1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Happy Birthday Our Captain ! My Best Friend.

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi Beckhamania1983, 10/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Trước khi tham gia MU,trước khi chơi với "thằng bàn thân",tớ là 1 người hiền lành (ko biết có phải ko,nhưng rõ ràng là hiền hơm giờ nhiều).Nhưng sau khi gặp "thằng bạn thân",nó đã là tớ thay đổi hẳn.Đê tiện hơn,dâm dục hơn,bẩn tính hơn... (toàn học của nó cả).Nhưng chỉ như vậy thì tớ đã ko chơi với nó,đó chỉ là những cái tính mà vui vẻ nhất thời thôi,còn về mọi mặt,nó rất tốt,cực kỳ tốt.Ko thể diễn ra hết ra đây được.

Mà đây là topic chúc mừng sinh nhật cơ mà,nói luyên thuyên quá.Chúc bạn Trí thêm 1 tuổi thì lớn lên chút nữa (mặc dù bạn cũng đã khá lớn rồi đấy!).Hãy biết sử dụng "tiền","thời gian",đừng quá phụ thuộc vào gia đình.Với tính cách bạn thể hiện trong tập thể,tớ tin rằng bạn có khả năng và đủ điều kiện làm...Xếp (ko nói quá đâu).Sau lần sinh nhật này hãy cố gắng nhiều hơn nữa,vì tớ được đọc trong quyển "Thế giới quả là rộng lớn ....." có nói rằng "Thời gian rất quan trọng vì nó qua rất nhanh,đặc biệt là tuổi thanh niên".Bạn hãy sử dụng thời gian hợp lý,vì chúng ta ko còn nhiều nữa đâu....

Nhưng tóm lại, chúc bạn sinh nhật vui vẻ,sớm có 1 bạn gái đích thực để đưa về làm...Oshin.Nhưng trước hết,chúng ta hãy vui hết sức mình trong ngày hôm nay.
  2. Mino_United

Mino_United Thành viên mới

10h tối ngày 01-07-2004, đặt chân xuống sân bay Nội Bài... Háo hức gặp đc "ông bạn trên mạng"... Đã giao hẹn là sẽ vận áo MU đỏ để cho dễ nhận nhưng đếc cần vì từ xa đã nhìn ra cái mặt "ngu ngu đần đần" của hắn... Đúng là ngu thật vì đã là SV lại còn đòi ăn đồ xịn mất mấy chục bạc(đau nhờ TRÍ nhờ )...
    Nói đùa thế thôi chứ bi h tôi mà ở VN sẽ dẫn cả đội đi ăn bung dzù, no payant luôn ... Nhất là Trí sẽ đc ăn mỳ... Ý
    Happy birthday to Trí!!!
  3. Thu_CongTu

Thu_CongTu Thành viên mới

Cũng lâu lắm rồi tao không vào box ,hôm nay buồn wá mò vào thì thấy tocpic này 12 sinh nhật mày rồi tao chúc mày mạnh khoẻ (thế thì mới đá trung vệ thoòng được chứ) may mắn đạt được những cái gì mà mày mong muốn ,và chúc MUHP đá đâu thắng đấy . bạn thành thật sin lỗi mày vì nhiều khi bạn cho mầy leo cây thông cảm cho bạn nhé nếu mà mày đồng ý cho bạn chở lại để đá cho mu thi gọi bạn nhớ fone :853374
    Này hôm nay cũng la sinh nhật tao đấy có gì tối xuống nhà tao nhớ .
    happy birthday captain MUHP

4. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Thank to all .......... Xúc động quá
  5. Beckhamania1983

Mình định chuyển topic này sang Nhật ký phần 2 sau khi sinh nhật Ahn Dung Hwan,nhưng mờ thằng Hưng ...huyên đã mở cái mới roài.
    Ông Mino nói ai là SV nhểy?Nhầm nhọt roài,tôi mới là SV.
  6. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

T rí là ai mà nổi tiếng thế nhỉ có phải cái thằng hay mặc quần sịp đá trung vệ bên MU ko ?
  7. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Cái avatar hiện rõ khuôn mặt đê tiện fa chút dâm dục kia kìa, nhận diện đi là vừa đấy gatrong ...
  8. Beckhamania1983

Cái con bé trong ảnh trông kháu ghê,mờ nó thì cũng dâm dục ko kém.Tớ biết con bé này mờ,khớ khớ.
  9. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Chúc mừng SN đội trưởng hay kháy nhau đấy hả mấy bác oi?
  10. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Oài đàng nèo thì cũng qua Sn roài cho tụi nó chửi nhau tí ti rồi xoá 1 thể keke