1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[HCM] Học tiếng anh giao tiếp ở đâu tốt và chất lượng ở Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi leokun12, 17/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ca_rot

ca_rot Thành viên mới

nếu vậy bạn đến chỗ trung tâm Anh ngữ TOMe kiểm tra đầu vào rồi họ xếp lớp cho bạn học. Học bên này okie lắm. TOMe còn có chương trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa đó bạn. Giáo viên ở đây cũng chuyên nghiệp lắm. Học thực tế giống các tình huống giao tiếp mình gặp hàng ngày vậy đó. Tome đang có chương trình ưu đãi học phí hấp dẫn cho các lớp giao tiếp tối 3/5/7 kìa bạn. Bạn đến đó tham khảo thêm đi.
  2. qn_motmuayeu

qn_motmuayeu Thành viên tích cực

Trước mình mù tịt tiếng Anh, biết đc tí teo ngữ pháp nhưng ko nói đc. Vậy mà sau khi học 2 khóa ở ILI mình cảm thấy mình tiến bộ rõ rệt. Giờ có thể tự tin giao tiếp vs người Tây rồi . hì hì. Mà hồi đó mình tham khảo ở ILI học phí cũng rẻ hơn nhìu nơi khác. Mọi ng tìm hiểu xem sao
  3. ca_rot_va_tho

ca_rot_va_tho Thành viên mới

trước mình với các bạn trong lớp mình học bên chỗ trung tâm TOMe nằm giữa khúc đường Linh Đông đó, học thích lắm. Giáo viên rất chuyên nghiệp. Hồi đó là thánh lười luôn, nhưng học ở đây lại thấy thích học, tối ngày mong dc đi học ko thôi. Bên đây có dc học thử 1 tuần đầu tiên nữa cơ nên tới đó học thử đi cho biết. Học phí cũng tầm 600k/tháng ah.
  4. chuyentauhoanghon

chuyentauhoanghon Thành viên mới

Tớ thấy tự học nói tiếng anh không hiệu quả, vì tớ đã học rồi. Công nhận khi tự học ở nhà, mình có thể tự học và tùy theo sự kiên của nỗi người mà mức độ tiến bộ khác nhau, ngữ pháp thì chúng ta có thể củng cố, nhưng kỹ năng nghe nói thì rất lâu mới tiến bộ. mình nghĩ bạn nên bỏ ít thời gian ra trung tâm học xem sao, ở đây mình có cơ hội giao tiếp, mình nghĩ bạn sẽ tiến bộ nhanh chóng thôi hà. Mình biết trung tâm này học phí vừa phải, có nhiều lớp cho mình lựa chọn. Bạn có thể tham khảo tại đây: ilivn.edu.vn, trung tâm ngoại ngữ ILI nha bạn.
  5. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Mình học bên trung tâm anh ngữ TOme thấy bên trung tâm có chương trình giảng dạy rất hay, giảng viên nhiệt tình và có phương pháp dạy khá hấp dẫn, ngoài ra chương tình học bên trung dtâm khá chất lượng đảm bảo đầu ra cho tất cả các học viên, ngoài ra bên trung tâm có chương trình học phí khá hấp dẫn nhé, trong thời gian này nếu tham gia học bên trung tâm sẽ được hưởng chương trình ưu đãi giảm 50% học phí á. khi đến trung tâm học mình không cần đóng học phí ngay dâu, trung tâm cói chương trình học tử 3 buổi dành cho các bạn học viên mới nữa á.
  6. thaibinhthu

thaibinhthu Thành viên mới

Bạn muốn học anh văn, bạn ghé qua bên trung tâm IEG trên đường Sư Vạn Hạnh thủ nha! Mình đang học ở đây nek, giáo viên dạy khá ok đó, học phí như bạn yêu cầu đó, không có quá đắt đỏ j đâu, cũng bình dân lắm. Ngoài ra mình còn được học với giáo viên bản ngữ nữa á! Nếu bạn còn nhu cầu thì đến IEG để tham khảo thêm nhé!
  7. hanhphuc123

hanhphuc123 Thành viên mới

Bạn muốn học anh, bạn ghé qua bên trung tâm IEG trên đường Sư Vạn Hạnh thủ nha! Mình đang học ở đây nek, giáo viên dạy khá ok đó, học phí như bạn yêu cầu đó, không có quá đắt đỏ j đâu, cũng bình dân lắm. Ngoài ra mình còn được học với giáo viên bản ngữ nữa á! Nếu bạn còn nhu cầu thì đến IEG để tham khảo thêm nhé!Mình nghĩ bạn có vốn tiếng anh rồi thì học sẽ dễ lắm.
  8. snoopy79

snoopy79 Thành viên mới

mình đang học giao tiếp tiếng Anh bên trung tâm Anh ngữ TOMe nè bạn, học được lắm, bạn đến đây đăng ký học thử đi. Giáo viên dạy siêu hay, siêu hấp dẫn luôn đó ^^ ko thì bạn cứ qua đó đăng ký học thử 1 tuần đầu tiên xem sao.
    --- Gộp bài viết: 25/12/2015, Bài cũ từ: 25/12/2015 ---
    học chương trình giao tiếp bên Anh ngữ TOMe được nhất đó bạn. Học phí cũng vừa túi tiền. Học 1 mà được tới 10 luôn ak, vì học được chơi nhiều game mô phỏng sát với thực tế. Giáo viên dạy cũng rất nhiệt tình, tận tâm với giáo viên. có đc học thử 1 tuần nữa ak.
  9. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Bạn đến trung tâm Anh ngữ TOMe tham khảo xem như thế nào. Mình thấy bên trung tâm dạy chất lượng lắm á.
  10. DanQue_12

DanQue_12 Thành viên quen thuộc

Chất lượng rất tốt. Nhiều bạn lấy IELTS để đi nước ngoài