1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hè roài, Party thì làm món gì là hợp lý nhất ?

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi Final_Fantasy_new, 04/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Final_Fantasy_new

Final_Fantasy_new Thành viên rất tích cực

Hè roài, Party thì làm món gì là hợp lý nhất ?

FFFC sắp tới sẽ tổ chức khơ khớ nhiều party, nhưng vấn đề rắc rối ở chỗ : 90% nhân mạng của box là Boy, thành ra muốn làm món gì cũng khó. Mà sang tháng, toàn offline mới chết chứ , quỹ hội còn kha khá nên đi chơi nhiều, ăn uống cũng nhiều luôn, mà chẳng ai biết nấu nướng ===> hổng dám đi. Anh em thì ghét cay ghét đắng thức ăn sẵn, nên đồ hộp bị loại bỏ khỏi thực đơn.
    Tiện đây ghé qua box Ẩm thực, nhờ tư vấn. Nếu chị (em) nào có nhu cầu tham gia thì mời vào box nhé : Http://fffc.TTVnnet.com
    Chị em phụ nữ được Free hết, sure đấy !

Final Fantasy
    Did U ever know that I had mine on U ?
  2. pc82genetic

pc82genetic Thành viên rất tích cực

Hơ hơ, thế này ko đi ko được rùi. Quả này giao lưu luôn box Ẩm thực với bóc FFFC thui nhỉ. Thế các bác bao h họp vậy, cho cái nịch cụ thể tý, để mọi người cùng biêt nhỉ. [​IMG] [​IMG]
  3. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

đăng ký nhá,bít nấu nhưng lười lắm ạ,mỗi ăn là em nhanh nhất
    Ao nào mà chẳng có bèo.................................................trai nào mà chẳng phì phèo vài bao (thuốc lá,hehhe)
  4. pc82genetic

pc82genetic Thành viên rất tích cực

Đâu rồi, chạy đâu mất dép rồi, ko thấy quay lại hả. Với lại bà con mình cũng đâu hết ý nhỉ???
  5. vu_ha_new

vu_ha_new Thành viên rất tích cực

Meo

Everyone needs a shoulder to cry on
    Everyone needs a friend to rely on​
  6. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

bác ah , FF thiếu G chứ đâu phải không có đâu , sao bác không hỏi ở bên đấy, thôi bác mất công sang tận bên này rùi thì trả lời bác vậy
    nếu bác thích ăn ngọt thì trời nóng này thích hợp nhất là ăn chè chè thì có nhiều loại bác cứ chọn như : chè khoai môn, chè sen , chè đỗ đen mấy chè này vừa dễ làm ăn lại ngon
    còn nếu bác thích ăn mặn thì bác có thể ăn bún chả, thích hợp nhất đấy vì không cần nồi to mà cái việc quạt chả thì để mấy boy làm , các G chỉ việc lo pha nước chấm thôi , thế là ai cũng được làm vui ra phết đấy, ăn thì nhớ gọi tui nhé, cảm ơn tui đã cố vấn mà
    linh