1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Happie birthdiee to Blackstar209 20/09

Chủ đề trong '1985 Hà Nội (1985 Club)' bởi one-courage, 19/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. one-courage

one-courage Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật người đẹp nhé. Chúc em tuổi mới mọi sự như ý, tỷ sự như mơ, mọi chuyện tốt đẹp và luôn luôn hạnh phúc .

Anh yêu em và nhớ em nhiều lắm !

Happie birthdayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy !!!!!
  2. Baby_yurico86

Baby_yurico86 Thành viên mới

Whassup!!!Chúc mừng Sinh Nhật Chị.Dạo này không thấy chị đâu cả,không biết có phải khổ sở loay hoay tìm pass hay bận bịu về những câu chuyện của riêng mình.Wat A biG Suprise!!!Tháng 9 Box mình nhiều người thêm 1 tuổi phải không.Và chị năm nay mới sang tuổi 19,chưa 20 đâuChúc chỉ là một lời chúc mà thôi,em mong chị có nhiều gặt hái thành quả trong học tập,bền vững trong tình cảm và tìm tòi được thêm nhiều những ước mơ.khát khao cho một bước tiền vào tuổi 20.
    Thôi em out ,hì.3h50 lên mạng ngó nghía thế nào.Cài mãi Chaos of Lengends không chơi được.Hix Pực mình quá.Và thE LaSt wiSh là mong mỏi tìm được pass của chị.Một Sinh Nhật Vui....
  3. trangcva

trangcva Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật bác... Chúc sang tuổi mới có nhiều niềm vui mới... Tất cả những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bác
    (không bít đã tìm thấy pass chưa nữa)
  4. lovelinh2

lovelinh2 Thành viên rất tích cực

Chúc con một sinh nhật thật vui vẻ, Cha nhân danh Chúa vào cầu chúc cho con mọi điều tốt lành nhất
    Chắc từ giờ đến tối sẽ có thiên thần của Chúa mang quà đến
  5. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

Mấy bữa nay hôm nay mới online được, định bụng hôm nay vào làm quả topic thật to mừng sinh nhật các nhưn tháng 9, trong đó có đại ka này và đại ka nào nữa ấy.
    Hờ hờ.Sáng nay đang đi đường thì thấy bà, bà lại đang đi với bạn nên tôi chả kịp chào hỏi gì cả, kính thì không đeo,nên nhìn không rõ lắm.
    Thôi, chắc bà đi nhậu nhẹt ở đâu rồi, chả thấy tăm hơi dạo tới nay thế nào cả, chắc là học ở đấy, suốt ngày mải mê với đào mỏ với nghiên cưú hang hốc nhờ, hơ hơ, lo làm giữ sức khoẻ và vẫn iu tốt chứ.
    Nào, giờ là vào vấn đề chính: Hôm nay là ngày 20-9-2004:Chúc mừng sinh nhật bà bạn, tuổi 20 đang vẫy gọi kìa, thế là bước vào tuổi đầu 2, sang một trang mới rồi đấy nên tuổi này cũng phải đặc biệt nhé.
    Sức khoẻ, thành công trong học tập,hạnh phúc trong cuộc sống và bản lĩnh hơn trong cuộc đời...
    CHÚC MỘT SINH NHẬT ĐÁNG NHỚ!
  6. lovejunhan

lovejunhan Thành viên mới

HAPPYBIRTHDAY chị nhé.
    CHúc BS của chúng ta sang 1 tuổi mới nhiều hạnh phúc mới.
  7. POKET

POKET Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật bạn hiền ! Chúc 1 tuổi mới thành công hơn
  8. jemibaby229

jemibaby229 Thành viên mới

Chúc mừng SN Hằng iu wí!!! Chúc bà thêm tuổi mới có nhiều điều mới,nhất là chuyện tình cảm nha.Nhớ năm ngoái tôi với bà tổ chức SN chung vui nhỉ,năm nay thì bận quá rồi,mỗi đứa tan tác 1 nơi...
  9. KmiKze

KmiKze Thành viên rất tích cực

Happy birthday to bác Hội Trưởng.
    Lâu lắm ko thấy tăm hơi bác đâu, ko biết bác đã lưu lạc đến nơi nao. Nhưng vẫn chúc bác sinh nhật vui vẻ!
  10. rikku_85

rikku_85 Thành viên mới

Hơi muộn 1 chút nhỉ nhưng dù sao Happy birthday BS!Mọi điều tốt đẹp sẽ đến với BS !