1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hãy loại trừ những kẻ lộng hành trên quê hươmh ninh bình

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi dienvien, 23/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dienvien

dienvien Thành viên mới

hãy loại trừ những kẻ lộng hành trên quê hươmh ninh bình

mình là chàng trai xa quê đã lâu .cứ mỗi lần về là mình sợ nhất những chiếc xe tải chở đất của XUÂN TRƯỜMG .lao vù vù như không cần biết ở trên đường có ai .mình để ý cứ mỗi lần xe chạy qua là tất cả những người dân đều dẹp sát lề đường.mình có hỏi mấy đứa bạn.tại sao lai để nó lộng hành như vây ?tụi nó nói .XUÂN TRƯỜNG giàu lắm nếu nó nghiến chết người thì nó đền chẳng thấm là bao???cho nên nó rất lộng hành.và mình còn nghe đồn là nó còn ác ôn đến nỗi khi nghiến phải người nếu bị thương nó còn lùi lại nghiến cho chết ???vì nếu bị thương nó lại phải nuôi suốt đời ???và đặc biệt điều này nữa .nghe nói là các quan chức nhà mình bị nó điều khiển ???không biết có đúng không ???chúng ta là những người còn trẻ .là tương lai của NINH BÌNH .chúng ta phải đấu tranh tới cùng dẹp bỏ những con sâu phá hoại và lộng hành đó .để xây dựng quê hương ninh bình văn minh giàu đẹp .xứng đáng là cố đô văn hiến...
  2. thaibason68

thaibason68 Thành viên mới

jì chứ xe của mấy bác xây dựng chạy khiếp; xe của mấy bác ấy đuợc bảo kê của quan tỉnh roài ai dám làm jì
  3. dienvien

dienvien Thành viên mới

nếu bảo kê thì người dân cứ đứng nhìn vậy sao???đừng có những lời hèn nhát không giam nói gì như vậy bạn nhé.
  4. muvantit

muvantit Thành viên mới

uhm , ngon đây .
    Ủng hộ bác đấy . Cố lên nhá
  5. pluto22027

pluto22027 Thành viên mới

Thế phải làm gì? Đạp xe cổ động à? cũng nguy hiểm đấy. Bác xem làm thế nào, bọn em theo. Đừng nói em hèn nhát nhé. iem là em làm đấy!!!
  6. dienvien

dienvien Thành viên mới

đơn giản thôi .bạn tìm ra chứng cứ rồi viết đơn tố cáo lên từng cấp .nếu giải quyết không hợp lý thì cứ tố cáo lên trên nữa .dần dần lên tới trung ương ...đó mới là 1 cách .còn nếu không thì viết một bài báo gửi lên vv và vv ...mình ở xa nên ko viết được .nếu như mình đang ở quê nhà thì mình sẽ làm cho ra những kẻ hoành hành mất dạy đó thân tàn danh bại luôn .để nó sẽ phải trả giá thật đắt với những gì mà chúng gây ra ...
  7. tedsuk1210

tedsuk1210 Thành viên mới

Không sợ người có quền chỉ sợ thằng có tiền
    nó có cả tiền lẫn cả quền ==> có ngày chết oan
    Cố lên anh ủng hộ hết mình
  8. chally_cucu

chally_cucu Thành viên rất tích cực

Đoạn vàng vàng là có thật, ở trên Trường Yên ấy. Chủ đề này hơi nhạy cảm, các bác nên kìm chế nhá . Còn lái xe của XT bọn nó còn là bố của CSGT ấy . Để mời được mấy bác thường vụ trên TW thì họ mời còn nhanh và dễ hơn chủ tịch tỉnh. . có kể mãi cũng không hết chuyện đâu các bác ạ..
  9. pluto22027

pluto22027 Thành viên mới

đa số là đang kô ở quê. Vậy làm thế nào? hay tổ chức tuyển nhân viên thu thập chứng cứ
  10. whitehorse001

whitehorse001 Thành viên mới

Có bác nào nhà báo quê ở NInh Bình ta mà bức xúc chuyện này, hoặc bác nào dân Ninh BÌnh có người thân, bạn bè là nhà báo thì tổ chức viết bài phóng sự điều tra đi. Đây là biện pháp hiệu quả nhất mà. Các bác toàn thấy nói cho "zui miệng" chứ chả thấy có giải pháp gì cả. Em cũng bức xúc với mấy con quái vật chở đất này lắm. Có lần em bị nó phang cả cục đất to tứong vào mặt, may mà em là công dân gương mẫu luôn chấp hành luật lệ giao thông, lúc nào cũng có mũ bảo hiểm chứ nếu không thì bây giờ đang ngồi post bài dưới Âm phủ cho các bác rồi. Em lưu ý lại với các bác nhé, cứ báo chí mà giải quyết, việc này rồi cũng sẽ đến tai Thiên đình thôi!