1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HAPPY BIRTHDAY !!! (danh sách trang 1) Chúc mừng sinh nhật các thành viên có ngày sinh trong tháng 9

Chủ đề trong 'Tennis' bởi xipomos, 06/08/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. quietman7679

quietman7679 Thành viên mới

OÁi doài ơi, thế mà em chẳng nói sớm, để anh nịnh thằng Truelie thêm tẹo nữa
  2. truelie209

truelie209 Thành viên mới

Mặc dù lời chúc hơi muộn màng nhưng vẫn còn kịp trong tháng 9:

Xin chúc mừng các thành viên có ngày sinh trong tháng 9. Chúc mọi người luôn vui - khoẻ - trẻ - đẹp

01-09-1980 : Valez (Vũ Quốc Trung)
    08-09-1981 : Imnvd8 (Nguyễn Việt Dũng)
    13-09-1980 : menhon (Phạm Đức)
    15-09-1981 : Muadongxua (Nguyễn Hồng Giang)
    16-09-1977 : nvduybom (Nguyễn Văn Duy)
    24-09-1980: Vespanurse (Nguyễn Hoàng Tùng)
    29-09-1987 : spacegirl299 (Thu Giang)

Chúc mừng sinh nhật mình nữa, chúc mình cố gắng phấn đấu được như lời chúc của em Stellavu
    @ all: Xin cảm ơn tất cả mọi người vì những lời chúc tốt đẹp, năm nay tui rất vui vì được nhiều người quan tâm quá! Cảm động wá không biết nói gì hơn....
    @Tùng vespa: Rất tiếc hôm đó anh bận đi công tác nên không thể tổ chức sinh nhật chung với em được, nhưng mà mình còn nhiều cơ hội mà!
    @Zimu: Hôm đó tắc đường vì nhiều người đến sinh nhật anh quá đấy mà :)
  3. quietman7679

quietman7679 Thành viên mới

Ông chúc đã muộn, tôi chúc còn muộn hơn. Chúc ông một tuổi mới thành đạt và sẽ kiếm được thằng em Dể giống như tôi, khà khà
  4. gando

gando Thành viên mới

----------------------------------
    Ông Què ơi là ông Què, sao ông lại ăn nói trắng trợn thế ko biết nữa, ông ko biết là ông 209 đấy là chúa giữ của à???? có mỗ cái vụ gì gì đấy mà ông ta còn cấm ko cho tui với ông ko được bình luận thì vụ này liệu ông nói thế có ăn thua gì ko???? lại thêm cái chữ ký của ông nữa, đọc xong liệu ông ta có rám để em gái của ông ta " Tát " ông ko??????
    - Ông Tuấn " dâm mãi ko thủng " ơi, tui nói thì nói xế thui chứ tui thấy vụ đấy có vẻ được đấy. Ông xem thế nào tác hợp cho đôi trẻ đê
    - Iem zimu ơi em nhớ hôm nọ a nói gì ko? e cũng đá gà đá vịt cho thằng bạn a mấy câu nhé.
    Ông Què ơi cố lên.... ông " dâm mãi ko thủng " ơi đồng ý đê
    vụ này mà thành tui đảm bảo là cả bọn sẽ có 1 bữa khao ra trò đấy
  5. xipomos

xipomos Thành viên mới

Sinh nhật bác Y tá có ọp nai ko?? Vui vẻ chứ bác???Chúc bác sức khỏe, thành đạt nhé!!
  6. gando

gando Thành viên mới

-----------------
    Cám ơn chú đã nhắc ko a quên mất. Tùng chú định trốn hả chú mau tìm xem ông Tuấn "dâm mãi ko thủng" ở đâu đi rồi 2 ông mời anh em đi đâu đó chứ nhẩy. Định bùng à
    Ông Tuấn "dâm mãi ko thủng" ơi ông đâu roài, tui thấy ông trên mạng mà ông ko thèm nói câu nào à???????????????
  7. truelie209

truelie209 Thành viên mới

Mọi người ơi, lock ngay một đồng chí MOD vào đây xì pam
    Đây là topic Chúc mừng sinh nhật mà chú ta lại vào nói chuyện.... girl-boy!!!
  8. vespanurse

vespanurse Thành viên mới

-Xì pam, xì pam, xì pam...
    -Xoá bài treo ních, xoá bài treo ních...
    -Đây là topic Chúc mừng sinh nhật mà chú ta lại vào nói chuyện ăn uống, Admin đâu, treo ních đê...
    ...anh Tuấn Trulie ơi, mai em gái anh có nhà không để em đến...chơi với anh.
  9. stellarvu

stellarvu Thành viên mới

hihi hnay mới là ngày 28/9, vẫn chưa hết tháng 9, chúc vẫn còn kịp....e hèm em chúc các anh các em các bạn....(chắc k có các chị nhỉ) một sinh nhật dzui dzẻ, mau ăn chóng lớn, sớm lấy vợ cho box ngày một thêm đông dzui.....
    PS: hình như mình chúc ở trang trưóc roài thì phải kêkkeke anyway thì chúc 2 lần cũng không sao nhỉ.
  10. xipomos

xipomos Thành viên mới

Hôm nay là sinh nhật [nick]thnsara[/nick] và @spacegirl299 Chúc 2 người sinh nhật dzui zẻ!! bác thnsara hôm sinh nhật sẽ đi chứ!? spacegirl thì thoắt ẩn thoắn hiện! bẽn lẽn quá dzậy G ??