1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[HCM]Có ai biết nhóm nhảy Cheerleading không?

Chủ đề trong 'Nhạc Rap và Hiphop' bởi Phanletrungtin, 01/12/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Phanletrungtin

Phanletrungtin Thành viên mới

Cả nhà ơi, hôm thứ 6 mình mới đi qua chỗ công viên Gia Định, sáng sớm luôn, thấy có nhóm nhảy cheerleading ở đó hay lắm! :x
    Tò mò hỏi thì biết mấy bạn đó là nhóm ICY Cheer Team, chuyên nhảy khuấy động cho các event, sự kiện
    Tuần sau công ty mình có buổi thi đấu bóng đá giao hữu với công ty khách hàng, định liên lạc với mấy bạn đó, cơ mà em lại quên xin thông tin :((:((:((
    Có ai biết nhóm nhảy này không, cho em xin contact với ^:)^^:)^
  2. inori111

inori111 Thành viên mới

không có ảnh thì mình không tin đâu nha thớt ơi,up vài ảnh mấy bạn cheerleading lên nào đi nào mình thích trang phục này lắm nhất là các bạn nữ nhé hihi .Mà nghe nói ngày mai ngoài đó có nhảy flashmob bên 23/9 đó ,tụi bạn mình trên face đồn ầm ,mai chủ thớt quá bên đây vui hơn nè
  3. namhoahue

namhoahue Thành viên quen thuộc

hình như 8h sáng đó các bác mình cũng nghe bàn tán trên fb nhiều lắm ,mai nhóm bạn mình lên đó xem sẵn góp vui không khí đây ,có ai cùng đi thì pm 1 tiếng nhé đang cần tuyển thêm nhân lực ^^
  4. dakhuc92

dakhuc92 Thành viên mới

Nếu như bác thớt muốn biết thì sáng mai tại công viên 23/9 nè....Nhảy flashmob, em vừa nghe đứa bạn nói hồi chiều nên mới biết...
    Nghe mà em nôn lắm á, tại cũng tình nhảy cùng mà,...thích nhảy flashmob lắm.

5. girlxitin92

girlxitin92 Thành viên quen thuộc

Thế bác cho em đăng ké vé nha, em ơ gần công viên 23/9, chắc là mai em đi mình...thế nào ngày mai em cũng khuấy động công viên 23/9 à...Chuyện là thằng bạn em cũng thích nhảy flashmob như thế này lắm. mà nó vừa về quê sáng nay, chắc là tức lắm cho xem.=))
  6. inori111

inori111 Thành viên mới

tình hình thế nào rồi các bác ơi update với mình hôm nay ra đó không được rồi tụi bạn mình thì nó lo xem không thôi chẳng chiệu update tình hình thế nào cả ,anh em nào có hình post lên càng tốt nhé đang
  7. girlxitin92

girlxitin92 Thành viên quen thuộc

Sáng này thế nào cả nhà, có tuyệt không ? em lâu lâu có bữa như thế này là khoái lắm..tuy mệt nhưng hào hứng quá...rất sinh động, mà phải công nhận là nhảy đẹp lắm....em nhảy theo mà nhìn mắc cười lắm.=))=))
  8. trantanloc87

trantanloc87 Thành viên quen thuộc

Như thế là vui rồi đúng không bác ? em thấy phải tham gia nhiều như thế này nữa, để tập cho mình thói quen vận động, em dạo này lười vận động, thễ thao lắm, mà sáng này lại nhảy ghê..." sống yêu vận động " các bác nhỉ.
  9. inori111

inori111 Thành viên mới

có tin tức trên báo chí chưa nhỉ nghe tụi bạn mình nói là nhảy rất đẹp và đồng bộ hơn các đợt nhảy flashmob trước rất nhiều mà hình như là giới thiệu đồ uống mới đấy ,chắc mai mốt mình cũng chọn cách này để tỏ tình với bx mình quá
  10. khanhtrinhboy

khanhtrinhboy Thành viên mới

hôm qua đã những sôi động rồi mà còn nhảy rất đẹp nữa các bác...bác nào không đi nghe kể lại thì có mà tiếc đấy.....em nhảy mệt quá chồm lấy chai nước ICY chanh muối của thằng bạn, ực ực mấy hơi, cứ như buồn ngủ mà gặp chiếu manh vậy các bác, giải khát, có tinh thần mà nhảy tiếp đấy.