1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Happy Birthday !!! Chúc mừng sinh nhật SUA_CHUA_811 ^o^

Chủ đề trong 'Âm nhạc' bởi Temely, 19/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. deny_me

deny_me Ma Xó

HAPPY BIRTHDAY TO BONGHOA ​
    oh, bluemoon với bonghoa được sinh ra gần nhau nhỉ . Bên ngoài cũng thấy quấn quýt nhau lắm
    tặng em bông hoa tím ..Chúc em bonghoa tất cả đều là niềm vui, hạnh phúc, Mãi dễ thương như bông hoa này nhé.

2. yuna_vu

yuna_vu Thành viên quen thuộc

mình đã bị bỏ quên hoàn toàn, buồn thôi phận nhỏ, chịu vậy
  3. Temely

Temely Thành viên rất tích cực

Cuối tuần vừa rồi bận không online được, nên đành chúc mừng SN BongHoa trể vậy.
    Chúc BongHoa 1 tuổi mới nhiều vui vẻ nhé. Tin "tình báo" cho hay là hôm nay nhóm "ngũ long" 85 lại đi chén ốc nhồi mừng SN BongHoa và BlueMoon nhỉ ?
    Có làm vài tắm hình này để mừng SN BongHoa, nhưng vì thiếu thời gian đầu tư, lại thiếu hình motif hoa trong comp và hình BH để ghép, nên chỉ xem tạm thôi, đừng chê nhé :
    [​IMG] [​IMG]
    Định làm tắm hình này, nhưng thiếu thời gian, không thể làm cẩn thận, nên chỉ để xem tạm cho vui :
    Chúc vui !
  4. ngocnghech20

ngocnghech20 Thành viên mới

Hehe, hoa ko héo thích nhé, thế là khỏi tị nạnh roài , Cái này cute nhất nhá hoa ơiiii... ^_^ BH đầu xù mì e thẹn
  5. bonghoa

bonghoa Thành viên mới

@yuna:Sori em yuna iu quí...Hì .Khổ ,chị già rùi ,thông cảm nha Cám ơn em yuna.Đừng giận chị nhá.Hiii,hôm qua có nói chuyện với SC,BM,MM là em yuna hát hay.Dù chỉ 1 đoạn nhỏ nghe thấp thoáng thôi.giọng bắc đặc sệt ,hoàn toàn ko bị lai lai giọng miền nam tẹo nào ...Hôm nào phải bắt yuna hát mới được .em yuna ví quemua toàn bí mật hát cho nhau nghe thôi hen ...Bí mật quá.
    @quemua:hì ,cũng cám ơn QM vì hát tặng bh nhé .Bh coi như là 2 bài:bài Bé tập đếm ,bài rất huế...
    @113,còn nợ quà của bh nhé ,hứa là hát tặng bh mà.Thôi để dành đến 1-4
    @Nor:Cám ơn nor nhiều .bh đang ngày ngày ngóng cổ đợi quà của Nor gửi ra
    @Chị Deny:hí...cám ơn chị nhiều .Mà em ghen tỵ đấy ,chị tặng BM bài hát mà ko tặng em àh
    @Bác Tem :Cám ơn bác ạh...Hee...Đẹp ko kém gì của BM .Hôm qua vừa ăn ốc em vừa ghen tỵ với BM vì ko được bác Tem làm tặng ảnh ...Về đã thấy rồi .Sướng quá...Mà sao bác làm cho tóc em xoăn dữ vậy ...
    @Cám ơn mọi người ,tối qua vui thật...Hí,được SC dẫn vào hang động đèn mờ...Đến sợ ,nhưng vui .
    @anh trai:Chẳng thấy anh trai đâu cả.Buồn mất mấy giây
    Được bonghoa sửa chữa / chuyển vào 10:39 ngày 14/03/2006
  6. deny_me

deny_me Ma Xó

hi, chị xin lỗi vì cái trang chị up nhạc nó có vấn đề, ko up được nên bó tay. Nay tìm nhạc tặng em nhé, lại một bài chị thích ( ko biết bonghoa có thích ko nữa.. :D)
    Beverly Craven ?" Promise Me ​
  7. coperman

coperman Thành viên mới

Đây anh đây em gái, sodi...sodi em vì vừa đi công tác về, lên tận rẻo cao của tổ quốc mấy ngày nên chẳng có NET, vừa về đây nên....làm gấp cái banner tặng tạm em (nếu xấu xí thì đừng chê anh nha ). Chúc em 1 tuổi mới luôn trẻ trung, xinh đẹp và mọi điều may mắn.
  8. bonghoa

bonghoa Thành viên mới

@deny:Hôm nay còn nhận được thêm quà của chị .Em nói đùa thế mà chị tưởng thật .Hì,cám ơn chị lần nữa .À mà quên mất ,đáng nhẽ phải bảo chị tặng cho em 1 điệu nhảy samba chứ nhỉ???
    @anh trai:Anh lại đi công tác àh .Đòi quà đòi quà,lần trước đi về đã ko có quà rùi Mà thui,ko đòi nữa .Khổ thân anh trai đi công tác về mệt lại phải ngồi làm quà tặng em .Cám ơn anh trai ạh.Hôm qua vừa ngồi ăn ốc vừa thắc mắc với hội ngũ 85 sao chẳng thấy anh đâu .Hì,nhắc tới đã xuất hiện rồi
  9. deny_me

deny_me Ma Xó

hi, ngày nào cũng phải cảm ơn và mừng sinh nhật vì mình được có mặt trên cõi đời này chứ, phải không nào?
    thêm một quà samba nữa cho em, nhạc thôi, chứ chị nhảy cho em coi thì phải đi với chị ( chỉ sợ nghe xong mê samba như chị thì chết )
    và thích nữa thì em vào topic : dance music - i like nha, trước khi các link die thì em cứ nghe tẹt đi
    Được deny_me sửa chữa / chuyển vào 18:00 ngày 15/03/2006
  10. Marmu

Marmu Thành viên rất tích cực

làm một bài spam với đúng nghĩa spam cho sang trang mới nèo