1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hàng loạt hình ảnh làm môi trái tim được lộ ra khiến cư dân mạng mê mệt

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bichvo001, 05/08/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bichvo001

bichvo001 Thành viên quen thuộc

Hỏi: Em định qua tháng sẽ đi tạo môi trái tim, nhưng em lên mạng xem thì thấy mấy thẩm mỹ viện cứ dùng đi dùng lại mấy hình người mẫu y chang nhau nên thấy nó không được thật lắm ạ. Bác sĩ cho em xin hình ảnh làm môi trái tim của khách hàng thực tế bên mình ạ. Với bác sĩ tư vấn thêm cho em về mấy điều cần kiêng cử sau khi tạo môi trái tim nữa ạ. Em xin cảm ơn bác sĩ. (Phương Hằng, Long An)

Đáp: Chào Hằng, Rất cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi đến chuyên mục Tư vấn Phẫu thuật thẩm mỹ môi của Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Mời bạn tham khảo bài viết sau để hiểu hơn về dịch vụ cũng như xem các hình ảnh làm môi trái tim của khách hàng thực tế tại thẩm mỹ viện nhé.

Sau khi tạo môi trái tim cần kiêng cử gì?

Sau khi tạo môi trái tim, để đẩy nhanh tốc độ hồi phục, Hằng nên chú ý những điều sau về chế độ ăn uống:
    +Kiêng hải sản vì món ăn này có tính hàn, không tốt cho người đang bị thương. Với những khách hàng có cơ địa đặc biệt, ăn hải sản sẽ khiến cơ thể bị dị ứng, khiến vết thương sưng, ngứa ngáy và lâu hồi phục.

>>>>>Xem thêm thông tin hữu ích khác như: tạo môi trái tim

+Kiêng rau muống do nó làm tăng sinh cơ ở vùng vết thương đang chờ lành, dễ gây sẹo lồi khiến bờ môi không đẹp như những hình ảnh làm môi trái tim lý tưởng.
    +Kiêng đồ nếp vì chúng sẽ gây nóng và khiến vết thương bị mủ
    +Kiêng thịt bò/ thịt gà do chúng chứa nhiều protein, khi vết thương lành mà cung cấp nhiều protein sẽ dẫn đến việc hình thành sẹo lồi, gây mất thẩm mỹ.
    +Không dùng đồ uống có cồn vì cồn sẽ làm giảm hiệu quả của thuốc
    Ngoài chế độ ăn uống, bạn cũng cần lưu ý những điều sau:
    +Chăm sóc vết thương, uống thuốc, tái khám theo hướng dẫn

+Nếu môi sưng, có thể chườm mát hay chườm ấm để giảm sưng
    +Không sờ nắn, chạm mạnh vào môi khi chưa ổn định
    +Giữ vết thương khô, tránh để dính nước bẩn và bụi bẩn
    +Không sử dụng mỹ phẩm lên môi khi chưa có sự cho phép của bác sĩ

>>>>>Mời các bạn xem tiếp bài viết tại đây: hình ảnh làm môi trái tim

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777