1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy cùng giao lưu và tham gia cuộc đấu giá gây quỹ Hoạt Động Xã Hội cùng 7x Club , bà con box mình ơ

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi LongKing, 23/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

Hãy cùng giao lưu và tham gia cuộc đấu giá gây quỹ Hoạt Động Xã Hội cùng 7x Club , bà con box mình ơi.

Nào chúng ta cùng làm 1 cái gì đó nho nhỏ để đem lại niềm vui cho người khác và cũng là cho chính mình đi các bạn.
    Thời gian :14h15 ngày Chủ Nhật 27/7/2003
    Chi tiết http://www.ttvnol.com/forum/t_238605/?0.554333

================================================

Được LongKing sửa chữa / chuyển vào 23:47 ngày 23/07/2003
  2. gungcayvn

gungcayvn Thành viên rất tích cực

Giúp bác Longking phát nhỉ, bác đưa thông tin ko đầy đủ thế này thì làm sao mọi người biết được.
    Sau đây là nội dung cuộc bán đấu giá . Có đầy đủ thông tin về thời gian, địa điểm cũng như hình thức. Đến với phiên bán đấu giá, bạn có thể đấu gía các mặt hàng của mình, cũng như mua các mặt hàng có tại đó, hay đơn giản chỉ để tham gia và vui cùng chúng tôi.
    TỔ CHỨC PHIÊN ĐẤU GIÁ - GÂY QUỸ CHO CÁC CÔNG TÁC XÃ HỘI
    Công tác Xã hội luôn là một trong những hoạt động tích cực và có ý nghĩa nhất của 7XHN. Một tháng 02 lần, chúng ta đã chia sẻ những sự cảm thông, những niềm vui nho nhỏ với các em bé Làng Canh. Rồi những ngày lễ, ngày tết, những ngày đặc biệt khác, chúng ta vẫn bên có mặt bên cạnh các em, cũng như những bạn nhỏ lang thang khác.
    Những món quà xinh xinh nhưng nặng lòng nhân ái. Những nụ cười rạng rỡ lúc ta hát, ta vui đùa với các em. Rồi cũng không ít những giọt nước mắt của tình thương đã trào tuôn. Tất cả, đều đẹp, đáng trân trọng, đáng quý.
    Lâu rồi, chúng ta dường như đang vơi dần những nụ cười, những niềm tự hào được đóng góp của những cái tâm trong sáng. Hãy thắp lại những ngọn lửa trái tim trong mỗi thành viên.
    Hãy cùng chúng tôi tham gia vào Phiên Đấu Giá Gây Quỹ cho Công tác Xã hội của 7XHN. Hãy tìm, hãy lục lọi, hãy nhăn mày suy nghĩ, nhăn trán cố nhớ: Chúng ta có gì để góp cho PHIÊN ĐẤU GIÁ - cũng vẫn là ngày Chủ Nhật 27/07/2003, vẫn quán cafe BAN MAI.
    Những món đồ mới tinh hay sờn góc mà bạn cảm nhận rằng người khác rất cần chúng, những "hàng hoá" tinh thần mà ai cũng muốn có... Tất cả, tất cả sẽ được đem "bán" Đấu Giá vào 15h45'''''''' của cùng Ngày Chủ Nhật đó.
    Ngay lúc này, hãy tiết lộ cho chúng tôi: bạn đang có những gì. Hãy "lén lút và công khai" thông báo cho chúng tôi bạn những "món hàng" bạn có cùng với target price của chúng.
    Để giúp chúng tôi có thể lên danh sách và kế hoạch chi tiết và thật vui cho Phiên Đấu Giá, mọi mặt hàng và giá sàn xin gửi bằng PM về cho PhuChan; hoặc bigdoremon trước 12 giờ đêm Thứ Sáu 25/06/2003
    7Xers "cũ" + 7Xers "mới" cố lên, cố lên, cố lên!
    Muốn chi tiết hơn, mời các bác click vào đây: Họp mặt thành viên mới & Tổ chức phiên Đấu giá gây quỹ cho Công tác xã hội - CN 27/07/2003
    hãy đến và tham gia cùng chúng tôi.......
    Ai bảo chiều qua em cúi xuống
    Để tóc tương tư tím mấy mùa