1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HCM-Đồng hồ,trang sức thời trang very Nice!

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi junoj, 26/03/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. junoj

junoj Thành viên mới

HCM-Đồng hồ,trang sức thời trang very Nice!

Có 1 số đồ trang sức cho bạn gái rất cute xin mọi người ủng hộ nhé!
    _Trước tiên là dây chuỗi đeo cổ:
    No.1 mẫu này có thể đeo 2,3 vòng tuỳ ý theo cách design của bạn!
    No.2 mẫu dây bằng đá màu rất dễ thương,combo gồm dây cổ và bông tai!
    No.3 chất liệu bằng vỏ trai và hạt cườm cực kì cá tính,combo gồm dây cổ và bông tai!
    No.4 pha lê đen huyền bí,combo gồm dây cổ và bông tai!
    No.5 cườm và đá đen làm bạn nổi bật giửa đám đông,combo gồm dây cổ và bông tai!
    No.6 cưc kì shock!

_Tiếp theo là bông tai ,dây cột tóc và kẹp mái:
    mẫu số 1 hơi cao vì lắc kê vàng 14,mong mọi người ủng hộ!
    Mọi chi tiết xin liên lạc Hiếu 091.864.9999 hay yahoo: hieuvn03
    Ai muốn mua gi xin nói mẫu số mấy ,loại gì để mình giử lại cho các bạn!
    Cám ơn các bạn đã wan tâm,luôn có nhiều hàng mới mình sẽ cập nhật liên tục!
  2. junoj

junoj Thành viên mới

Cuối cùng là trâm cài,đồng hồ và 1 số đồ linh tinh....!
    _Từ khi những bộ film của Trung Hoa như Thập Diện Mai Phục,Anh hùng ..rồi mới đây là Hồi ức nàng Geisha của Hollywood...thì mốt cài trâm bắt đầu xuất hiện,nó làm tôn thêm nét quyến rủ vốn có của người phụ nữ!
    _Đồng hồ trang sức đang đươc các bạn gái ưa chuộng!
    _1 số dây đeo cổ very nice!
    _....Và cuối cùng là số mặt nạ cho bạn gái giúp các bạn luôn có làn da tươi trẻ chiết xuất từ trà xanh,nhân sâm,trái cây....của hãng PUREDERM-Korea!
    Mọi chi tiết xin liên lạc Hiếu 091.864.9999 hay yahoo: hieuvn03
    Đ ịa ch ỉ :70A T ô Hi ến Th ành P15_Q10
    Ai muốn mua gi xin nói mẫu số mấy ,loại gì để mình giử lại cho các bạn!
    Cám ơn các bạn đã wan tâm,luôn có nhiều hàng mới mình sẽ cập nhật liên tục!
    Được junoj sửa chữa / chuyển vào 14:29 ngày 27/03/2006
  3. junoj

junoj Thành viên mới

Một số mặt hàng đã ra đi 1 số bạn muốn lấy thêm nhưng đã hết hàng thành thật cáo lỗi ,vì là đợt đầu kô dám nhập nhiều.Đợt sau sẽ lấy nhiều hơn nhưng mấy mẫu cũ chắc chắn kô còn vì tùy thị trường bên kia nửa.Chẳng hạn dợt này có nhiều trâm cài vì nó ăn theo "Nhật kí nàng Gheisa"thành ra bên nước ngoài đang mốt nên họ bán rất nhiều,còn hàng đợt cũ họ sẽ kô làm nửa.Tùy theo thị trường hiện tại mà thôi,thành ra các bạn thích cái nào nên mua cái đó ,đợt sau sẽ kô còn nữa mà là hàng mới hơn,nhưng có 1 điều kô thay đổi đó là chất lượng và độc,đó là tiêu chí mà SushiShop hướng đến.Một chị bên TTVNOL đến mua và có ngỏ ý muốn mua về bán(xin lỗi kô nhớ tên chị ),có hỏi là có bớt kô ,dạ xin thưa cùng chị là giá này em lời rất ít vì bán online mà ,kô thuế má ,chí phí cửa hàng gì nên em lời rất ít để dể bán lấy công làm lời thôi.Cám ơn mọi người đã ủng hộ,mai sẽ về ít dây nịt nữ,mắt kiếng,màu mắt....sẽ up hình lên sau ,nhớ vào tham quan nhé!
  4. junoj

