1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy giới thiệu cho em đôi chút về box XD được chú?

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi slideon, 25/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. slideon

slideon Thành viên mới

Hãy giới thiệu cho em đôi chút về box XD được chú?

Chào các anh các chị, em tự giới thiệu: em là slideon (!)
    Năm nay em sẽ là thành viên mới nhất của trường XD và tất nhiên cũng mới nhất trong box XD nầy. Mong các anh các chị có thể bỏ ra đôi chút thời gian chỉ bảo và hướng dẫn cho em đôi chút về trường XD nói chung và box XD nói riêng, về tất cả những gì mọi người biết (các thành viên thường xuyên, các vị mod, những người tương đối quan trọng...)

Rất hân hạn được tham gia box XD! Xin cám ơn các anh chị trước!
  2. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

hihii!Anh thì cũng không nắm rõ lắm và lại khả năng tả thực nó cũng không đc tốt,nhưng dù sao cũng nhiệt tình là chính(nếu ai bảo ngu dốt thì cứ introduce cho em ý nhé)
    Về trường xd thì trường ta thành lập đến nay đc 37 năm đc tách ra từ khoa xây dựng của trường ĐHBK,néu tính từ khoa XD thì đc 47 năm.trường ta là một trong những trường đầu nghành về lĩnh vực khoa học cơ bản.Với đội ngũ giáo viên hầu hết đều là thạc sĩ,tiến sĩ,giáo sư(bao nhiêu thì không nhớ).Hiệu trưởng nhiệm kì hiện tại là thầy Nguyễn Lê Ninh, hiệu phó đào tạo là thầy Đào Văn Toại,hiệu phó công tác chính trị là thầy Ưng Quốc Dũng(các thầy là GS or TS thì không viết đâu ngại lắm,dài vãi.......),Nguyễn Mạnh Thu,hiệu phó fụ trách sau đh,Lê Văn Thành hiệu phó phụ trách cơ sở vc,kĩ thuật.
    Còn các phòng ban chức năg thì sau này em đến đăng kí môn học sẽ đc phát cho một quyển giới thiệu về truờng!
    Còn về box XD thì anh cũng không biết nhiều lắm vì cũng chỉ mới tích cực post bài trong khoảng 2 tháng gần đây.Box này có một mod mà anh biết vì post bài cùng time với anh là bác twins of VIP.các thành viên tích cực post bài là JE(Jonny English),Sixfeet....,wawawa,Lpark,Huymicheal,........ngoài ra là một bộ phận đông đảo các bạn đến từ box khác cũng tham gia post bài giúp box ta sôi nổi thêm như NT,NG,NN,KT,Kiến trúc,......và mấy ngày gần đây thấy box mình có nhiều bài viết mới,nhiều topic mới thấy cũng xôm!:DChỉ tội là sao chưa ai gửi lên admin đề cử ng lon làm mod box này vậy!
    [marquee]Người ta yêu là người đẹp nhất chứ không phải ngườ đẹp nhất là người ta yêu![/marquee]
  3. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

JonnyEnglish đã giới thiệu đầy đủ với em rồi đó.Giờ anh chỉ còn màn chúc em đã đỗ vào trường XD thôi.Bao thằng mơ ko được đấy hihì oai chưa !!!
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  4. slideon

slideon Thành viên mới

Hey!
    Em nói ở trên rùi đó! Em đã chính thức là thành viên của trường XD (nếu em không nhầm thì em là K47 thì phải). Mới con nít tò te bước vào trường nên em muốn biết một chút gì đó về trường XD, nơi em sẽ gắn bó trong nhiều năm sắp tới. Biết đâu đấy đến ngày kỉ niệm 50 năm thành lập trường em lại đi hội trường cùng với cả cô chú em (!)
    Em có một vài điều muốn hỏi thêm về tình hình box XD: hiện nay box XD có hoạt động sôi nổi không? đã có bao nhiêu thành viên? box XD bây giờ có hiện tượng câu bài, những topic nhạt nhẽo vô vị? những topic nổi tiếng từ trước đến nay có những topic nào?... và còn nhiều thứ để hỏi nữa!
    Để sống có ý nghĩa hơn
    Dù mùa đông buốt giá
    Lá rơi như giọt máu đỏ
    Vẫn tin rằng
    Rồi xuân sẽ tới mầm sống đâm chồI
    Đón nắng vàng
  5. nguoi_lon

nguoi_lon Thành viên quen thuộc

Thế nếu ko thì em bỏ đi chắc. Phải nói thật chat chit là tình trạng chung của các box , và box mình cũng ko phải là ngoại lệ. Nhưng muốn nó khá hơn thì mỗi người phải tự cố gắng cải thiện thôi.
    Số lượng thành viên em có thể xem ở phần danh sách ngay đầu trang. Còn các bài viết từ trước đến giờ như thế nào thì nếu có thời gian em cứ xem và tự đánh giá. Tất cả có ở đây hết mà.
    Hy vọng em sẽ tìm thấy điều gì đó thú vị ở box này .
  6. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

HI`HI`!Ng lớn đã có dáng dấp của một mod tích cực và tạo đc niềm tin rồi đây!
    Trai xây dựng coi vợ như cỏ rác
    Vì tưởng mình là Các-mác Lê-nin
    <FONT col
  7. nabi

nabi Thành viên mới

8. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

hề hề
    em này mới vào còn nhiệt huyết nhảy, cho em này lên lãnh đạo được đấy
    box này từ trước đến giờ ko có gì hay cả, ko có topic nào xuất sắc cả, chưa có buổi gặp mặt nào cả. coi như là đang đợi em rủ thêm bạn vào chơi đấy

Have you ever really loved a woman?
  9. Satanic_majesty

Satanic_majesty Thành viên mới

Ờ , khổ thân em gái bé bỏng , sắp bị thịt rùi đây .. hhehe
    thay mặt box DHXD , xin có vài lời giứoi thiệu với em tình hình tổng quan về box XD như sau :
    Topic hay : chưa thấy và có lẽ là vô vọng
    Số thành viên : hi vọng tương lai em sẽ kéo được mấy em xinh tươi K48 cho anh em máu chíen lên mà post bài chứ còn bây giờ , quanh đi quẩn lại tòan mấy bô lão
    Có cái topic hay nhất là buôn bán dưa bở thì chả có ai vào , đúng là box toàn con trai nó thế em ạ ,, cho nên có gì muốn buôn em vào FTu mà buôn nhé , vui lắm he he
    Tạm biệt các đồng chí
    I hate my self 4 loving U
  10. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

hê hê
    thành viên box FTU mà dám vào đây đại diện cho XD à?
    mà hỏi khí ko phải chứ sao cái chữ "my" với "self" lại viết cách nhau thế kia nhỉ? thế là nghĩa là gì nhỉ, giảng giải cho tớ học hỏi tí

Have you ever really loved a woman?