1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hãy nói về sự thật

Chủ đề trong 'Nhạc cụ - Kỹ thuật' bởi thoivay, 03/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thoivay

thoivay Thành viên mới

hãy nói về sự thật

nào hailua có dám nói chuyện thẳng thắn như một
    người lớn với thằng bé này không nào?
    (yêu cầu ban quan lí không tham gia vì chúng tôi nói chuyện lịch sự, không muốn cãi nhau)
    nào chắc anh hai lua vẫn nhớ về bài viết cua anh xoai13388
    chứ . anh cứ hễ nhác đến anh QUI là phê bình , là chưi bới
    thế là thế nào.anh lấy tư cánh gi mà nói vậy.nếu anh thực sự
    giỏi giang thì đùng có mà chỉ biết nói , hành động cho mọi
    người xem . anh có dám thẳng mặt nói chuyện không ( tranh luận , không đánh hay cãi nhau) hãy nói những điều anh suy
    nghĩ về anh qui cho chúng tôi nghe
    đệ tử anh qui
    ( đừng nghĩ em thiên vị cho ai , bởi em chỉ muốn biết thêm
    về người đang dạy em thôi)
    em nói thế chắc bác hailua cũng hiểu ý em
    bye ! hẹn ngày gặp mặt
  2. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Nói thật với các bác, em thấy đây là chuyện riêng của các bác thì các bác Private Mess với nhau mà tranh luận, chứ trên Forum thì còn có bao nhiêu người còn tham gia nữa. Em thấy các bác trẻ con quá, chấp nhau từng cái nhỏ nhặt. Chán!
  3. DreamTheater

DreamTheater Thành viên mới

Các bác lớn m* nó hết rồi,mà bây giờ tôi cũng không hiểu sao vẫn còn cãi nhau như trẻ con như thế này được ! Cái kiểu này cứ như bon con nít khoe nhau, ơ tao có cái này đẹp hơn mày , của mày đ** đẹp bằng của tao, hay v.v. ..,
    Cái gì thì gì nếu muốn nói chuyện thẳng thắn thì sao lại cứ phải làm ầm lên thế huh> Bác thoivay muốn nói chuyện thẳng thắn
    thì PM , cứ phải bô bô lên thế thì có khác gì mấy con mẹ ở chợ cứ phải gào ầm lên cho tất cả cùng nghe thấy !, mà chác bác thì không phải người như thế rồi, !
    Tôi là tôi đ** bênh vực ai hết , nhưng nhưng điều như thế , nói mãi rồi mà các bác không hiểu hay sao, !
    Barrygibson nói rồi đấy, forum là để mọi người cùng trao đổi , học tập, đ** phải nơi để các bác chỉ trích lẫn nhau, nói đi nói lại rồi,thế mà cứ ầm ầm lên !
    No Life So Short That It Never Learns
    No Page So Sure That It Never Turns
    No Flame So Small That It Never Burns
  4. xoai13388

xoai13388 Thành viên quen thuộc

xin lỗi mọi người. tất nhiên tụi tui lơn cả rồi. nhưng tôi muốn làm rõ mọi chuyện tôi không muôn mọi người có cái nhìn ssai về thầy tôi. và càng không muốn những cái mà bác Hai Lúa đang noi ở đây làm mọi người hiểu nhầm. cụ thể như kỹ thuật solo kia, bác Hai Lua cũng có sai sót. nhưng sai thì góp ý, có thế thôi. còn việc bác Hai Lua nói anh Quý như thế là không chấp nhận được. cái gì nào là lý thuyết, sách vởi.--->vớ vẩn. nếu thật sự như thế thì tôi và bao nhiêu người khác không có mắt mà nhín sao??? vậy thì bác Hai Lua hay đứng ra mà xin lỗi anh Quý hoặc đơn giản hơn là chứng minh cho mọi người thấy những điều anh ý noi là đúng. đã có gan dám nói thì dám làm. OK!
    món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm
    <mình có nợ ai không nhỉ?>
    <P align
  5. HaiLua-Return

HaiLua-Return Thành viên rất tích cực

Cái topic này hơi đi lạc hướng... xin lỗi mọi người! tớ cho nó tồn tại khoảng 24h rồi chuyển sang box " tâm sự" hoặc "thảo luận"... THế nhé!
    Tạm thời khoá lại, có gì PM cho tớ, hoặc sang Box khác phù hợp hơn!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa