1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[HCM] Học tiếng anh giao tiếp ở đâu tốt và chất lượng ở Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi leokun12, 17/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhuttruong

nhuttruong Thành viên mới

Mình thấy trung tâm IEG học được nek, cũng học mấy khóa ở đây cũng ok ak. Giáo viên nước ngoài trực tiếp giảng dạy nữa ak.
  2. muathang5

muathang5 Thành viên quen thuộc

Học giao tiếp thì chọn ILI là tốt nhất luôn. Mình thích học ở ILI cũng là vì vậy. mà ILI cũng có nhiều học viên thi đạt điểm số cao.
  3. hoangtham1111

hoangtham1111 Thành viên quen thuộc

Mình có học qua anh văn bên chỗ trung tâm Anh ngữ Tome thấy tiến bộ nhanh lắm á, học một thời gian là thấy tiến bộ ngay á, giáo viên nhiệt tình và tận tâm với học viên lắm luôn. Bạn thử đến trung tâm để được tư vấn và đăng kí học xem như thế nào nhé.
  4. Hanh_Phuc_Be_Con

Hanh_Phuc_Be_Con Thành viên tích cực Đang bị khóa

Mình nghĩ ILI cũng là sự lựa chọn tuyệt vời đấy. Mình theo học ở ILI 1 thời gian dài cũng đã có sự tiến bộ lên khá nhiều. Mình nghĩ nếu có thời gian bạn nên đến ILI để tìm hiểu thử nhá.
    lehoang2098 thích bài này.
  5. lehoang2098

lehoang2098 Thành viên tích cực

1 vote cho ILI nhé
  6. bongle

bongle Thành viên mới

trung tâm anh ngữ TOME học ok ak pạn, giáo viên ất nhiết tình, mình học ở đó ra thấy khả năg giao tiếp vs người nước ngoài tự tin lên hẳn..pạn tham khảo thử nha
  7. ngocquynh13

ngocquynh13 Thành viên mới

ILI giáo viên có kinh nghiệm, thân thiện, hoạt bát, và có khiếu dạy nên tiếp thu bài nhanh và dạy rất dễ hiểu. Bạn có thể tham khảo bên ILI thử nha. ILI đang giảm 10% cho học viên mới đấy. Nên bỏ chút thời gian tìm hiểu chương trình ở ILI bạn nhé
    moreverlehoang2098 thích bài này.
  8. hoctienganh234

hoctienganh234 Thành viên tích cực

9. morever

morever Thành viên tích cực

bạn hoc anh văn giao tiếp vs giáo viên nc ngoài thì sẽ nhanh tiến bộ hơn đó, còn giúp bạn phát âm chuẩn hơn nữa nha, phản xạ trong gia0 tiếp , không phải ngại ngùng nữa. có rất nhiều trung tâm ở sg, nhưng để tìm được trung tâm chất lượng thì hơn khó, b cứ tìm hiểu cho kĩ nhé !
    mình pít có trung tâm ILI ở quận 10 dạy khá tốt, mình đang hc giao tiếp buổi tối ở đây lun nha, nhiều ng đi làm học ở đây lắm, học viên hơn 40 tuổi cũng học ở đây đó b, 100% là giáo viên nc ngoài dạy nè, học phí thì khá mềm, nghe nói đang giảm 10% nữa nha , b sắp xếp qua trung tâm tìm hiểu thử nha, chúc bạn thành công và tìm dc trung tâm ưng ý nhé !
  10. trieuquan00

trieuquan00 Thành viên mới

Có nhiều trung tâm dạy tiếng anh khá tốt, bạn thử tham khảo trung tâm IEG quận 10 á, mình thấy ở đây dạy tốt, chất lượng.