1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hay~ cho anh mot co* Hoi nhe'

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi Ngoc_BaoVN, 01/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Á ở đây có chuyện " củ chuối chấm cơm a còng....." rồi à bà con.Hì đùa thôi.....anh em người ta mới là thành viên của Box được có vài ngày thì làm sao biết đuợc hết các chức năng và cách gửi bài của TTVn phải không nào.
    Vậy thì xin ông bạn mới có cái tên rất chi là Chi na Ngoc_BaoVN nói cho anh em biết đó là ý nghĩ, suy ......gì để có thể giứp được không nào.Được chứ
    Okie

...trong và đục giữa hai bờ suy tuởng
    Lưng đeo guơm tay mềm mại bút hoa
  2. YeuNangCaSi

YeuNangCaSi Thành viên quen thuộc

Những ngày bên em là những ngày hạnh phúc nhất của anh .Chỉ cần được thấy em cười được nghe em noi được cùng em dạo chơi là trong anh đã có một sự thay đổi lớn có lẽ không ai tin nhưng anh là người hiểu anh nhất .Anh biết những gì mình đã và đang làm .Có lẽ em không thích như vậy ,có lẽ trong em anh chỉ là một người anh không hơn không kém nhưng anh luôn mong em sẽ nghĩ khác đi .Tất cả những gì anh đã và sẽ làm là vì anh vì em và vì chúng ta .Chưa một lần nào em tin tinh cảm của anh đúng không,thật buồn khi yêu mà không được đáp lại.Có người nói rằng biến tình yêu thành tình anh em nhưng đó là người ở ngoài cuộc còn những người trong cuộc thì không bao giờ thấy ra điều đó kể cả khi có người chỉ cho mình thấy .Hơn lúc nào hết anh nhớ em biết bao nhiêu nhớ ánh mắt nhớ đôi môi nhớ tiếng nói.... Nhưng tất cả trước mắt anh là hư không .Hay cho anh một cơ hội thể hiện mình đi
    Anh sợ em vì em làm cho anh "đau"nhưng anh quyết vượt qua anh hứa với lòng là như thế