1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hậu trường dễ thương của "Bố ơi! Mình đi đâu thế?"

Chủ đề trong 'Game Show' bởi haopanda, 21/11/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haopanda

haopanda Thành viên mới

4 cặp bố con "đốn tim" fan hâm mộ bằng những hình ảnh dễ thương ở hậu trường "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" phiên bản Việt.
    Bố ơi, mình đi đâu thế là show truyền hình đang được đông đảo khán giả chú ý. Sự ngây thơ, hồn nhiên của các con cùng với vẻ vụng về, ngơ ngác của bốn ông bố khiến người xem thích thú. Đặc biệt, chương trình còn đem lại cho khán giả cảm giác ấm áp tình cha con qua những “thử thách” gian nan hay những tình huống rất đời thường.
    Chương trình là dịp để các ông bố bận rộn có dịp gần gũi và hiểu các con mình hơn. Tình cha con được thể hiện trên sóng truyền hình làm không ít khán giả xúc động.
    Sau 3 tập phát sóng, Bố ơi! Mình đi đâu thế? đã tạo ra những hiệu ứng tốt. Tuy nhiên, bên cạnh việc phải vượt qua những thử thách, 4 cặp bố con còn có những phút giây thư giãn bên nhau. Qua đó, tình cảm giữa họ ngày càng trở nên gắn kết.​
    Đạo diễn Trần Lực chia sẻ những hình ảnh thú vị của chương trình Bố ơi mình đi đâu thế: “Sau giờ ngủ lại tưng bừng khỏi lửa”
    Kiểu tạo dáng đáng yêu của con trai Trần Lực
    Hai cha con Trần Lực “tự sướng” cùng MC Phan Anh
    Nhạc sỹ Minh Khang "tự sướng" trên đường di chuyển
    Con gái Bo (con gái Phan Anh) và Suti (con gái Minh Khang) thân thiết trong Bố ơi mình đi đâu thế
    Bốn bạn Bo, Suti, Bờm và Tê Giác thân thiết ở hậu trường
    Bốn ông bố cũng tỏ ra không kém cạnh
    Quốc Khánh​