1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[HanoiOffline tầng 3] 40 Rồng chiến bão táp trên Núi Nùng đã làm nên 1 buổi HÀO KHÍ CỦA RỒNG bất diệ

Chủ đề trong 'Võ thuật' bởi HanoiOffline, 19/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NguoiKiemTim

NguoiKiemTim Thành viên mới

2. DerDrachen

DerDrachen Thành viên mới

BigBroLinh viết lúc 19:35 ngày 06/08/2010
    Chào Linh ,anh về nhà được 2 ngày rồi ,nhớ Hà nội vô cùng em ạ . Lần này ít thời gian quá ,mong lần sau ngồi với anh em được nhiều hơn ,qua em cho anh gửi lời thăm tới Thieulamvietnam và toàn thể anh em nhé ,hẹn gặp lại trong một ngày gần đây . Chúc em và gia đình luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc . Hôm ngồi với nhau em va Mèo béo có chụp mấy tấm hình lúc nào rảnh rỗi gửi cho anh xem với nhé .
    Thân .
  3. BigBroLinh

BigBroLinh Thành viên mới

Đâu sẽ có đó, anh yên tâm, hĩ hĩ!
    Cho em gửi lời hỏi thăm chị và các cháu ạ, chúc anh và gia đình 1 ngày vui vẻ, an lành!
  4. NguoiKiemTim

NguoiKiemTim Thành viên mới

Gửi Đại K Linh:
    Em suy nghĩ mãi về cái câu khẩu hiệu của anh:" Vô địch đại hải, bất bại trường không, vua truyền thông..."
    Thấy hay hay!
    Em cũng xem các video của anh trên youtube! Nên em thấy gọi anh thế này hợp hơn: Vô địch đại hải, Bất đại trường không, Vua truyền thông...Nghe có vẻ hợp với anh đấy
    Anh em lấy khí thế chuẩn bị off
  5. pikachubonmat

pikachubonmat Thành viên tích cực

đáng nhẽ là lại ẩn dật giang hồ nhưng vẫn còn lời hứa chỗ đánh nhau vui cho anh em ở bách thảo nên phải mò lên đây.ko biết anh em dạo này có ai máu đánh ko giáp nưãq ko .bên chỗ mình hỏi thì đủ găng giáp rùi.chỉ là nó vào ngày thứ6 ko biết ae có đi vào thứ6 được ko?