1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HÈ NÀY SINH VIÊN HÀNG HẢI LÀM GÌ?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 24/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

HÈ NÀY SINH VIÊN HÀNG HẢI LÀM GÌ?

Không biết hè này sinh viên tụi có viêc gì làm ko nhỉ.Chắc là cũng khá nhiều đây,còn bao nhiêu hoạt động mà tụi chúng mình phải làm đấy.Ví dụ như các phong trào sinh viên tình nguyện này,giữ cho môi trường xanh sạch đẹp,giúp đỡ các gia đình có hoàn cảnh đặc biệt.v..v.Các bạn mà có phong trào gì đặc biệt thì cho biết ý kiến nhé.
  2. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Hè này có rất nhiều phong trào cho các bạn đấy .Nhưng mà theo HSV thì cần phải giữ kín kế hoạch hoạt động của mình trong mùa hè này cho tới tận phút cuối cùng ,vì nó quá mới cho tất cả các trường phía bắc ,các bạn khi nhận được thông báo nhớ tham gia nhiệt tình nhé ,hay lắm đấy .Những lần trước như thế nào tớ không biết nhưng mà lần này chắc chắn là bổ ích ,mà lại còn vui nữa chứ ,úi trời ,nghĩ đã thấy khoái rồi ,sốt ruột quá ...............các bác cứ chờ đi nhé
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  3. thuhan84

thuhan84 Guest

Toàn thằng rỗi hơi đi lo chuyện thiên hạ , ai nghỉ thì cứ nghỉ , thich làm gì thì làm, các ông tưởng các ông là ai mà đi lo cho chúng tôi ? Thằng Dũng lớp phó học tập lớp 121 kia mày thừa tiền lên mạng à?
  4. JK

JK Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hwf này ở nhà chơi là sướng nhất rồi
    Khỏi đi đâu cho nóng bức , nất công