1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy cùng tìm hiểu sưng mí mắt phải làm sao?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bichvo001, 23/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bichvo001

bichvo001 Thành viên quen thuộc

Phương pháp trị bụp mắt bạn nên xem.

Chào Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Em nghe nói bên mình phẫu thuật thẩm mỹ mắt rất đẹp nhưng không biết có chữa sưng mắt, bụp mắt không. Mong Thẩm mỹ viện tư vấn giúp em sưng mí mắt phải làm sao ạ, em cảm ơn.”- Nguyễn Thị Thu Hương, 26 tuổi, Tp.HCM.Thu Hương thân mến.Cảm ơn bạn đã quan tâm và gửi câu hỏi đến Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Hãy cùng tìm hiểu sưng mí mắt phải làm sao trong bài viết dưới đây nhé.

Sưng mí mắt phải làm sao?

Bạn Thu Hương chưa nói rõ nguyên nhân và tình trạng mắt bạn bị bụp, sưng ở mức độ nào nên Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng xin tư vấn bạn sưng mí mắt phải làm sao như sau:

+ Nếu mắt chỉ sưng nhẹ do ngủ trễ, ngủ quá giấc, do khóc… thì có thể khắc phục bằng cách đắp túi trà đã sử dụng, đắp dưa leo, khoai tây, dâu tây, gel thạch lấy từ lá lô hội, hay thìa inox đã ướp trong tủ lạnh…

Bạn cũng có thể tham khảo những thông tin hữu ích khác như:Bị sưng mắt
    .

+ Nếu sưng mắt do bệnh lý về mắt thì bạn nên tìm đến chuyên khoa mắt tại bệnh viện để được bác sĩ thăm khám, chữa trị.
    + Nếu bị sưng mắt, bụp mắt do chấn thương, ong đốt, va chạm mạnh thì bạn có thể bôi kem, thuốc hoặc đến bệnh viện khám.
    + Nếu sưng mắt lâu ngày do mắt có nhiều mỡ mắt, bọng mắt thì nên đến thẩm mỹ viện để được phẫu thuật trị bụp mắt.

Khi xác định được nguyên nhân mắt bị sưng, bị bụp là do đâu thì ắt hẳn bạn sẽ biết sưng mí mắt phải làm sao rồi đúng không nào. Hãy đến Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng để trị bụp mắt nêu mắt bạn có nhiều mỡ mắt, da dư, bọng mắt, cụ thể là bị sụp mí mắt nhé.

Sưng mí mắt phải làm sao- Trị bụp mắt

Trị bụp mắt tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng cam kết mang đến cho bạn đôi mắt đẹp, không còn bụp và thiếu sức sống như ban đầu nữa.Đây chỉ là một tiểu phẫu có kỹ thuật tương đối đơn giản, nhưng cần đến sự khéo léo, tay nghề cao của bác sĩ để hạn chế tối đa mức độ xâm lấn và tổn thương đến vùng da ở mí mắt.

Xem thêm===>> sưng mí mắt phải làm sao?

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo
    Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777