1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[HCM] Học tiếng anh giao tiếp ở đâu tốt và chất lượng ở Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi leokun12, 17/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuonghog

phuonghog Thành viên mới

Bạn tham khảo trung tâm IEG đi, mình thấy ở đây học tốt, giáo viên - giáo trình - học phí đều tốt ak. Thời gian học cũng có nhiều khung giờ nữa ak, thuận lợi cho các bạn sinh viên cũng như các anh chị đi làm.
  2. Randall256

Randall256 Thành viên mới

mình thấy mấy bạn cũng share nhiều quá nên nay tạo vô share ý kiến .
    mình thấy bên ULI mình đang học thấy tốt lắm lớp đang học vs 2 ng nc ngoài liên tục tương tác mà bên đó giá cả ok ko mắc lắm. mà đc học ngay phố đi bộ nữa nên học xong ra giải trí cũng đc :)) :v
    bạn tham khảo thử http://uli.edu.vn/
  3. mongkimkieu

mongkimkieu Thành viên mới

Mình học ở ILI Quận 10 dạy hay, trung tâm mở cũng lâu lắm rồi. Uy tín, chất lượng và hiêu quả nữa. Học với 100% giáo viên nước ngoài luôn
  4. quynhlam

quynhlam Thành viên quen thuộc

Tiếng Anh giao tiếp thì bạn thử đến đăng kí học bên chỗ trung tâm Anh ngữ Tome chương trình học hay, chất lượng, học phí trung tâm cũng ổn nữa, giá cả sinh viên lắm luôn, khóa học bên trung tâm hay và hấp dẫn, phương pháp dạy học dễ hiểu và lôi cuốn học viên, giáo viên bên trung tâm kinh nghiệm chuyên môn cao và nhiệt tình với tất cả các bạn học viên bên trung tâm luôn, ngoài ra khi tham gia khóa học bên trung tâm các bạn học viên còn được tham gia các chương trình ngoại khóa rất hay và hấp dẫn nữa để rèn luyện thêm các kĩ năng của bản thân, trước khi tham gia học chính thức, các bạn học viên còn có thời gian học thử trải nghiệm 3 buổi để xem chất lượng của trung tâm cũng như không khí lớp học có phù hợp với mình hay không nữa á. bạn thử đến để được tư vấn về chương trình học xem như thế nào, trung tâm tư vấn nhiệt lắm luôn á.
  5. angmaybuon123

angmaybuon123 Thành viên tích cực

Chọn học ở ILI bạn nhé. Học với giáo viên nước ngoài hết
  6. thiep1hong

thiep1hong Thành viên mới

Nếu bạn cần học tiếng anh có thể tham khảo trung tâm IEG bên quận 10 - gần bệnh viện 115 đó bạn. Mình thấy học ở trung tâm này cũng tốt, các bạn sinh viên học nhiều, buổi tối thì các anh chị đi làm học cũng đông, được học với giáo viên nước ngoài nữa đó.
  7. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Tớ đang học bên trung tâm anh ngữ ILI - quận 10 nè, học rất hay và chất lượng lắm các bạn à. giáo viên ở đây dạy rất nhiệt tình, lại vui tính nữa.mình học 2 khóa chưa tới 3 tháng mà tiến bộ thấy rõ luôn. Không những đội ngũ giáo viên giảng dạy có chất lượng mà còn giáo trình dạy và có rất nhiều chủ đề mới rất hay và rất phù hợp nữa đó các bạn. Môi trường học thân thiện,.
  8. tuean_phamvo

tuean_phamvo Thành viên mới

Mình thấy học chương trình Anh văn giao tiếp và các khóa luyện thi bạn đến trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào, mình thấy chương trình học bên trung tâm đảm bảo đầu ra cho các bạn học viên á. ngoài học phí ra tài liệu các bạn sẽ được hỗ trợ miễn phí. Giáo viên nhiệt tình và tận tâm với giáo viên lắm luôn. Học một thời gian bên trung tâm là thấy tiến bộ ngay á.
  9. muathang5

muathang5 Thành viên quen thuộc

ILI chuẩn bị có khóa khai giảng mới nè bạn, Bạn có tìm hiểu thử chưa? Học buổi sáng mình được giảm học phí tới 20% luôn đấy mà giáo viên nước ngoài dạy hết luôn.
  10. minhquoctr

minhquoctr Thành viên mới

Trung tâm IEG có chương trình anh văn giáo tiếp, được học với giáo viên bản xứ đó bạn, lớp học khá vui nhộn, năng động.