1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HCM - Yamaha PSR 620 cần bán

Chủ đề trong 'Nhạc cụ - Kỹ thuật' bởi bkl28091203, 30/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bkl28091203

bkl28091203 Thành viên mới

HCM - Yamaha PSR 620 cần bán

Mình có cây yamaha PSR 620, đàn khá cũ vì cũng theo mình bao nhiêu năm rồi, nhưng âm thanh vẫn còn tốt và ấm, ra amply rất ấm (vì mình chơi show nhiều nên biết thôi). Giờ có nhu cầu cần đổi đàn mới nên đành cho em này ra đi.
    Tình hình đàn đóm là: đàn vẫn còn tốt, phím bấm ko bị lờn, màn hình vẫn hiển thị tốt, chỉ có phím số 1 hơi khó ấn, ấn vẫn được nhưng ấn giữ mạnh 1 tí thì ok, pitch band hay các lỗ jack phía sau vẫn ok, hok bị gì cả.
    Phụ kiện: đàn, adaptor ko zin (vì cục adaptor zin bị hư dây), bao đàn, giá cắm...Đàn này có băng cắm (chứa mấy bài demo song thôi ấy mà) và cái đĩa mềm, nhưng 2 thứ này mình hok còn, và cũng chẳng cần thiết dùng gì cả.
    Hình ảnh nó đây, xin mượn 1 tấm hình để cho các bạn thấy
    Giá bán em nó: 3tr2, các bro có thể nhắn tin hay pm thương lượng, đàn này có thể đi đánh show như đám cưới, hội nghị, chương trình tốt, còn nếu các bro chê mắc thì có thể mua mấy đàn mới khoảng 1-2 triệu, tùy các bro xem xét thôi,thank nhiều.

Mình ở tphcm nhé./ Liên lạc mình số này: 0985 95 44 27
  2. mctungson

mctungson Thành viên mới

chào bạn ,mình cũng đang ở HCM đây .Mình hiện đang chơi cây ROLAND Exr-7 bạn có thể trao đổi với mình kg?