(do có Hàng Chục Cái Đầu Đều ngước lên trời như Bạn)

http://gasaigon.tk

Không còn gì cả, không có gì cả và cũng chẳng có gì