1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy gửi cho người mình yêu thương những gì yêu thương nhất bằng SMS

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi tieuthudorf, 08/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieuthudorf

tieuthudorf Thành viên mới

Em yeu oi! Anh muon gui toi cho em mot thu that dep, that hay va that la cooles...Nhung dang tiec la Anh ko vua vao cai Display cua em :)) Nho em nhieu ..:-*
    Kho doi toi roi ..:
    Được tieuthudorf sửa chữa / chuyển vào 00:53 ngày 18/01/2005
  2. thuy742004

thuy742004 Thành viên mới

Chào các bạn,
    Các bạn vào trang: chikka.com, rất tiện lợi cho các bạn không có mobile mà vẫn muốn nhắn tin tới mobile. Bạn còn có thể nhận được reply ngay trên màn hình nữa, có điều phạm vi áp dụng hạn chế ở một số nước thôi (USA, Nhật bản, Thái lan và Philippin). Nếu các bạn dùng tốt thì nhắn lại cho tôi số 001970713 (chikka ID). Thanks!

3. temp01

temp01 Thành viên mới

Hihi cũng vui đấy nhỉ nhưng chưa vui bằng nhận được những msg thật ngọt ngào nhưng lại là... gửi nhầm...
    Em nhận được 1 câu nhắn thế này nghe cũng hay hay phone lại xem ai gửi hoá ra gửi nhầm :
    - Khi anh nhận được msg này là anh nợ em 1 cuộc hẹn, trả lời nó anh nợ 1 nụ hôn, không trả lời anh nợ 1 cuộc tình, còn xoá đi là anh đã yêu em !!!..
    Cũng 1 câu nhầm nữa là câu chúc Tết : Năm Gà chúc cả nhà vui vẻ như chim Sẻ, sức khoẻ như Đại Bàng, giàu sang như chim Phụng, làm lụng như chim Sâu, sống lâu như Đà Điểu...
    Kể ra sự nhầm lẫn không phải lúc nào cũng khó chịu pải không các bác ?
  4. anarchist1983

anarchist1983 Thành viên quen thuộc

hihi còn đây là tin nhắn mới của bọn tớ
    chitchut : " Nếu anh mà đọc tin nhắn này em sẽ dỗi anh. Đấy là em nói ngay từ đầu rồi mà anh vẫn đọc đấy nhá, tôi đã bắt đầu dỗi rồi. Vẫn đọc tiếp à ? Dỗi tiếp cho chết luôn !"
    bf : "Tin nhắn vừa rồi em nói gì thế anh ko hiểu, máy anh bị lỗi toàn chữ @^%~&*@ thôi. Nhố em quá chist chụt uiiiiii"
    chitchut : " tức là anh ko cố đọc xem em nhắn cái gì hả? Chán tui rồi chứ gì? tui nghĩ mãi mới ra cái tin nhắn tình yêu hay nhu thế. Bây giờ đã đang dỗi rồi"
    con em tớ ngồi bên cạnh đọc cười lăn lộn đập đầu vào tường
  5. SAM&TEENY_4ever

SAM&TEENY_4ever Thành viên quen thuộc

PL à, cái anh ở avatar của ấy reply khéo phết còn gì. nhớ tớ là ai ko thế?
  6. yobi

yobi Thành viên mới

Hồi lâu rồi Yobi có nhận được tin nhắn thế này "Các nhà khoa học Mĩ đã chứng minh là ai reply tin nhắn này bằng ngón tay cái thì sẽ yêu người nhắn tin ". Yobi đọc xong vừa tức vừa buồn cười .
  7. greengrass

greengrass Thành viên mới

Tin nhắn reply là: "thế thì đúng là một good news vì anh reply bằng cả hai ngón tay cái"
  8. bubble_lovely

bubble_lovely Thành viên mới

Vừa gửi cho người mới yêu
    " Anh oiiiiiiiiii có tin nhắn này ! Anh ahhhhhhhh có tin nhắn này! Anh oiiiiiiiiiiiiiiiiiii em nhớ anh quá à hihi . Đồ ông già tưởng bở hehe nhắm mắt ngủ đi nhìn cái gì mà nhìn "
    Hic tui cảm nguời ta mất tiu rồi bất hạnh quá
  9. rainrain5th

rainrain5th Thành viên mới

"Chết em rồi ... ơi, bạn em nó kể chuyện của nó làm em cứ nhớ đến anh :D Hehe, nghe cứ như em đang thích anh, đang tán anh ý nhỉ? :P"
    Đấy. Nhắn xong tui xoá số điện thoại của người ta luôn và họ cũng không reply lại. Hehe, có điều hôm sau họ nói "Hôm qua anh nhắn tin cho em mãi mà không được." ==> Không biết có nên tin hay không???
    Được rainrain5th sửa chữa / chuyển vào 19:25 ngày 04/03/2005
    Được rainrain5th sửa chữa / chuyển vào 19:27 ngày 04/03/2005
  10. tieuthudorf

tieuthudorf Thành viên mới

Sáng nay ngủ dậy tự nhiên thấy nhớ Xike quá....muốn cắn Xìke một cái thật đau ...