1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hãy ủng hội các thí sinh đến từ vương quốc Tình ******** Yêu!!!!

Chủ đề trong 'Album' bởi Guest, 19/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SadSmile

SadSmile Thành viên mới

Nào ... em là Pinklips đây ... chị sao lại treo nick của em .... chính những người trong box TBTY kêu em làm đại diện cho box ... vậy mà bây giờ .... khoá nick em chỉ vì em thắc mắc một điều cũng đáng giải thích .... còn người nói em thì ko sao .... mà điều em thắc mắc là sao em là miss của petalia thì ko được tham gia miss của ttvnol ... trong khi cuộc thi kia đã kết thúc rùi ... mong là lần này em ko bị treo nick gì thắc mắc những điều mà em muốn hỏi ... cảm ơn
  2. Guest

Guest Guest

chị không treo người kia vì người ta thông báo em là Miss 2005 ( treo sẽ trở nên vô lý vì người ta đóng góp ý kiến )
    còn em và linh hoa bị treo vì topic đó chỉ dùng để post ảnh...thêm vào nữa chị đã chuyển thông điệp nhắc nhở vào topic này và bên box TBTY rồi...
    còn việc Miss đã đăng quang là ko được tham gia tranh giải ở cuộc thi khác ...đây ko fải là điều vô lý và nó được apply với hầu hết các giải Miss ở ngoài đời.... Hồ Ngọc HÀ cách đây vài năm cũng bị tước quyền giải chính nào đó khi cô đẵ đăng quang một Miss khác....
    Còn BGK sẽ xem xét trường hợp của em...
    chị vẫn chưa nói là em đã bị loại
  3. SadSmile

SadSmile Thành viên mới

Rùi ... cám ơn chị đã cho em biết .... nhưng hình như trước khi thi .... ban tổ chức ko nói rõ điều lệ để tham dự ... còn Hồ Ngọc Hà gì gì đó ... chắc chắn .... ban tổ chức của họ có nói về cái đó ... mà thui ko cãi nhau ... Nếu TBTY ko muốn em là đại diện cũng ko sao ... em sẽ qua bên Benelux ... dù sao cũng cám ơn mọi người đã quan tâm ....
  4. Guest

Guest Guest

Về Pinklips đã đăng quang Miss Petalia.org(từ cách đây lâu lắm rồi) tôi nghĩ không ảnh hưởng gì khi đưa Pinklips tiếp tục dự thi Miss TTVNol cả,giống như trước khi thi cuộc thi toàn quốc thì thi quận,thi xóm thế thôi.Nếu tầm cỡ Petalia ngang tầm cỡ TTVNol thì mới phải xem xét lại,chứ Petalia chỉ là Forum tư nhân bé tí teo có ảnh hưởng gì đâu.
    @Pinklips:em sẽ tiếp tục là đại diện cho TBTY.
    Được boy_ngay_tho sửa chữa / chuyển vào 22:26 ngày 20/03/2005
  5. spioler

spioler Thành viên mới

Chú boy_ngat_ngay làm việc đi chứ sao lại để xảy ra tinh trạng chảy máu thí sinh thế này.
    @sadsmile box TBTY lúc nào cũng giang tay chào đón các thí sinh.Sự việc vừa qua chỉ là sơ xuất nhất thời của boy.Chúng tôi sẽ thu xếp giải quyết 1 các ổn thoả.
  6. spioler

spioler Thành viên mới

Bác boy qua bên Belenux xem họ đang lăng xê thí sinh của bác kìa.
  7. tdna

tdna Thành viên rất tích cực

éu?c fool_a_kiss s?a vo 00:30 ngy 21/03/2005
  8. skeletonnn

skeletonnn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đừng đưa ảnh này lên em ơi. nhìn thấy nhộn nhạo hết cả người.
    Mà thí sinh Gà con muốn là miss thì nên trả lời hết các câu hỏi ở các chủ để chứ.. FC vẫn luôn luôn sau lưng ủng hộ em
  9. Guest

