1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hàn Quốc với chiến tranh Việt Nam

Chủ đề trong 'Lịch sử Văn hoá' bởi HeroViet, 24/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lonely98

lonely98 Thành viên mới

Em cũng chỉ mới đọc vài bài liên quan thôi, trong lớp bị bắt cặm cụi ngồi dịch từ Anh sang Việt í mà. Sau này có lần gặp cái cô sinh viên HQ gì gì ấy. Có lẽ với em, người đã cố đi làm chính trị thì nên "cáo" một tí, còn cứ nửa tỉnh nửa mơ, nửa này nửa nọ thì chán lắm, nên nghe cô ta nói câu được câu chăng.
    Bác đã bảo em ngoại đạo, thôi em cũng chuồn đây. Chào các bạn nhớ. Chúc các bác tán chuyện vui vẻ.
  2. summoner131

summoner131 Thành viên quen thuộc

Chả phải gã họ Pak đã đổ từ đời tám hoánh nào rồi hay sao các bác....các bác chắc đều xem bên topic NẾU VIỆT NAM LÀ MĨ.....rồi tất cả chỉ là chính trị thôi , người Mĩ ta còn tha thứ được huống chi người Hàn..À mà bác Dawson có khiếu làm chí trị đấy , bác càng nói càng mù mờ không rõ , tác phong nước đoi an toàn này rất chi là chính trị.bái phục...

NOTHING LAST FOREVER EVEN COLD NOVEMBER RAIN ......
  3. Dawson

Dawson Thành viên mới

Lonely98 làm chính trị à? Hay là cô ký giả Ku Su Jeong ấy? Tôi thì không rồi.
    Chữ ngoại đạo tôi nói ko như Lonely98 nghĩ đâu. hì, tôi chỉ hy vọng tôi là người Vn, ở HQ một thời gian , cố gắng dịch một ít từ Hàn sang Việt í mà và có cách nhìn về HQ ngoài những ký ức về việc tham chiến của lính Đại Hàn , về bộ phim truyền hình, những gì người ta gọi là Korea style ấy một HQ thật hơn .
    Hình như bạn ko đọc kỹ bài reply đầu tiên trả lời Hero Viet ư?
    Tôi nghĩ Hero Viet hiểu cả, và như thế là đủ đối với tôi.
    hì...
  4. HeroViet

HeroViet Thành viên quen thuộc

Sao bạn vội dùng chiêu cuối thế, bạn sang box Thảo Luận đọc thử món Thảo Luận Chân Kinh xem, họ còn có nhiều chiêu độc hơn nhiều mà các hảo thủ vẫn chưa ngã ngựa, ở đây thoáng mát lém, có chỗ cho tất cả mọi người mừ...

Have a nice day!