1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hãy loại trừ những kẻ lộng hành trên quê hươmh ninh bình

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi dienvien, 23/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenminhluat

nguyenminhluat Thành viên mới

Anh dienvien ui - bức ảnh bị mất rồi ! Anh đẩy topic này lên thì em cũng hưởng ứng luôn !
    - Ức chế với ku nhân viên của điểm giao dịch VietelMobile trên Ninh Binh lắm mà không biết kêu ai, em chuyển cái số thuê bao trả trước sang trả sau (0983379123) nhưng thái độ làm việc của anh ta với em thật khó chấp nhận. Muốn bày tỏ thái độ của em với cấp trên của hắn nhưng chẳng biết cách - anh hay bạn nào có biết địa chỉ email nào để phản ánh ý kiến này không ? em tìm mỏi mắt trong trang chủ thì chỉ biết có cái địa chỉ 198@viettel.com.vn thôi. Ở xa Hà Nội nên hắn cũng lộng hành lắm, gọi 18008198 thì cũng chẳng giúp được gì ngoài nói anh hãy soạn tin nhắn đăng ký thông tin qua đầu số 140(không hiệu quả) - gọi 0983 198 198 cũng chỉ có thế, thông tin này chẳng giải quyết gì vì em đã đăng ký ở trong trang chủ , Khi hoà mạng năm 2005 ở Hai Bà Trưng (HCM city) họ đòi chứng minh nhân dân mà em lại không mang theo nên nhờ bạn đứng ra đk) giờ hắn đòi chính người đã đăng ký(bạn em) ra chuyển đổi - bạn em ở tận Bà Rịa - chẳng hạn người bạn đó "chít" rồi thì hắn nhất định không giải quyết ư ? Bạn nào khi hoà mạng mới nhớ khẳng định lại quyền sở hữu ! Mết quá
  2. muvantit

muvantit Thành viên mới

Chấp nhận thương đau ....
    đợi khi nào làm ************* trả thù .
    up phụ bác , 4 bản rồi mà chưa dẹp loạn đc .
  3. thangtc_vcu

thangtc_vcu Thành viên mới

Cho em post nho mot bai
  4. camtu_mh01b

camtu_mh01b Thành viên mới

viettel á, hồi em có dịp về trường yên, lấy máy bàn gọi cho viettel không tài nào gọi được, huhu, hình như ninh bình nó thù viettel phài không nhẩy?
  5. vitcotdn

vitcotdn Thành viên quen thuộc

Lần nào về cũng đi qua chi nhánh của Viettel ở NB, trông cũng hoành CBN tráng đấy chớ.
  6. bun_oc_girl

bun_oc_girl Thành viên quen thuộc

em là em hôk phải dân NB nhưng thấy các bác rôm rả quá nên cũng muốn góp ít chuyện. Đợt một mình du lịch xuyên Việt hè rồi, em xém tiêu ở NB vì tiền hết mà hôk tìm ra cái ATM nào của Vietcombank. Rõ khổ, thân gái một mình ai dám mang nhiều tiền, lúc ở Huế em đã rút sẵn dư dả rồi, đinh ninh hết thì rút tiếp ở NB. Thế mà khi trong túi chỉ còn 4k, em tìm muốn điên lên mà hôk thấy cái ATM VCB nào hết ý! Rõ ràng VCB là mạng lưới ATM mạnh hiện nay mà, trong suốt chuyến đi của em chưa bao giờ gặp phải vấn đề này!
    Bởi vì em hôk quen ai ở NB hết, cạnh đó là Thanh Hóa (ông anh họ của đứa bạn thân đang làm ở HQ NB thì mới từ NB về nhà - Thanh Hóa rùi) và Nam Định (thằng bạn mới vào tpHCM học) cũng không !
    Điện cho trung tâm thẻ ở HN thì các anh ý bảo là VCB hôk có chi nhánh (or đại lý) nào ở NB nên tình hình của em vô phương rồi.
    Bữa đó lại là 19/8 - chủ nhật nên dịch vụ chuyển phát nhanh của bưu điện hay j` j` đó cũng hôk thể gửi tiền ra cho em trước ngày hôm sau nữa.
    Các anh chị họ ở quê (Hải Phòng) hay đang học ở HN cũng hôk có bạn nào ở NB cả.
    Mà em đã liều rồi, đi một mình từ Nam ra Bắc nên đâu thể nói ra để cả nhà lo lắng. Em tìm hết bạn bè coi có đứa nào cũng quê ở Bắc, kiu nó kiu gọi anh chị em họ của nó (gần đấy) giúp mình! Chài, thiệt là vô phương lun đó. Lo lắng đến mún khóc lun đó! Lại bùn cười nữa, vì rõ ràng mình chuẩn bị cho cái tour kĩ lắm mà giờ đây lại mắc vào hoàn cảnh éo le thế này! Chỉ vì chủ quan không xem trước list máy ATM của VCB tại những nơi mình ghé -> tức mình (tự mình tức mình)!
    Tiền phòng + tiền xe về Hải Phòng tính ra cũng cần 200k nữa. Đánh liều vào ngân hàng NN&PTNT hỏi coi rút tiền từ TK VCB đc ko. Có bác xe ôm dễ thương lắm, bác ý hỏi chuyện, biết tình thế của em như thế nên hôk lấy tiền khi biết là em ko rút đc tiền, lại còn chở em về chỗ cũ nữa! May mắn quá, cuối cùng có quý nhân phù trợ nên em mới qua được đó!
    Lại có chú công an giao thông dễ thương lắm, khi em hỏi đường ra chỗ bắt xe về HP, chú ý chỉ ra cầu Mới, rồi nghĩ là em ko bít đường nên ngoắc một chú xe ôm gần đó lại bảo thế này: "Anh chở cô này ra cầu mới, lấy 10k thôi" rồi còn dặn chú xe ôm là bắt xe hộ em nữa chứ! Cho nên dù đã có lúc "sợ gần chết" ở NB nhưng vẫn iu người NB nhắm cơ! Hôk thể này giận NB đc!
    Nhân tiện đề nghị các NH mở chi nhánh tại tpNB. Không thể nào chấp nhận chuyện NH Ngoại thương mà lại không có chi nhánh ở tpNB, cách HN chỉ có 90km!