junoj Thành viên mới

Hôm nay một số món đã có chủ,hôm nay có 1 số công việc nên kô giao hàng được cho 1 số bạn như đã hứa,thành thật xin lỗi.Mai mình sẽ tranh thủ giao sớm cho các bạn.Nếu ai có điều kiện thì nên tới thẳng nhà mình,dễ lựa,mua bán cho thoải mái,còn kô mình sẽ cố gắng đi giao nếu ở các quận gần mình,nhưng kô chắc được thời gian phía mình cũng như phía các bạn,nhưng mình sẽ cố gắng trong khả năng của mình! !
    @bạn Tu Trang :tối mình hay có ở nhà nhất,nhà mình đi từ CMT8 nghẹo THT là dễ đi nhất ,tới số 70A bấm chuông nhé,nhà mình hay đóng cửa lắm
    @ Chị Trân bên ngân hàng:em đã giữ những hàng chị đặt,mai em sẽ giao sớm cho chị
    Một ngày lao động mệt mỏi đã wa,giờ đi ngủ thui,Chúc mọi người ngủ ngon!
  5. junoj

junoj Thành viên mới

Tình hình hàng hoá hôm nay, lại 1 số món đã tìm được chủ nhân đích thực.
    @ To Chị Trân làm bên Ngân Hàng và chị bạn : trưa nắng giao hàng cho 2 chị tuy mệt nhưng rất vui,vì 2 chị mua bán rất mau lẹ ,2 chị yên tâm về hàng hoá của em nhé tất cả trang sức đều xách tay về từ Hàn Quốc,và cũng nhân đây xin nói rõ cho mọi người biết rằng tất cả trang sức hay đồ đạc khác mình bán đều xách tay từ Hàn Quốc,Nhật,Đài Loan...nếu có bán mặt hàng nào của ViệtNam sản xuất mình sẽ ghi rõ,màu mắt mới về 1 ít người wen lấy 1 ít,và 2 hộp bán cho chị cũng là 1 trong số đó thành ra em cũng kô còn hàng mẫu để chụp lên nhưng thấy 2 chị mua bán dễ thương em bán luôn,mai mượn người wen chup lại....Hai chị nhớ giới thiệu người wen ủng hộ em nha,nếu thấy hàng em tốt .Về giá cả chị yên tâm ,dù có ai muốn lấy số lượng em cũng để giá này à,lời ít lắm!Một lần nửa cám ơn 2 chị!
    @ To Tu Trang :mình bán trong nhà nhé,thấy đóng cửa cứ bấm chuông,đừng ngại sẽ có người mở cửa cho bạn
    @ To besuabo : mình sẽ giữ sợi dây cho bạn,kô sao đâu,khách hàng là số một mà!
    @ To tất cả các bạn :mình xin nói lại lần nửa hàng của mình tất cả đều xách tay ,nếu có bán hàng Vietnam mình sẽ ghi rõ ràng,đừng so hàng mình với hàng tại VN,và hàng mình số lượng rất ít,nên kô sợ đụng đâu!
    Một lần nửa cám ơn tất cả các khách hàng thân thương!
    PS: Mai sẽ up hình hàng mới về,2 hôm nay bận wá chưa có thời gian chụp-------->mai nhớ vào tham quan nhé!
    Các bạn vào đây xem tình trang hàng hoá hiện tại nhé:http://shopdongho.com/viewtopic.php?p=214#214!
  6. junoj

junoj Thành viên mới

Xin giới thiệu một số mặt hàng mới,giá bất ngờ,mong mọi người ủng hộ:
    1.Một số kiểu kiếng mát ,nhẹ nhàng dễ thương,tất cả đều có lớp UV400 chống nắng thật hiệu quả,xách tay từ Nhật:
    2.Một kiểu thắt lưng nữ thích hợp đi chơi dạo phố hay làm việc nơi công sở,mặc quần jean,quần tây đều hợp,xách tay từ Nhật:
    Mẫu này nam,nữ đều thích hợp,chất lượng tốt,giá rẻ!
    3.Một số bông tai mới:
    4.Màu mắt nhũ ngọc trai cho bạn gái thật trẻ trung quyến rũ (kô ngờ về đợt đầu nhưng khách hàng ủng hộ nhiệt tình chưa kịp chụp hình,chỉ còn 2 loại này,sẽ về tiếp tục để phục vụ các bạn),xách tay từ Nhật!
    5.Hàng sắp có,giải quyết được vấn đề nan giải của bao bạn gái,đó là giấy thấm dầu trang điểm,không ăn phấn,trình bày nhỏ gọn dễ thương,sẽ có hàng trong nay mai!
    Sơ lược vài mặt hàng mới cùng mọi người,sẽ cập nhật liên tục khi có hàng mới!
  7. junoj

