1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy tự giới thiệu về mình nhé !

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi back_boys2003, 24/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. back_boys2003

back_boys2003 Thành viên mới

Hãy tự giới thiệu về mình nhé !

Ngồi bùn đời thấy chả có cái j mới,toàn thấy mọi người huyên tha huyên thuyên nên lâp ra cái chủ đề này hy vọng được mọi ngượi hưởng ứng,căn bản thấy cũng khá nhiều các anh các chị,các em .... và cả... các cháu cũng lưu lạc vào đây nhiều.
    Mong mọi người cứ miễn là nhân của Bonal Bình Chuẩn Ngô Quyền hãy bỏ chút thời gian quý báu vàng ngọc giới thiệu về mình để em có dịp đưọc hân hạnh biết !

Xin tự khai mạc trước :
    Tên : Đặng Trần Hiếu
    Học khoá 2001-2004 (tự suy ra tuổi )
    Học tại lớp 12a4 ( thầy Vĩnh dạy Văn chủ nhiêm) và 12a6 (cô Ngọc vợ thầy Ngà chủ nhiệm)
    Địa chỉ : Nguyễn Đức Cảnh HP
    Nghề nghiệp hiện tại : công an quận Lê Chân
    Tương lai: Học tai học viên cảnh sát
    Ước mơ hiện tại : có người yêu ( một ước mơ nhỏ nhoi hix hix )
    Call for me : 092 6666 093 thank !

Mong mọi người chí ít cũng viết được đầy đủ thông tin như em,mà nhiều hơn nữa thì càng tốt.Hì hì !
  2. dung_hoi_vi_sao

dung_hoi_vi_sao Thành viên mới

oh. 1 chang` trai chiến sĩ công an nhỏ tuổi.
    cho chị lam` quen với Hiếu nha
    Chị tên là Ly cựu hs NQ .
    hehe
  3. vitchocobo

vitchocobo Thành viên mới

nhưng mà Ly chưa giới thiệu là học khoá nào mà ke ke
  4. back_boys2003

Hix mong mọi người vào đây thì xin hãy tự giới thiệu đầy đủ về bản thân một chút được không? (ít nhất thì cũng đầy đủ như em á,được chứ ).Xin hãy tôn trọng mình và mọi người.Giới thiệu rồi thì nói j hãy nói sau nhé,đừng giống như spam bài thế.thank !
    Còn chị Ly j ơi,nice to meet you,chị có thể vui lòng giới thiệu về mình kỹ hơn một chút để em ( và cả mọi người) được biết không?( cả vitchocobo nữa ).Nếu ở HP thì vui lòng call for me,rảnh rỗi thì chúng ta sẽ ,ok ? ( tên Ly nghe rất quen nhưng chắc nhiều người cũng tên Ly hix hix )
  5. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

hi...anh back_boy vừa ra trường thì em vào trường..hehe
    Khoá anh trong này hình như có đồng chí Nam hoa..trước cũng học A4
  6. back_boys2003

Chuẩn rồi đó ku ạ,đồng chí tên gọi là Nam,bàn bè "trìu mến" gọi là Nam Hoa ,cũng chuyển sang lớp khác để đỗ tốt nghiệp cho dễ,nó chuyển trước anh,anh thì được cái cố gắng fán đấu đến hết HK 1 năm lớp 12 mới chuyển hì hì.thế chú em tên j nhẩy,giới thiệu cho anh "được mở rộng tầm mắt".có người yêu chưa,hay có cô bạn nào xinh xinh không giới thiệu cho anh,"được" cái anh đang sắp ế vợ ặc ặc !
  7. ldt_moon

ldt_moon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ặc thành thật chia bùn với A, E nó ko phải là ku ma` là..........., ko phải chú em mà là ........^^ Sinhtố kìa......có người ....tưởng...heehee, đọc mà đau tim quá
    giới thiệu bản thân thì nên vào topic thành viên đấy A àh, để mod quản ly cho dễ
  8. back_boys2003

oe'',vậy hoá ra là nhầm hàng à,hì hì thông cảm,ko cập nhật tin tức lắm.hi hi em ơi em có darling chưa? nghe cai nick em co ve đáng yêu nhẩy ( sữa chua...).
    Em ơi nhưng mờ mọi người trong đó giới thiệu hời hợt quá,toàn tên tuổi và khoá học chấm hết,chả có j mới cả,như vậy cũng đúng chỉ là đăng ký thôi,ý anh là nên giới thiệu đầy đủ và nhìu nhìu một chút cho anh em nếu có nhu cầu thì quan hệ nhờ vả hehe .Hiểu không.với cả trong đó không được tán gẫu.chán lém'',khô không khốc.Mod có đồng ý thế không,nếu có thì cho xin vài lời vàng ngọc nhé và đừng xoá chủ đề này ha.thank so much !
  9. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

để ảnh con zai của mình lên ava đâm ra cứ bị hiểu lầm là con zai..em vừa ra trường năm nay rồi.
  10. tra_lipton_87

tra_lipton_87 Thành viên mới

Con lạy các bố các mẹ . Các bố các mẹ buôn ác quá , cái tên topic là " tự giới thiệu về mình " thế mà thấy mỗi cái profile của ông back boy còn lại thì toàn nói lệch chủ đề .
    À mà quên , giới thiệu cái nhở .
    Tên : Trà
    Năm sinh : 1987
    Cựu học sinh NQ khoá 02-05
    Hiện tại : vẫn đi đi về về HP -HN-SG liên tục .
    Hết