1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy lau khô giọt nước mắt em....(xin đừng bỏ qua chủ đề này)

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi kitty_nhi, 23/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Hôm nay sau một nga?y phâfu thuật, thuốc tê đaf hết, bé Tân bắt đâ?u ti?nh dâ?n, nhưng cơn đau do vết phâfu thuật đaf khiến bé Tâm đau đớn, va? bé đaf khóc, khóc cho quên đi nôfi đau
    Va? ngươ?i cha ơ? bên khiến cơn đau nguôi ngoa
    ngu? ngon nhé con

Cuộc sống hiện tại...
    Virtual DJ 3.0
    Creative live! 5.1
    Mơ ước tương lai...
    Pionner CDJ-1000 MKII
    Pionner HDJ - 1000
    Pionner DJM - 1000

Được breaking_news sửa chữa / chuyển vào 19:04 ngày 26/04/2006
  2. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

XO à, chị xoá bớt một cái ảnh đầu đi nhé. Thực tình để ảnh đấy chị cảm thấy "too much of a pain".
    Big HEART mình đang chuẩn bị tất cả các công việc trong khả năng có thể để kêu gọi những trợ giúp cho em và gia đình. Chị tin là mọi người tin vào những lời mình nói. Còn những hình ảnh minh hoạ có lẽ chỉ nên để mọi người hiểu vấn đề, không nên để quá chưa chắc và em bé và gia đình đã đồng ý.
    Hiền Kitty cố gắng bố trí một buổi gặp của nhóm mình và Thảo + một số thành viên chủ chốt của Tình nguyện Trẻ nhé. Chị chỉ có một buổi CN tuần này.
    Đồng thời, sẽ rất hữu ích nếu bọn em nêu rõ ý tưởng làm presentation để kêu gọi mọi người giúp em Tân và gia đình trong Big HEART The Grand Show.
  3. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Minh la Ha, nhom 19/5
    Minh that xuc dong truoc nhung gi moi nguoi danh cho Tan. Tan that may man khi co nhieu nguoi yeu thuong va chia se.
    Ban a, de Tan di duoc can rat nhieu thoi gian, su kien nhan, cung se phai trai qua nhieu kho khan day. Nhung ban dung qua lo lang. Tan bi mac benh bai nao nhung so voi cac be khac, kha nang hoi phuc cua Tan rat cao. Minh tin neu khong bo cuoc, nhat dinh Tan se di duoc.
    Nhung ban oi, con rat nhieu nhung em be khac can su giup do. Chung minh co the lam gi cho cac be khong? Thoi gian qua minh gap nhieu kho khan, tat ca chi vi khong du kinh phi dieu tri cho cac be. Sao cung mot muc dich giong nhau ma chung ta khong lien ket duoc voi nhau nhi?
    Email cua minh: hangoc158@yahoo.com.vn
  4. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Hà thân mến, mục đích gây quỹ của Big HEART là để hỗ trợ những việc làm ý nghĩa như của các bạn.
    Rất mong được trao đổi thêm với bạn về những trường hợp cần giúp.
    Bọn mình cũng biết, không phải cứ biết trường hợp của ai khó khăn là bọn mình cũng giúp được. Nhưng ít nhất, điều chúng ta có thể làm được trong lúc này là để càng nhiều người biết đến những trường hợp cần được giúp đỡ càng tốt. Từ những thông tin đó, chính mình sẽ phải tự tìm ra những việc làm để giải quyết phần nào. Và không ít thì nhiều các bạn bè khác cũng sẽ có những thức tỉnh và những hỗ trợ quý giá.
    Trong mấy ngày nghỉ, các thành viên chủ chốt của Big HEART sẽ họp với các nhóm tình nguyện bạn bè về một số vấn đề:
    - Bàn bạc về khả năng tham gia của mọi người trong Đại Hội Big HEART và Những Người BẠN.
    - Bàn về phương hướng làm việc trong mấy tháng tới và các công việc có thể hỗ trợ nhau.
    Rất mong sẽ được gặp Hà trong hôm đó. BN đã e-mail cho bạn rồi. Bạn sớm trả lời mình nhé
  5. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Chao ban.
    Rat mong duoc gap moi nguoi. Ngay thu 7 minh phai len vien truc. Nhung ngay khac minh di duoc.
    Nhan cho minh dia diem va thoi gian nhe.
    Dien thoai cua minh: 0912623181
    Cam on ban nhieu
    Ngoc Ha
  6. nguoihaimat164

nguoihaimat164 Thành viên mới

sáng nay mình và hiền kitty đã đến viện nhi
    11h bé tân xuất viện
    chiều mình phải đi học nên ko xuống BG đc
    có j mình sẽ thông tin cho mọi ng sau nhé
    còn về viện phí thì hiền sẽ post lên ok?
    ^_^
    còn về việc gặp mặt thì thứ 2 fải đưa ma ma về quê, hic
    Được nguoihaimat164 sửa chữa / chuyển vào 23:06 ngày 28/04/2006