junoj Thành viên mới

@ To Bianconeri : cái kẹp mái hình con **** còn nhìu ,khi nào rảnh ghé wa xin nhé , thích thì mua kô thích thì thoi kô sao nhé
    @ To Tu Trang : thì ra bửa giờ bị đụng xe à,nói nghe hết hồn thui coi như của đi thay người,bửa nào mình mang đồ wa cho xem,nhà bạn cũng gần nhà tui mà !
    PS:Ngày mốt sẽ về đầy đủ màu mắt,son môi,mascara......hàng tốt giá rẻ mong mọi người ủng hộ!
    Dọn hàng nào mọi người vào xem nhá!
  8. junoj

junoj Thành viên mới

Dọn hàng!Chúc mọi người 1 ngày may mắn!
    Các hàng mặt hàng hiện có tại Suhishop http://shopdongho.com/viewtopic.php?t=74
  9. junoj

junoj Thành viên mới

Hôm nay cũng là 1 ngày bận rộn vừa có công chuyện,vừa giao hàng phờ râu
    @ To quyen2000:cám ơn đã ủng hộ nhé , hàng tốt kô hà yên tâm nhá ,về hàng mới sẽ báo liền,hàng rẻ nhưng tốt yên tâm chứ kô pải kém chất lượng đâu,vì nhập vào Nhật,Hàn Quốc kô pải dễ pải đạt chuẩn mới được,xài tốt nhớ giới thiệu bạn bè nhé
    @ To Tu trang : Ủa dặn mình đem wa ,sao mà chạy wa nhà mình luon à,nhưng tiếc là mình kô có nhà ,người nhà mình tiếp bạn à,vậy mà cũng ủng hộ khá wá cám ơn nhá,đã oder cho bạn cái đồng hồ nếu có size nhỏ sẽ về hàng cho bạn,à mà nè người nhà mình tính lộn bạn 20.000,mình còn giữ ở đây có mua gì thêm mình mang wa cho rồi tính luôn,còn kô giờ nào bạn có ở nhà mình ghé gửi lại bạn!Xài ok giới thiệu thêm khách cho mình nhá!
    @ To besuabo : chưa thấy bạn wa lấy mẫu dây số 3,bạn có lấy kô thì thông tin cho mình biết nhé!
    @ To mọi người: mua món gì ra yahoo nói chuyện trưc tiếp luôn nhé cho dễ vì mình hay online , còn những topic thì mình thông tin về tình trạng hàng hoá của SushiShop!Còn kô cứ pót trong Topic cũng được mình se trả lời tất cả
    Nick :Hieuvn03
    Cám ơn moi người ủng hộ!Sáng dọn tối dẹp!Ngày nào cũng như ngày ấy!
  10. junoj

junoj Thành viên mới

Hôm nay giao hàng tương đối suông sẻ :
    @ To bethuy : kẹp tóc đẹp chứ hả,chụp hình vậy thôi chứ ra ngoài tuyệt hơn nhiều pải kô,cám ơn đã ủng hộ nhé!nhớ giới thiệu khách cho mình nhé!
    @ To Tu Trang : hôm wa mới mua rồi hôm nay lại ủng hộ nữa,thiệt tình kô biết lấy gì cám ơn,chỉ biết lấy chất lượng ,giá cả hàng hoá ra phục vụ thôi. Đổi ý lấy mẫu đồng hô dây da là ok,vì tay bạn nhỏ đeo dây da,thích hợp hơn ,dạng kiềng thì hơi to,cây son màu đep chứ hả,xài rất tốt đó,chất lượng nhưng giá thì wá rẻ(kô pải tui tự khen đâu nha nhìu người lắm rùi..hehhe)!
    Mới về số nhiều màu mắt,mascara,son?vì bận bán hang wá chưa có thời gian chụp mai sẽ up lên quảng cáo mọi người,toàn loại đep chất lượng,wan trọng nhất là giá rất ok!
    @ To all : giấy thấm dầu chưa về kịp mong mọi người thứ lỗi ,vì chuyến này chưa có ai đi Nhật về kịp cả ,sẽ thông báo đến mọi người sớm nhất khi hàng về tới thành thật cáo lỗi!
    Hôm nay hơi mệt nghỉ sớm!Mai chiến đấu tiếp!
    Yahoo: hieuvn03
    Các hàng mặt hàng hiện có tại Suhishop http://shopdongho.com/viewtopic.php?t=74

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa