1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hát ở Karaoke Tom chất lượng có đủ để đạt độ phiêu không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi camthaodat, 12/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoangha86

Hoangha86 Thành viên rất tích cực

Muốn tổ chức sinh nhật mà sáng hôm đó đặt phòng tối tổ chức sinh nhật thì e sợ bác luôn :D Những ngày thường thì e không nói, chứ còn cuối tuần thì không đặt trước từ hôm trước thì cam đoan là không còn phòng nhé!
    À bác muốn tổ chức sinh nhật vui vẻ chuẩn bị chu đáo bác điện đến số này trước này nè 04.39761002 chỉ cần dặn trước thì yên tâm rồi.
    camthaodat thích bài này.
  2. bachhop123

bachhop123 Thành viên rất tích cực

Như sinh nhật e lần nào cũng tưng bừng ở quán hát, đến lúc vì sao mình về được đến nhà còn không biết chứ nói gì đến người trong mộng với người trong mơ :P:P:P:P
  3. camthaodat

camthaodat Thành viên rất tích cực

Ok e cảm ơn bác nhé! :x:x:x:x Được các bác tư vấn cho nhiệt tình như thế này mà không thành công được thì đau lòng quá! E sẽ cố gắng để không phụ công tư vấn của các bác nha.
  4. IRC_Vietnam

IRC_Vietnam Thành viên tích cực

Hay hôm nào bác rảnh e với bác off buổi đê, cho e test thử âm thanh mở mang tầm mắt cái ;) ;) ;) Chứ lâu rồi cũng không được đi hát hò cũng hơi bị máu đấy.
  5. bitton

bitton Thành viên rất tích cực

E hát ở Tom Karaoke này mấy lần, mỗi lần một phòng hát khác nhau, nhưng đúng là phòng hát nào ở đây cũng đẹp bác ạ! Nên bác lựa chọn phòng nào cũng được, còn âm thanh thì hầu như đều giống nhau luôn. Không phải lăn tăn về chất lượng âm thanh đâu, nhân viên ở đây phục vụ cũng nhiệt tình mà.
  6. camthaodat

camthaodat Thành viên rất tích cực

:-bd E cảm ơn bác! Có lời chia sẻ này của bác thì yên tâm rồi. Bây giờ e chỉ lên kế hoạch tập hát hò để hôm đó thể hiện mình thật tốt thôi. Các bác ủn mông chúc e may mắn cái nhỉ?