1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy gửi cho người mình yêu thương những gì yêu thương nhất bằng SMS

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi tieuthudorf, 08/12/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. cundc

cundc Thành viên mới

Cũng tập nhắn tin nào...
    From: Female
    To : Male
    1. Thứ 2 ngày... : My Wildy, nice week!
    2. Thứ 3 ngày... : Mine z missing yours. Nice working, babe!
    3. Thứ 4 ngày... : I have a feeling and I hate it. Nice day, bad man!
    4. Thứ 5 ngày... : I dont like weak men. Pls eat more and more. Good lunch time, honey!
    5. Thứ 6 ngày... : People said nothingz perfect but I think they were wrong. See yours soon at home, sweetheart!
    6. Thứ 7 ngày... : Never ever been making smth really hot like last nite. Good morning, my naughty boy!
    7. CN ngày... : I cant wait "till next Sat nite. Wild guy, beautiful Sunday!
  2. wildpony

wildpony Thành viên mới

May quá, cái thời còn yêu đương thì chưa có điện thoại di động
    Còn từ ngày điện thoại di động có mặt trong cuộc sống của chúng ta, hình như mình chẳng bao giờ gửi tin nhắn cho chồng Thời gian bận rộn nhất là lúc có đứa đầu, suốt ngày người nọ gọi điện để hỏi người kia : "Hôm nay có về được không, đón con nhé ?", chứ có nhắn gì bao giờ đâu.
    Có một lần thực sự cần để tin nhắn cho chồng, ý là lúc trở dạ đứa thứ hai, chồng biết rồi, bỏ văn phòng về ngay, nhưng vì vợ dặn tiện trên đường về thì ghé vào cửa hàng mua giúp vợ mấy chiếc underwear dùng một lần vứt đi , mà chẳng hiểu bố ý đi tận chỗ nào tìm, mãi vẫn không thấy đâu. Khi vợ đau dồn, sắp đẻ đến nơi, gọi lại tới điện thoại thì chẳng hiểu sao bố ý để tắt ngóm từ bao giờ, cuống quá, vợ để tin nhắn : "Có về mau lên không, đẻ đến nơi rồi !" Vừa nhắn xong được một lúc thì thấy hắn lò dò về
  3. Rabbit_withoutcarrot

Rabbit_withoutcarrot Thành viên mới

Mỗi tối trước khi đi ngủ bọn tớ thường nhắn cho nhau thế này:
    G9 anh(em) iu, Lu Ku Mu Nu ...........
    Có hôm còn Lukumunukuguwuzuxupuvucuqu
  4. muaxuancuame

muaxuancuame Thành viên mới

6 giờ sáng, vợ còn chưa ngủ dậy, thấy máy tit tit:

Vợ yêu! Hôm nay tròn hai năm ngày cưới. Anh yêu hai mẹ con nhiều.

5. nhimxinh

nhimxinh Thành viên mới

"Thời gian trôi qua, tình tôi giành cho người càng thêm sâu nặng."
    Có ai đó đã gửi cho tôi một tấm postcard với những giòng như vậy đấy, Nhớ người ta quá! Híc. Giá mà người ta mà đọc được, chắc sẽ gửi cho tôi một tấm postcard nữa
  6. giandonthoi

giandonthoi Thành viên mới

Em thấy tiếc vì chuyện của chúng mình ngày hôm nay. Em đã không hiểu nổi anh và anh thì ko cần hiểu em.
    Anh làm em cảm thấy cuộc đời đen tối đi nhiều lắm, đàn ông như anh mà còn thế thì những người khác sẽ thế nào???
    Ko phải là em ko có cảm xúc, nhưng em ko thể sẵn sàng cho cảm xúc bùng nổ được.
    Hôm nay là ngày cả em cả anh đều khẳng định được mình có sự dứt khoát về nhau. Sao có thể khẳng định nhẹ nhàng thế sau bao nhiêu trăn trở???
    Hôm nay là ngày cuối của 2 đứa mình. Thế đấy. Tình yêu bây giờ tốc độ nhỉ. Thật là buồn.
    Mặc dù vậy, em muốn nói lại một lần nữa rằng: em rất tiếc.
    Những dòng này em ko thể gửi cho anh. Em gửi vào đây cho nhẹ lòng.
  7. 12576

12576 Thành viên quen thuộc

Lâu rồi đại loại là lấy vợ rồi thì phải có cách gì đó giảm thiểu các khoản hoa hoét đi ý mà không tốt đâu, không nên phổ biến
    Tin nhắn hả, tớ đọc được ở đâu đó một câu thế này: Ngày tháng sẽ buồn chán biết bao nhiêu nếu con người ta không có những lễ hội. Với anh, mỗi ngày sống cùng em là một ngày lễ hội (tốt nhất nên nói trực tiếp, đừng nhắn tin)
  8. BC2

BC2 Thành viên mới

eo ôi kinh bỏ xừ đi ấy