1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy tâm sự cùng bạn bè về nỗi buồn của mình, niềm vui...cũng như khó khăn ..

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 06/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nha_o_xa_qua

nha_o_xa_qua Thành viên mới

Ốc sên ơi!
    Đêm nay tao nhớ mày nhiều lắm ! Chắc mày vẫn còn ngủ ...Nhận được tin nhắn chúc Tết của mày rồi.Đón giao thừa ở nhà vui không ? Máy tao hết tiền rùi nên không nhắn lại được.Chẳng biết mày có mong tin tao không!?
    Người ta bỏ tao dể đi làm thuyền trưởng, hic!9 năm nữa cơ. Thảm chưa! Ha ha ha! Tao muốn cười thật to, cưòi cho cái số tao vô duyên quá đỗi.Cười cho số kiếp long đong lận đận.Nhưng nghĩ cho cùng mình vẫn sướng hơn ai!
    Hehe, hôm nay tao nổi hứng nhớ mày nên vác nỗi buồn lên mạng.Chả để làm gì , chỉ để cho mày biết để lấn thêm mộtt chút vị trí trong mày.Ha ha ha!
    Hôm qua tao uống rượu với anh Nam, một chén tao mời anh ấy, một chén thay mặt mày, và một chén anh ấy mời.Có lẽ ở đây chỉ còn hai người vẫn đang nhớ mày nhiều đến thế.Ông anh của mày cùng giàu tình cảm lắm.mà mày có còn nhớ ông anh mày không đấy?Lần nào gặp tao anh ấy cũng hỏi mày ra sao.Lên mạng nhớ nhắn cho anh ý nhé Ốc sên.
    Tao có chát với Cường, nó bảo mong mày sang Anh nhiều lắm.Bảo nhớ mày nhiều.Mà nó bao giờ chả thế.Ghét nhất kiểu nói chuyện khách xáo, lãng nhách .Lần nào gặp cúng cứ như là mới biết nhau lần đầu tiên.Mày sang đó nhớ dạy bảo nó thêm nhé.Hehe.
    Lâu rồi tao không còn viết lách nữa nên bây giờ phong dộ giảm rùi.HÌ, không còn đưọc lãng mạn như trước.Viết cho mày còn không đưọc hay như viết cho G. mặc dù G chỉ là quen qua ttvnol.
    Thằng Béo nó bận nên năm nay không qua nhà tao ăn Tết, buổi sáng mồng một nó qua thì tao vẫn còn dang ngất ngây nên nó cũng chuồn về luôn. Bảo phải nộp bài cho thầy.
    Tao lan man quá, chẳng có tiêu đề gì cả, nói toàn chuyện không đâu.Nhưng đoán chừng mày cũng thích nghe nên kệ . Bây giờ không buồn nhiều nhưng mà man mác gì đó trong lòng fkhông giải toả được.
    Hết chuyện rồi.Lần sau tao kể mày nghe nhé.Mà không chắc đã có lần sau .hehe.
    Ngủ ngon và dừng ngủ nhiều.
    (mày còn nhớ cái nick này chứ?)
  2. nha_o_xa_qua

Mày ơi!
    Tao lại uống rượu rồi, các anh đến chúc tết mà anh tao không tiếp nổi, tao lại phải đứng ra.Nhưng không say.Mệt thật!
    Hôm nay tao buồn lắm.cũng đã khóc giống con vân.Nó say là khóc như mưa như gió.Tao Chưa say tao cũng khóc! hu hu hu!
    Sao tao không còn một chút tự tin nào nữa.Chẳng cần học nữa.Chán nản và muốn bỏ bê mọi thứ quá mày ơi.Thất vongj chưa?
    người ta nhắn tin cho tao nhiều lắm nhưng còn tao thì không có hứng nhắn lại.Chẳng hiểu tao còn tình cảm với người ta nữa hay tao nản. Tự tao cũng thất vọng về mình.
    Thôi tao đi ngủ đây.Rượu ngấm vào rồi nên mệt quá.Tao sẽ nói với mày sau.Mày chắc ngủ dậy rồi.Chú tao ngủ ngon nhé cs Sên.
    Dạo này hay nhớ mày quá!
  3. nha_o_xa_qua

Mày ơi!
    Tao lại uống rượu rồi, các anh đến chúc tết mà anh tao không tiếp nổi, tao lại phải đứng ra.Nhưng không say.Mệt thật!
    Hôm nay tao buồn lắm.cũng đã khóc giống con vân.Nó say là khóc như mưa như gió.Tao Chưa say tao cũng khóc! hu hu hu!
    Sao tao không còn một chút tự tin nào nữa.Chẳng cần học nữa.Chán nản và muốn bỏ bê mọi thứ quá mày ơi.Thất vongj chưa?
    người ta nhắn tin cho tao nhiều lắm nhưng còn tao thì không có hứng nhắn lại.Chẳng hiểu tao còn tình cảm với người ta nữa hay tao nản. Tự tao cũng thất vọng về mình.
    Thôi tao đi ngủ đây.Rượu ngấm vào rồi nên mệt quá.Tao sẽ nói với mày sau.Mày chắc ngủ dậy rồi.Chú tao ngủ ngon nhé cs Sên.
    Dạo này hay nhớ mày quá!
  4. emkhongbiet84

emkhongbiet84 Thành viên mới

Hôm nay giời nhẹ lên cao
    Tôi buồn chẳng hiểu vì sao tôi buồn!
    Mình chả tin lại có người hiểu được mình buồn thế nào nên tốt nhất là ko kể cho ai !
  5. emkhongbiet84

emkhongbiet84 Thành viên mới

Hôm nay giời nhẹ lên cao
    Tôi buồn chẳng hiểu vì sao tôi buồn!
    Mình chả tin lại có người hiểu được mình buồn thế nào nên tốt nhất là ko kể cho ai !
  6. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Mình buồn vì ......... 14/2 này ko được đi đâu hic hic
  7. boy_galang812003

Mình buồn vì ......... 14/2 này ko được đi đâu hic hic
  8. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

tự nhiên nước mắt tuôn rơi anh ơi em nhớ anh vô cùng nhưng biết fải sao đây ah? em kô hỉu nổi h mình nên làm gì và fải làm gì nữa...
  9. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

tự nhiên nước mắt tuôn rơi anh ơi em nhớ anh vô cùng nhưng biết fải sao đây ah? em kô hỉu nổi h mình nên làm gì và fải làm gì nữa...
  10. boy_galang812003