1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[HCM] Học tiếng anh giao tiếp ở đâu tốt và chất lượng ở Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi leokun12, 17/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhnangbanmai

anhnangbanmai Thành viên tích cực

sài gòn thì có quận 10 có trung tâm ILI cũng khá là ok b ạ , học phí mềm hơn những chỗ khác
    letrinhngohoasuahanoipho thích bài này.
  2. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Theo nhun mình thấy thì mình học bên ICES là chuẩn rồi, dạy chất lượng mà học phí thì ok lắm luôn, mình học mỗi ngày 1 chủ đề giao tiếp với nhiều từ vựng phong phú và các giao tiếp chuẩn giọng Mỹ, trườngcòn tặng mình account học online nữa nên tính ra là mình học song song cả 2 khoá luôn ak, tiện lợi quá chừng. Để mình share sđt trường bạn koi qua đây hỏi chương trình học xem sao 0913.335.203
  3. AnhDaoTran

AnhDaoTran Thành viên quen thuộc

bạn qa ILI test thử nhé bên đó 100%gv nc ngoài à !
    anhnangbanmai thích bài này.
  4. hoasuahanoipho

hoasuahanoipho Thành viên quen thuộc

Địa chỉ học chất lượng thì không thể thiếu ILI được bạn nhé. Trung tâm này mình tin tưởng nên giới thiệu đấy
  5. shidong95

shidong95 Thành viên mới

Bạn thử qua trung tâm ULI ở 35 Nguyễn Huệ quận 1 nhé. GV bản xứ 100% giúp bạn pháp âm chuẩn nhất nhé đặc biệt các cô cực kì thân thiện và vui tính ahihi. Mình cho link bạn tham khảo thêm nhé http:/ /uli.edu.vn/vi/
    Chúc bạn học tập tốt :)
  6. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Mình học ở ILI lâu rồi với lại chất lượng cũng tốt nên không muốn chuyển học chỗ khác. Chỗ mình học là với 100% giáo viên nuớc ngoài dạy luôn. Giáo viên nhiệt tình, giản dạy dễ hiểu và có phương pháp dạy mình thấy phù hợp với mình
  7. tienthannh

tienthannh Thành viên mới

Mình thấy có trung tâm anh ngữ IEG học được nè, nghe các bạn học ở đây nhiều, giá cũng sinh viên, với lại lớp dưới 15 người ak, học cũng dễ hơn cho mình.
  8. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Chọn học ở ILI đi bạn. 100% giáo viên nước ngoài hết luôn. giáo viên dạy hay dễ hiểu nữa
  9. mvangiang

mvangiang Thành viên mới

Mình thấy học ở trung tâm anh ngữ IEG trên đường Sư Vạn Hạnh cũng tốt nek, học phí thì bình dân, học với giáo viên nước ngoài, 1 một cũng ít học viên.
  10. tata_nguyen

tata_nguyen Thành viên tích cực

ban qua ben ices thu test di, minh hien dang hoc lop toeic ben doa ne. lop it hoc vien ma gv day rat nhiet tinh. Chất lượng bên này ổn lắm, học phí cũng vừa tầm phi thi phu hop sinh vien hoc sinh, tai lieu thi mien phi tren fanpage: hoc anh van ices ne ban