1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hãy yêu người đến sau....?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi trai_cb, 17/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhimxu_ls186

nhimxu_ls186 Thành viên mới

Tôi biết là trước sau gì ông cũng sẽ bị dính vào lưới tình nhưng ông thì kiểm soát nó tốt hơn tôi nhiều . tôi biết vậy mà. Tôi chúc ông sau này sẽ gặp được người con gái trong mơ của ông. Hãy yêu người đến sau..... ông hiểu chưa.
  2. nhimxu_ls186

nhimxu_ls186 Thành viên mới

Người đến sau có lẽ bao giờ cũng là người tốt hơn, đẹp hơn và hoàn hảo hơn. Tôi chúc anh có một tình yêu thật đẹp, thật hạnh phúc bên người ta, bởi tôi bất tài tôi vô dụng không biết giữ tình yêu của mình.Tôi thật là kém cỏi phải không??...
    Nhưng liệu đã là cuối cùng chưa hả anh? Liệu cô gái ấy đã là người cuối cùng mà anh yêu chưa?Anh đừng làm khổ người ta như đã từng làm khổ N anh nhé....
  3. trai_cb

trai_cb Thành viên mới

N ơi nhím hiểu lầm rồi ,người đó anh kô quen vì sao nó lại như thế vì sao người ta nhưe vậy N biêt nhiều người yêu nhím không người ta muốn ....chúng mình ....nên vậy đó nhim còn khờ lắm N dễ mắc bẫy thế ư ? A không như thế đâu N ah anh thực lòng mà N không hiểu ư ? còn người mang biệt danh là PINKS kia hay nói với tôi ma hãy liên lạc cùng tôi để nói chuyện như những người đàn ông nhé đừng dùng thủ đoạn để chiếm được tình cảm của N nhím không phải trò chơi đâu hiểu chưa ? muốn chiếm được thì hãy dùng chính trái tim mình mà chinh phục ok
  4. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Pinks ơi, bạn Cao Bằng gọi you ra nói chuyện như đàn ông kìa. Híc! Xinh đẹp như you mà anh í lại bảo you là... đàn ông!
    Cuối cùng cái topic này lại để buôn chuyện ko phải để nói về chuyện HÃY YÊU NGƯỜI ĐẾN SAU.
    To Trai c_b: Lập nên một topic là để mọi người cùng tham gia, là diễn đàn mà. Không nhất thiết cứ vào post bài là liên quan đến chủ nhân của topic đó.
  5. q_wolf

q_wolf Thành viên mới

Ôi! Trai_cb ơi ông đã nhầm rồi .Hôm nọ tôi đã sơ xuất bỏ qua bài của ông nên chưa trả lời .Mà này những chuyện này sao cứ phải nói ra ở đây, chả hiểu ông như thế nào nữa cứ công khai cho cả thế giới biết như thế này thật không hay tí nào. Tôi sẽ nói chuyện với ông sau!
  6. nachika

nachika Thành viên mới

VIẾT CHO NGƯỜI ĐẾN SAU.
    Thơ: Ngô Thị Thanh Vân
    Con đường đó em đã đi qua
    Những va vấp đã làm em gục ngã
    Bỗng anh đến như một cơn nắng hạ
    Nâng em đi từng bước vững vàng...
    ...Mùa đông không làm em băng giá
    Trái tim non run rẩy nụ hôn đầu
    Không cuồng nhiệt đam mê như ngày cũ
    Em chín đằm sâu sắc hướng về anh
    Con đường đó em đã từng đi qua
    Đã cùng người đàn ông xưa dạo bước
    Tất cả đã trở thành thân thuộc
    Anh có hờn ghen quá khứ ngủ yên rồi?
    Ngày hôm nay em sẽ lại bắt đầu
    Thắp lên ngọn nến hồng đêm tối
    Em sẽ được bình yên như lá cỏ
    Khi bên đời còn có một người thương...
  7. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Liệu có thể yêu người đến sau, sau, sau... nữa đươc không nhỉ... Ôi cuộc đời sao bao nhiêu ngang trái.......
  8. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Anh ơi! Em yêu anh dù anh là người tới sau anh ạ? Em yêu anh rất nhiều.. Nhưng làm sao có thể nói thành lời hả anh???
  9. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Nếu không thể nói thành lời thì em có thể dùng hành động để nói cũng được mà.... .
    Ty đâu cần phải nói bằng lời.

10. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Ai cũng có thể từng là người đến sau. Đến trước hay sau không quan trọng, cái quan trọng là mình và người ấy có thật lòng hay ko?
    Thậm chí có người đã nói, có thấy ác ko khi xuất hiện? Có thể áy náy, day dứt rất nhiều... Nhưng nếu tình yêu là chân thành, nếu như tình yêu bắt đầu từ hai phía thì chẳng có gì phải ngần ngại.
    Song... nhớ chạy ngay nếu " đối thủ" luôn đem theo axit nhé! He he..