1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hậu Offline 23/11 - BB phát hành CD đầu tay

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi takbeatles, 21/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. offbeat

offbeat Thành viên mới

em mới toe thế này liệu có "xí" được cái CD nào nếu có mặt ko?
    Bravo anh, chị nào ủng hộ em.
  2. ozzfan

ozzfan Thành viên quen thuộc

Em đăng ký 3 CD với anh Takbeats nhé!
    Hờ! Không biết giọng mình hôm ấy thế nào nhỉ? Cái này rất quan trọng vì nó sẽ quyết định cả "sự nghiệp ca hát" sắp tới của mình!
  3. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Mọi thành viên bất kể mới hay cũ đều được hoan nghênh tham dự buổi offline ngày 23/11 tới đây (tức là ngày mai). Càng đông, càng vui, càng phê!
    Về CD thì tất cả những bạn nào mong muốn nghe đều sẽ có thể sở hữu 01 đĩa của BBB. Tuy nhiên do điều kiện có hạn và ưu tiên các thành viên tâm huyết với BBB nên danh sách nhận đĩa free đã được khóa. Các bạn mới hoặc ít tham dự vào các hoạt động của BB như phuongdzung1902, vampirinox, chic_choe, externalandinternal, amyso, offbeat, kankuli,1in7billions, ? muốn nhận đĩa vui lòng đến tham dự buổi offline và đóng 15k cho mỗi đĩa. Các bạn sẽ được nhận đĩa vào ngày hôm sau (tức là ngày 24/11). Riêng trường hợp 2 em IamtheWalrus và JohnLennon đã được anh trai PaulLennon tài trợ riêng nên 2 em cứ tằng tằng đến tham gia và lấy đĩa mang về.
    Xin thông báo để tất cả các thành viên được rõ! Hẹn gặp lại.
    Nhắc lại: có ai phản đối về thời gian tổ chức thì xin phản hồi ngay lại cho BTC. Xin cám ơn!
  4. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Hic sao bác Takbeat cứ thích ngày mai thế nhỉ!!!! Để tối cuối tuần đi, mọi người còn rỗi rãi chứ!!!! Tối mai ko thấy ai bận nhỉ!!
    ALL TOGETHER NOW
  5. phuongdzung1902

phuongdzung1902 Thành viên mới

Oái tối mai rồi cơ à Nhanh nhẩy
  6. vampirinox

vampirinox Thành viên quen thuộc

Theo ý kiến của tôi thì nên tổ chức vào cuối tuần có lẽ sẽ tiện cho mọi người hơn ! :D
  7. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Hic, tôi chẳng có ý kiến nhiều lắm, nếu đa số mọi người cho là cuối tuần offline thì cũng chẳng sao, cốt là đông đủ mọi người.
    Hôm nay anh paullennon đã đi in bìa CD, tối nay là xong.Mọi ngưòi ai phản đối hay đồng tình thì cho ý kiến đi chứ?
  8. chic_choe

chic_choe Thành viên mới

Ớ, thế còn thời gian và địa điểm một cách cụ thể là thế nào đây ạh.
  9. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Một số ý kiến muốn chuyển sang tối T7 cho anh em thoải mái về giờ giấc!
    T7 thì tôi lại bận mất rồi. Có SN đứa bạn hôm đó! Nếu không làm T3 được, thì chuyển sang T6 hoặc là CN tuần này.
  10. mirage85

mirage85 Thành viên mới

Thôi , thứ 3 thì cũng được, thứ 6 thì không được( em phải đi học mà), thứ 7 thì có anh chị bận còn CN mà đi chơi thì hôm sau đi học sẽ mệt lắm. Với cả không phải ai cũng lên mạng thường xuyên, nếu thay đổi bây giờ nếu có người không kịp đọc thông báo thì tội nghiệp người ta mất công.Thôi thì lần nay đã lỡ rồi thì đành vậy , nhưng em nghĩ từ lần sau tổ chức vào thứ 7 cho thoải mái. Anh chị nhỉ?