1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy nói tại sao bạn thích LIN KIN PARK ?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi boudeuse_liph, 11/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boudeuse_liph

boudeuse_liph Thành viên quen thuộc

Hãy nói tại sao bạn thích LIN KIN PARK ?

Mọi nguoi co cong nhan voi toi rang khi minh thich mot cai gi do thi deu phai co ly do va nguyen nhan cua no dung ko ? ma toi von lai la nguoi thich biet nhung cai coi nguon cua van de , the nen mo ra muc nay thu hoi moi nguoi vi sao Lin kIn Park lai lam cho cac ban me man den the . phan toi toi thich Lin kIn Park vi nguoi toi yeu thich va me nghe Lin Kin park .

Được linkinhot sửa chữa / chuyển vào 13/07/2002 ngày 10:58
  2. BrainWash

BrainWash Thành viên quen thuộc

Vì Linkin pak hay xuất hiện trên MTV, vì mới ra một cái Hybrrd đã nổi tiếng ầm ĩ và đã có 1 box riêng, vì các bạn đều thích Linkin nên tui cũng thích theo, vì tui đã chán nghe Britney,..etc

Spread yours wings and fly ..
  3. puppytin

puppytin Thành viên quen thuộc

BÁc làm gì mà ăn nói ghê thế . Bác mà cũng thích brit cơ ah
    The sound of your voice painted on my memory even if you aren't with me I am with you
  4. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

em thích LP vì nhạc của họ rất khác biệt so với các ban nhạc khác.....nghe là nhận ra ngay....nhạc của họ rất sáng tạo,ko nặng wá nhưng cũng ko nhẹ wá....lời thì sạch,ko sợ bị mẹ cấm nghe(hồi trước dã từng bị tổng sỉ vả cho 1 trận vì bật Eminem ầm ĩ)....mà ai bảo bác em thích LP theo phong trào?em thích LP mà bon bạn em hầu như chẳng có ai biết LP là cái gì...có đứa còn cho ngay câu"Công viên mới mở à?"mới chán đời chứ....HT nổi tiếng thật nhưng đến tháng 5 năm nay em mới biết đấy chứ.....hơn nữa cái box này được lập ra là nhờ các thành viên thích LP đấy chứ.....bác cũng biết là muốn lập được box phải có 50 thành viên trở lên mà.....nhà em ko có MTV.lâu lắm rồi cũng chẳng xem MTV trên VTV3(cái ăng ten chết tiệt)
    ....I'M NOT NUMBER ONE BUT THE ONLY ONE....
  5. Stinger

Stinger Thành viên quen thuộc

Trước tiên, tớ là người nghe tất cả các loại nhạc. Hồi trước tớ là fan của Rock, nhưng rồi nghe nhiều cái thể loại Hard Metal... đau đầu. Mà những dòng nhạc khác cũng có rất nhiều bài hát hay, vì thế cứ bài nào hay là tớ nghe, ko kể thể loại gì. Thế rồi 1 lần nghe được 1 vài bài Alternative Rock, cảm thấy nó rất hợp với mình. Cũng là Rock nhưng nó không quá ầm ĩ, nghe cũng được. Một lần, tớ nhận được mail từ 1 người bạn, ở phía dưới có dòng chữ kí đề là "Linkin Park - The greatest band on earth", do tính tò mò, tớ dò hỏi về cái band lạ hoắc đó. Thế rồi vì được cô bạn miêu tả band đó hết sức ấn tượng, tớ liền mua thử cd của họ, và nghiền nó đến tận bây giờ. Cô bạn đó của tôi là Linkin Lemon [​IMG] Nói nhạc của LP là Alternative Rock  thì cũng chưa hẳn là chính xác. Âm nhạc của LP là sự kết hợp của nhiều thể loại như Rock, Hip Hop, Rap, Alternative... vì vậy có lẽ nó rất hợp với những người như tớ.[​IMG]
    Stinger >:)
    Chúng ta chỉ thấy hết giá trị của những gì chúng ta đã đánh mất.
    人は?.?.. ?Z?Z?Y?-?の幸?>?,' 追?"?
    LPVNclub
  6. linkinhot

để biết thêm tại sao mọi người thích nghe LP bạn có thể đọc phần"điều gì khiến bạn thích LP"của evil_girl hoặc "tình yêu với LP"của cyber_girl
  7. NGFRIEND

NGFRIEND Thành viên mới

don gian , nghe lin kin park thay l thi thich thoi , the ma cung phai hoi , ai dua ra chu de nay day , loai bo mau . Dung la ko hieu gi ve nhac ca .
    [red]
    NGFRIEND
  8. Stinger

Stinger Thành viên quen thuộc

9. rap_metal

rap_metal Thành viên rất tích cực

cac co cac chu cac bac cac em binh tinh
    keo teng nhau bi giu, mat doan ket noi bo
    ga cung 1 me cho hoai teng nhau
    Email to me:
    duy@tan.ac
    - NẾU BẠN NÓI BẠN THÍCH TÔI THÌ TÔI SẼ NGHĨ RẮNG BẠN NÓI DỐI.
  10. linkinhot

các đồng chí bình tĩnh nghe.....bọn mình đang cố gắng lôi kéo boudeuse_liph vào FC mà....he,anh em cố gắng nghe