1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy tâm sự cùng bạn bè về nỗi buồn của mình, niềm vui...cũng như khó khăn ..

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 06/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Singapore air port
    Đau chân quá,hic, mới đi có nửa ngày mà chân tay đã mỏi nhừ thế này thì leo núi mấy ngày tải sao nổi.Mai là về đến HN rùi.Chưa về đến nên vẫn thấy nhớ quá, mà còn nhớ hơn cả lúc trưóc khi lên máy bay.
    lang thang xem đồ, không có gì đặc biệt.Chỉ thấy mình "hai lúa" hơn .Có lẽ đất Pune khiến mình không ngóc nổi đầu lên, hoặc cũng có thể mình chậm tiến, chậm tiếp thu hay "ếch ngồi đáy giếng". Không biết hai năm HN có gì thây đổi?! Quê mình đổi thay những gì?! Chỉ ngày mai , ngày kia thôi là mình sẽ biết, thế nhưng sao trong lòng chẳng yên...vẫn cứ nhớ quê cồn cào, hic. Chuối quá!
    Nhìn thấy anh Vip với anh nguoiquanho online mà không gọi được, net ở đây không có yahoo messenger., tự nhiên giưac chốn xa lạ này, đêm nữa, mình lại muốn được nói chuyện với ai đó...chán ghê!!!
    Hai đứa bạn đi cùng đang ngồi trên ghế ngủ ngon lành.Mình thì vẫn đứng đây, thẩn thơ nhớ quê ...
  2. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

BangHue ơi anh không biết là em Tran ở Singapore air port ở đó có nhiều thứ hay ơi là hay tiếc thật. Nếu biết anh cho em mấy cái địa chỉ mà mua các thứ.....
    Hôm nay là em về đến VN roài, vui quá nhỉ. Trời Hà Nội giờ đang có rét, Kem tràng tiền ăn cực ngon
  3. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

BangHue ơi anh không biết là em Tran ở Singapore air port ở đó có nhiều thứ hay ơi là hay tiếc thật. Nếu biết anh cho em mấy cái địa chỉ mà mua các thứ.....
    Hôm nay là em về đến VN roài, vui quá nhỉ. Trời Hà Nội giờ đang có rét, Kem tràng tiền ăn cực ngon
  4. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Một tuần cũng nhanh thật thế là sáng mai lại được cảm giác vui nhớ wá nhớ 1 bóng hình .......... sau 1 tuần xa cách ..........
  5. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Một tuần cũng nhanh thật thế là sáng mai lại được cảm giác vui nhớ wá nhớ 1 bóng hình .......... sau 1 tuần xa cách ..........
  6. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Một ngày,em hỏi anh:Em,hay cuộc sống của anh là quan trọng.Anh trả lời cuộc sống của anh...Và em đã ra đi mà không hề biết rằng......Em chính là cuộc sống của anh
  7. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Một ngày,em hỏi anh:Em,hay cuộc sống của anh là quan trọng.Anh trả lời cuộc sống của anh...Và em đã ra đi mà không hề biết rằng......Em chính là cuộc sống của anh
  8. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Em yêu ơi, anh rất muốn được đưa em đi ăn kem, nhưng thật lòng anh đang vô cùng khó khăn, anh hết .... rồi, hết cả xăng nữa. Chúng mình đi bộ đi dạo nhé. À quên, anh vẫn còn 2000 đi uống trà đá
  9. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Em yêu ơi, anh rất muốn được đưa em đi ăn kem, nhưng thật lòng anh đang vô cùng khó khăn, anh hết .... rồi, hết cả xăng nữa. Chúng mình đi bộ đi dạo nhé. À quên, anh vẫn còn 2000 đi uống trà đá
  10. mongyeulinh88

mongyeulinh88 Thành viên mới

Phương ơi! Em rất thông cảm hoàn cảnh của bác, tối này em cho bác thêm 500 - 1000 nữa, hút thuốc nữa kô uống trà đá không cũng phìu lắm, chẳng đàn ông tẹo nào