1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hehe xa nhà mấy ngày mà mấy bác đâu hết cả rồi!???

Chủ đề trong 'MUFC Sài Gòn' bởi FaceHooliganno1, 15/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FaceHooliganno1

FaceHooliganno1 Thành viên mới Đang bị khóa

Hehe xa nhà mấy ngày mà mấy bác đâu hết cả rồi!???

Em đoán chắc bữa tập vừa rồi chẳng có ma nào đi đúng không biết tỏng mấy bác rồi còn gì,hic mấy bác sợ bọn anti nó nói mà làm ăn thế này hả.Em nhớ làm sao thời vàng son khi box chúng ta còn nằm trong cơ thể khoẻ mạnh,một tập thể mạnh mẽ hehe thế mà........Em đang tính lập một đôi bóng fan đức để làm đối tượng tập luyện cho mấy bác không biết mấy bác có chịu không nhỉ hehe,Đức +Counter_strike VS F MU.mà bác red mới xin được việc gì thế còn ko biết rữa nữa!!!!!!

Batmankhatmau forever
  2. reddevils

reddevils Thành viên rất tích cực

hehe, chú đang ở NT à? đến khi nào mới lên huh? anh là ủng hộ ý kiến chú hết mình, quân mình cứ fải có đối thủ mới chịu xỏ giày, còn tập tành xem ra 0 có hứng lắm, toàn lười biếng!
    Hôm CN rốt cuộc có 4 mống : anh & 2 thằng bạn + Alex. Một loạt mãnh tướng mồm mép kinh lắm, hứa rất ngon; hehe, rồi đâu 0 thấy mặt... ngoại trừ 1 số có lý do,
    Tính ra từ trước đến giờ, có mỗi reddevils & Alex là siêng nhất, Mà các bác có muốn tái đấu với HCMC or MoviesBoom không?
    reddevils
  3. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Trách nhiệm của Captain là vực dậy tinh thần của đội bóng, không phải hỏi ý kiến của bất cứ ai, quyền lãnh đạo trong tay bác mà...
    All for you
  4. KIENTRUNGTK21

KIENTRUNGTK21 Thành viên rất tích cực

Híc sorry Đội trưởng & các thành viên khác, số là nhà em đang xây 1 dãy nhà trên Đồng Nai, Ba em lại đi vắng lên em phải cáng đáng công việc, cứ đi đi lại lại ĐN <=> HCM hoài, lại còn học hành thi cử liên miên lên không chủ động được thời gian. Thứ 7 đã hẹn với Đội Trưởng là sẽ đi tập nhưng rốt cuộc lại phải lên ĐN.
    Mong các anh em thông cảm, khi nào rảnh tui sẽ tham gia hết mình cùng anh em!
    TYT = You and Me Forever !
    Được KIENTRUNGTK21 sửa chữa / chuyển vào 17:06 ngày 16/07/2002
  5. Irish

Irish Thành viên rất tích cực

Cuối tháng Bảy này có bác nào đi Hà Nội khônggg???

Rồi thì gió cũng sẽ cuốn đi
    Tóc trên đầu và những chia ly
  6. reddevils

reddevils Thành viên rất tích cực

hehe, đi họp mặt bác Irish ạ! bác trốn anh em lâu rồi nha', đã xong cái Luận Án chưa?
    hì, rủ HCMC đá vào khoảng đầu tháng 8, anh em có ai busy 0?
    reddevils