1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy chơi trò chơi này với tôi.Nếu.....thì.......!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi trochoibian, 14/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trochoibian

trochoibian Thành viên quen thuộc

Hãy chơi trò chơi này với tôi.Nếu.....thì.......!!!!!!!!!!

Các bạn ai cũng biết trò chơi Nếu...thì...... phải không?Vậy hãy cùng chơi với tôi đi.Có ai bắt đầu bằng chủ đề "nếu" không??????
    Nếu.........
    thì...............

ngườilậpdị
  2. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

Nếu trochoibian là một người bị hâm nặng thì nhanh chóng thôi ngay cái kiểu post bài này đi. ngay lập tức
    I JUST CALL...TO SAY...I LOVE YOU
    I JUST CALL...TO SAY...HOW MUCH I CAN
  3. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sao lại vớ vẩn
    Nếu tôi yêu bạn .......
    SABAGA
  4. pikachu8888hp

pikachu8888hp Thành viên mới

Nếu nhóm trưởng điên thì em mừng lắm .Được ko ạ ?hi..hi

pikachu
  5. trochoibian

Bác MAXFIRE ơi!Bác có "chim cú" gì em thì bác cứ nói thẳng, làm sao bác phải nói cái giọng đó với em???Em post bài lên kiểu gì là chuyện của em can cớ gì mà bác lại xen vào.Em muốn mọi người vui một chút chứ có gì đâu.Bác ko muốn tham gia thì thôi, đừng phá đám chứ.
    TO....mọi người đọc cái topic này:Sao???Tiếp tục chiến đấu chứ???Tui muốn vui thôi , ai thích thì cứ vào tham gia, ko thích thì tuỳ , ko ai bắt ép.Vây nhé!
    ngườilậpdị
  6. chanh5on

chanh5on Thành viên mới

Đúng rồi bác trochoibian ạ ! Bác nói đúng đấy ai ko thích thì đùng vào mà fá đám người ta chứ............đồ vô duyên....... maxfire có quyền gì mà bảo người ta thôi ngay cái kiểu post bài này đi ngay lập tức hả?Nếu tôi là trochoibian thì tôi sẽ ko cho những người như maxfire sống đc yên thân đâu !
    ha ha ha ...............maxfire sẽ fải sống trong đau khổ đến suốt cuộc đời còn lại...............he he he !
    hạnh phúc bên SE
  7. MaxFire

hà hà, làm sao, tôi bảo bỏ ngay cái kiểu post bài dở hơi đi nhé, quyền gì à??? chả có quyền gì hết, ko thích thì phản bác thế thôi, ranhcon là ai thế nhỉ??? thích ăn đòn hả
  8. trochoibian

Thôi đi bác MAXFIRE, bác chuối bỏ xừ.Bác nói thế đâu phải gọi là phản bác.Bác nói như ra lệnh ấy chứ.Đúng là bác chẳng có cái quyền gì cả mà cấm em không được post bài này.Em post bài theo tinh thần dân chủ mà, còn bác thì toàn tư thù cá nhân.Em ghét nhất cái kiểu đó!Bác lắm chuyện quá!
    ngườilậpdị
  9. chanh5on

chanh5on Thành viên mới

ờ đấy ta đây muốn ăn đòn đó.............tên maxfire kia có lá gan hơi bị lớn đấy.........lớn bằng gan chuột là cùng chứ gì......ta đây chấp 10 tên như mi đấy !
    NẾU TA LÀ MI THÌ TA SẼ KO CÒN MẶT MŨI NÀO MÀ NHÌN MỌI NGƯỜI XUNG QUANH NŨA ĐÂU !!!!!!!!!
    hạnh phúc bên SE
  10. MaxFire

Max biết đếch trochoibian là ai mà tư thù cá nhân, vớ vỉn, nhưng max thấy cái chủ đề này cu chuối bỏ xừ, ném nó vào recycle bin thôi
    to ranhcon: hehhe, Max này đầu đội trời chân đạp đất, chẳng sợ cái chó gì mà phải ko dám nhìn mặt ai, nhưng cũng ko thèm chấp với cái loại ranh con, bố láo