1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Happy Birthday Our Captain ! My Best Friend.

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi Beckhamania1983, 10/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

Ơ ** cái thằng này mày sao cứ phải chọc tao thế nhỉ . Nhìn vợ tao thèm quá a?
  2. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

Hê hê nhầm rồi ! Ông beckhamania này chỉ nhớ và thích em nào dễ tính như phều và để cho ông ý bơm thôi ! Hình như con bé trong avatar của ông gà này học ngô quyền, a6 thì phải...người yêu cũ thằng Huy vô thiên box mình
  3. gatrongchoaihp

Huy vô thiên là thằng nào thế hôm qua có mặt ở sân ko?
  4. gatrongchoaihp

Huy vô thiên là thằng nào thế hôm qua có ở sân bóng ko ?
    Kể ra hôm qua tôi thấy box mình cũng dát chết thật lẽ ra anh em có thể phang chết mẹ cái thằng ấy đi thế mà lại để bị đánh. Tôi là thành viên mới chưa biết anh em thế nào chẳng lẽ lại cầm cờ .... nói chung qua việc hôm qua mod Tờ rí phải xem lại và đưa ra bàn bạc cụ thể để lần sau có thế thì anh em tự biết phải làm gì...ko cần phải nhắc ......ở đời sợ ít thôi mời sống được
  5. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

nói đơn giản thế này ......... box toàn thằng hiền thôi cả đời có khi đé0 đánh nhau bao giờ ....... thế tốt nhất là nhịn .... nó đánh thì đứng đấy cho nó đấm 1 2 cái là xong cương lại to chuyện mình còn đá bóng lâu dài ...... hôm qua mới là lần thứ 3 box bị đánh và cả 3 lần nhịn hết luôn ......... anh em thông cảm ....... trên box thì mồm to lắm nhưng đấy là trên box ra ngoài đé0 đầu gấu đầu mèo với ai cả ....... nên cứ làm người hiền thôi ......... anh em thì hiểu hết rồi còn mấy ông mem mới cố gắng hiểu
    so rì gà trống hôm qua ra ko được đá hẹn ông thứ 3 nhé sẽ có dịp hiểu nhau nhiều hơn
  6. chuchimnon

chuchimnon Thành viên mới

Thế ông gà mới là trưởng ban an ninh ... trông hiền thế thôi ... cục lắm ấy ...
    To bạn Mino : bạn làm ăn như củ chầu phầy ... tớ láo bằng thế *** đc mấy bạn ở box này mà bạn fải lock tớ nhiều nhỉ ... mk hay bạn gay, thích mút dùi tớ ... hay bạn cậy bạn ở Phớp bạn tinh tướng ...
  7. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Ê,ông Phúc thông cảm đê,sắp tới sẽ ko còn tình trạng này nữa,yên tâm là Mod box MUHP biết cách giải quyết.
    Còn với ông Gà thì tui nhầm con vợ ông với 1 con bé tui biết,hè hè,trông giống nhau ghê.Sorry nhá.Còn chuyện hôm ở sân bóng thì với những người như ông thì dám cự lại,chứ bọn tôi toàn thằng hiền,nghe lời gia đình là an toàn nhất.Một điều nhịn là 9 điều lành,nhưng một điều lành là 9 điều nhục,nhưng mà thà nhục còn hơn là bị "mục" xương sớm.Ở đời ít sợ thôi,rồi chuyển nhà sang Ninh Hải sống sớm,thằng Thiệu (có phải ko nhỉ?) hiền lắm đấy,của ông cả đấy,vào mà làm phiền.Nói chung như lời mẹ tôi nói là đúng nhất,chúng nó chửi thì cho chửi,đánh cũng nhịn.Chưa vợ con thì nên sống biết mình là ai.

8. gatrongchoaihp

Tôi nói thật với anh em là tôi cũng hiền lành thôi chứ có đầu gấu đầu mèo gì đâu. Nhưng anh em đi đá bóng nhiều thì chuyện này chắc chắn là ko tránh được nhưng quân tử thì phải phòng thân...Anh em ko thể bị bắt nạt mãi được kô đánh nó thì nó cũng ko đánh mình . Chứ còn *** mẹ đến đường cùng rồi nhé thì cũng phải alôxô thằng cầm dép thằng cầm gạch thêm mấy thằng cầm kiếm dẫn đầu (nếu anh em thiếu khí tài báo tôi cho mượn 1 ít ) Ý tôi muốn nói ở đây là anh em phải đoàn kết . 1 thằng muốn chống lại mà cả đội cứ đứng ật mặt ra thì ko được.
  9. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Vậy là ông chơi nhầm đội rồi,bọn tôi toàn thế,anh em mà bị đánh thì vào can,chứ giờ ông cố tình nhảy vào phang lại thì anh em cũng đành chịu.Có thể đánh được chúng nó ngay lúc đấy,nhưng chỉ 1 lúc sau là ko về được đến nhà.Nói chung là ko cãi nhau về vấn đề này nhiều,MUHP toàn họ "con cáy" cả.Có thể đá bóng rất máu lửa ,nhưng khi mà bực lên thì...xin lỗi,bọn em sai.Bây giờ bầu ông làm trưởng ban an ninh cho box MUHP nhé,nhưng đến lúc đánh nhau thì bọn tôi ko quen ông đâu.
  10. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Thằng Thư thôi đê,ông Gà cũng thôi luôn đê.Chuyện xong roài bỏ đê,anh em còn đá bóng nhiều,đánh nhau thì chỉ có nước ở nhà nên đành nghe ông Tuấn chịu nhục tí đê (mà không chịu thì làm được rì đâu).