Guest Guest

theo nghuyện vọng của các bạn em pinklips sẽ vẫn tiếp tục dự thi... ( tớ nhận nhiều Pm của các bạn)...
    thực chất tớ chỉ muốn công bằng và an toàn cho tắt cả các thí sinh chứ ko ghét ai cả...thông cảm nhé... nhưng tớ sẽ vẫn đề cập vấn đề này cho BGK...
    cám ơn ban giám khảo..
    pinklips cố lên, các bạn chờ đợi vào em.
  10. dec18

dec18 Thành viên mới

Gửi Fool
    1.Fool lock nick Pinklip với lí do Spam là hoàn toàn thiên vị.Topic đó để post ảnh nên Fool qui cho PL tội Spam khi post bài thanh minh trong khi kẻ tố cáo PL là Miss Petalia thì nhởn nhơ chả ai làm gì với lí do kẻ đó đưa thông tin hữu ích(tại sao ko tính là Spam,có thể đóng góp thông tin hữu ích trong Topic Thông báo cơ mà)=>nếu lock PL thì phải lock nốt kẻ tố cáo mới đúng chứ?
    2.Fool lock nick tôi với lí do tung tin đồn nhảm,XNM thì chối bay chối biến,làm sai lệnh PM XNM đã gửi cho tôi là chỉ hỏi tư vấn về TBTY trong khi nội dung PM là yêu cầu tôi lăng xê giúp XNM(tôi vẫn còn giữ PM trong nick Boy nhưng ko post lên đây được vì đã bị lock nick Boy).XNM thừa biết tôi đang làm ông bầu cho TBTY nên yêu cầu tôi lăng xê giúp,tôi có thể hiểu là XNM muốn đầu quân cho TBTY ko?(vì chắc chắn ko có chuyện lăng xê giúp đối thủ của TBTY)=>nếu lock nick tôi với tội vu khống thì tôi hoàn toàn có thể kiện lại XNM vì tội vu khống,làm sai lệnh PM,ảnh hưởng đến uy tín của người khác,1 thí sinh tham gia thi Miss TTVNol lại có tư cách như vậy sao?
    3.Chuyện Pinklips là Miss Petalia đã từ lâu lắm rồi,đâu có ảnh hưởng gì đến việc Pinklips tiếp tục tham gia thi Miss TTVNol.Đâu phải dễ để thuyết phục 1 người tham gia dự thi Miss,bạn Fool hành động thế này không sợ ảnh hưởng đến các thí sinh khác sao?
    P/s:mong bạn Fool hãy xem lại cách làm việc của mình nhé.

cái này ko phải là chị fool lock mà là em lock, mọi người đừng hiểu nhầm là vì em có thù oán gì nhé mà thực ra đúng là tự dưng bạn tung tin ra là XNM chuyển qua box TBTY, gây rối loạn cuộc thi còn việc giữa bạn và XNM, 2người Pm cho nhau thế nào thì sao thiên hạ có thể biết được, vậy nên bizu nghĩ là bizu đã đúng khi lock nick bạn 24h để cảnh cáo và bảo vệ diễn đàn.
    Bizu ko có quyền làm BGK nhưng với tư cách là mod box Album, Bizu yêu cầu XNM tham gia cuộc thi, giữ đúng lập trường, bảo vệ uy tín của bản thân và tránh gây ra những xáo trộn trong diễn đàn như trường hợp của bạn BOY. Bạn PM cho 1 người làm ông bầu đang lăng xê cho box TBTY để lăng xê cho bạn-1 người đại diện cho box Album. Theo bizu thì cái này là ko ổn, có rất nhiều người ở box album đang ủng hộ và lăng xê cho XNM nưã cơ mừ. Rút kinh nghiệm nhé
    Chúc vui
    ah, trường hợp của bạn boy mình sẽ unlock cho bạn và bạn hãy đưa bằng chứng của việc XNM PM cho bạn lên để mọi người xem xét, được ko bạn?
    Được bijouxxxx sửa chữa / chuyển vào 00:19 ngày 21/03/2005
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa