1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HARLEY DAVIDSON

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tuan7127, 23/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan7127

tuan7127 Thành viên mới

Cam on cac bac da co long quan tam. Nhung ma cac bac noi sai roi. Em xim dinh chinh nhu sau. Suoc la Harley Davidson. Nhung chi co may la Yamaha. Ly do khi lsua chua con nay cac bac sua xe khong the tim duoc spare part. Thanh ra phai quyet dinh nhu vay. Neu cac bac muon xem truc tiep thi vui long lien he Tuan nhe
  2. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Trong chiếc xe thì cái gì quan trọng hơn nhỉ, cái sườn hay cái máy?
  3. hungapu

hungapu Thành viên mới

Nói như bác Tuan7127 thì em mua 1 con SH sau đó thay máy của Novou thì vẫn oai bác nhỉ ? Nói chung là khi bác post thì nên kể rõ thông tin về xe của bác bởi vì ở đây toàn người sành xe bác ah.
  4. vespa1980

vespa1980 Thành viên mới

haha vui ra phết........bác Tuấn gì đó ơi...em có máy vespa cổ ngon lắm...bác độ dùm em lên HD với...khựa khựa
  5. Neo_nazi

Neo_nazi Thành viên mới

Các bác cứ chành choẹ nhau mãi, hồi trước em thích con CBR đến nỗi đêm quên ăn ngày quên ngủ thế nên iem phải mua một cái xác của nó rồi gắn phần hồn là của uâytàu vào dấy, chạy vui ra phết
  6. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

vote cho bác neo này vì con xe quái chiêu của bác.
  7. dc123

dc123 Thành viên mới

8. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Help me !!!
    Các chiến hữu moto giúp vespalangbat nè !! Như bữa trước đã khoe hôm nay dến chộp hình và post lên nhờ bà con giúp
    Chiếc này harley của cảnh sát công lộ trước 1975 . xe thanh lý có giấy tờ . tay bạn chia lại cho vespa bảo đảm máy nổ . còn hình thức như hình nói chung là cũ mèm . sau nàu dọn theo ý . giá xe 3000 usd .
    Các chiến hữ rành về đời xe này xin chỉ giáo và tư vấn cho vespalangbat .
    số máy xe 69XLB 9132
    dưới chân máy còn có số 16561_ 57
    xe có đề và cần khởi động ..chân thắng ngược bên trái ..chân số bên phải . tớ tù mù quá ..nhờ các bác giúp
  9. dc123

dc123 Thành viên mới

Em chỉ biết máy của xe này là thuộc loại SPORTER, dung tích xi-lanh khoảng chừng từ 833cc đến 1200cc. Bây giờ em chỉ biết có bây nhiêu. Khi nào em search thêm thông tin, sẽ cho bác biết sau. Hy vọng la những thông tin này sẽ giúp được bác phần nào trong quyết định lấ con xe này. Theo em nghĩ thì bác cưới em đó về đi. Nhìn em Harley phê vã hàng.
    dc123[size=6HARLEY DAVIDSON][/size=6]
  10. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

thanks dc123 !! có gì cho vespalangbat xin thêm thông tin
    cũng muốn nhờ các chiến hữu tư vấn thêm ...nếu xe đã nổ máy nhưng muốn sơn sửa bóng loáng thêm ..làm ở đâu quý vị và chừng khoảng bao nhiêu áng áng ...còn lo xin xỏ
    Cái hang ổ moto này cũng hay lắm các chiến hữu để vespalangbat tiếp cận sâu chút có gì chia xẻ với các chiến hữu