1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HẠNH PHÚC GIẢN DỊ!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 12/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

Tôi thấy 1 câu ntn '''' Cuộc đời đẹp biết bao khi bạn biết sông bằng tình yêu và sự nhẫn nhịn"
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Hình như hạnh phúc là khi mình có thể cười mà ko phải nghĩ ngợi gì, ko còn dằn vặt, ko còn nuối tiếc.
    Hình như hạnh phúc đã đi qua? Làm sao giữ lại những gì mình từng ko muốn giữ?
  3. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Hình như hạnh phúc là khi mình có thể cười mà ko phải nghĩ ngợi gì, ko còn dằn vặt, ko còn nuối tiếc.
    Hình như hạnh phúc đã đi qua? Làm sao giữ lại những gì mình từng ko muốn giữ?
  4. 24h

24h Thành viên mới

Hạnh phúc giản dị?
    Là khi ta được gặp nhau... lắng nghe nhau nói... cùng nhau chia sẻ... đợi chờ nhau trên Y!M...
    Nhưng mọi việc tưởng chừng đơn giản nhưng ko hề đơn giản chút nào... em và anh... anh và em... xa nhau quá...
  5. 24h

24h Thành viên mới

Hạnh phúc giản dị?
    Là khi ta được gặp nhau... lắng nghe nhau nói... cùng nhau chia sẻ... đợi chờ nhau trên Y!M...
    Nhưng mọi việc tưởng chừng đơn giản nhưng ko hề đơn giản chút nào... em và anh... anh và em... xa nhau quá...
  6. doanhhuong

doanhhuong Thành viên mới

Mỗi thời đại ,người ta lại quan niệm khác nhau về hạnh phúc.Khi còn chiến tranh,người ta nói rằng;''''hạnh phúc là đấu tranh'''',vì chưa có độc lập,tự do người ta khao khát tự do và đó là hạnh phúc để người ta vươn tới.Nhưng chúng ta đang sống trong thời bình,tôi thì nghĩ rằng hạnh phúc chính là ở quan niệm của mỗi người.Được là chính mình,được sống đúng với tính cách của mình ,được làm công việc mình yêu thích,lấy được người mình yêu và yêu mình,đó là hạnh phúc.Nếu đơn giản hoá nó ,ta sẽ thấy nó rất giản dị.Chúc các bạn luôn hạnh phúc!
  7. doanhhuong

doanhhuong Thành viên mới

Mỗi thời đại ,người ta lại quan niệm khác nhau về hạnh phúc.Khi còn chiến tranh,người ta nói rằng;''''hạnh phúc là đấu tranh'''',vì chưa có độc lập,tự do người ta khao khát tự do và đó là hạnh phúc để người ta vươn tới.Nhưng chúng ta đang sống trong thời bình,tôi thì nghĩ rằng hạnh phúc chính là ở quan niệm của mỗi người.Được là chính mình,được sống đúng với tính cách của mình ,được làm công việc mình yêu thích,lấy được người mình yêu và yêu mình,đó là hạnh phúc.Nếu đơn giản hoá nó ,ta sẽ thấy nó rất giản dị.Chúc các bạn luôn hạnh phúc!
  8. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Hạnh phúc, đôi khi chỉ là được nhìn thấy em cười nói...và nhìn anh...
  9. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Hạnh phúc, đôi khi chỉ là được nhìn thấy em cười nói...và nhìn anh...
  10. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Hạnh phúc giản dị--> là khi mỗi buổi tối ai đó đưa mình đi dạo ...