1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hè này đi Thái chơi đi bà con ơi!!!!

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi thungnuocvogao, 28/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thungnuocvogao

thungnuocvogao Thành viên mới

Hè này đi Thái chơi đi bà con ơi!!!!

Nghe bạn wbguy và em Linh kể chuyện bên Thái hấp dẫn wá. Hè náy wuyết tâm đi Thái một chuyến. Mình cũng muốn được tận hưởng cái cảm giác dễ chịu khi được các cô tiếp viên Thái lan fục vụ, muốn được hưởng cái cảm giác tê người khi nghe giọng cô fát thanh ở sân bay theo như lời giới thiệu của bạn tdev và còn muốn nhiều cái khác nữa.....(hihihi chỉ nghĩ đến thôi đã thấy thích rồi...). Có bạn nào ở đây có cùng ý tưởng k0? Chúng mình sẽ làm một buổi offline bên đó...
  2. hoanghac1

hoanghac1 Thành viên mới

Chào bạn
    Nhớ kiếm dùm vài cô Mía Nòy nhá . Chúc bạn vui vẻ
  3. thungnuocvogao

Sẵn sàng thôi, mỗi tội k0 biết tiêu chuẩn của bác thế nào, chỉ sợ kiếm về rồi lại k0 vừa ý bác...
  4. tdev

tdev Thành viên mới

hehhe hình như wbguy ở mĩ thì fải , tdev thì ở BKK , nhưng tiếng Thái ko giỏi đâu hehehe chỉ mắng mỏ bọn Thái là giỏi thôi .
    co ai wa đây vi vu nếu ko biết đi đâu thì call tdev hehe , chỉ chỗ cho đi vi vu
  5. thungnuocvogao

Nhớ chỉ giùm tôi cái chỗ kiếm vài cô Mía nòi cho bác hoanghac1... Mà con gái Thái dễ thương bỏ xừ, sao vô duyên vô cớ mắng mỏ con nhà người ta vậy...Bác mà làm xấu hổ bộ mặt đàn ông việt nam, tôi sang tôi cho ăn đòn...
  6. tieu_co_nuong_new

tieu_co_nuong_new Thành viên rất tích cực

Em thích wa Thái mua đồ. hehe, nhưng kô hỉu mùa hè này có đi đc kô nữa, vì mama em lại thích wa Hồng Kông hơn. Mà bác nào hiểu rõ về dịch vụ, giá vé với mấy công ty du lịch thì post thông tin lên đây hộ em cái có đc kô ạ?
    Hihi, nghe đâu ở Thái có cái tiệc gì là tiệc nuy 100% chỉ có người nèo trên 18 tuổi mới đc join kô hỉu có đúng kô mấy bác nhỉ Con bạn em nó đi Thái về xong kể thế muh, nhưng tiếc là nó kô join, chỉ có má mì nó đc join thui Haha, nghe lại cứ tưởng chuyện đùa cơ!
  7. thungnuocvogao

kekêk, đề nghị bác tdev đang ở bên Thái tìm hiểu hộ tôi thông tin về cái tiệc nuy đấy cái (thời gian, địa điểm...) hehhe sao mình chưa bao h nghe nói nhỉ, hấp dẫn wá đi mất...