1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HÃY NHÌN LẠI ....ĐỂ THẤY MÌNH GIÀ ĐI....BẠN LÀM GÌ NẾU BẠN CÓ THỂ QUAY NGƯỢC THỜI GIAN....

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi thanhk43, 16/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

HÃY NHÌN LẠI ....ĐỂ THẤY MÌNH GIÀ ĐI....BẠN LÀM GÌ NẾU BẠN CÓ THỂ QUAY NGƯỢC THỜI GIAN....
    Tại sao cứ phải nhìn lại để thấy mình già đi nhỉ? Biết bao nhiêu việc không làm, ví dụ thấy mình đã làm được cái gì roài, thấy mình đọc bao nhiêu sách, truyện roài, thấy mình nhìn ngắm cuộc đời này bao nhiêu năm roài, thấy mình và người ta quen nhau bao lâu roài...
    Tôi nhận ra một điều, chỉ những ai sống không hết lòng thì mới hay phải nuối tiếc thời gian.
    "Thời gian đã trôi đi, không thể trở lại
    Dòng sông đã ra đi sẽ không về chốn cũ"
    í aaaaaaa
  2. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Tại sao cứ phải nhìn lại để thấy mình già đi nhỉ? Biết bao nhiêu việc không làm, ví dụ thấy mình đã làm được cái gì roài, thấy mình đọc bao nhiêu sách, truyện roài, thấy mình nhìn ngắm cuộc đời này bao nhiêu năm roài, thấy mình và người ta quen nhau bao lâu roài...
    Tôi nhận ra một điều, chỉ những ai sống không hết lòng thì mới hay phải nuối tiếc thời gian.
    "Thời gian đã trôi đi, không thể trở lại
    Dòng sông đã ra đi sẽ không về chốn cũ"
    í aaaaaaa
  3. vitop

vitop Thành viên mới

Chẳng làm gì cả vì không thể quay ngược thời gian. Chỉ nhìn lại để xác định việc tiếp theo mình nên làm gì để lkhông vấp ngã nữa. Biết rằng " thất bại là mẹ thành công" nhưng chẳng ai thích gặp những bà mẹ này cả.
  4. nhina84

nhina84 Thành viên quen thuộc

IEM THÍCH PHIÊN BẢN NÀY HƠN! SAO CỨ PHẢI QUAY TRỞ VỀ QUÁ KHỨ? CHỈ THÊM NỐI TIẾC, CHỈ THÊM HOÀI NIỆM. NGÀY HÔM QUA LÀ DĨ VÃNG, HIỆN TẠI MỚI LÀ CÁI TA NẮM TRONGTẦM TAY!