1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Help! Download nhạc của Aslee

Chủ đề trong 'Nhạc Pop' bởi bigbangboomboom, 27/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bigbangboomboom

bigbangboomboom Thành viên mới

Help! Download nhạc của Aslee

Mình đang muốn download mấy bài mới của Aslee Simpson trong Album I''m me để nhâm nhi 1 tí mà chẳng biết tìm ở đâu cả, hic hic.. Bạn nào biết trang nào hay hay thì chỉ cho mình với.... Thanks nhìu!!!!!!!!!!
  2. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Bạn cho mình biết tên Album hoặc những bài bạn muốn tải đi mình sẽ tải cả Album hoặc những bài bạn muốn cho. Nếu không bạn có thể vào www.avaxhome.ru đăng ký một Acc rồi tìm theo tên Album hoặc bài hát mà bạn cần...Trong đó có hầu hết những Album mới ra của rất nhiều ca sỹ và nghệ sỹ nổi tiếng. Bạn yên tâm là sẽ không phải tải quá lâu vì sợ dung lượng của một Album quá lớn vì các file đều là Mp3...Chúc bạn thành công !
  3. bigbangboomboom

Mấy bài mới của Aslee trong Album "I''m me" mà tớ mới được nghe và cũng rất thích là Boyfriend, L.O.V.E, Lala, cả Album trước là Autobiography mình cũng rất thích. Bạn tải giúp mình thì cám ơn lắm lắm.... Hic.. cái trang web bạn cho mình thấy khó hiểu quá nên đành làm phiền bạn chút vậy. Thanks trước nha!
  4. bigbangboomboom

Anh hoainam_williams ơi, anh tải giùm em mấy bài hát của Aslee đi. Em đợi mãi mà chẳng thấy reply của anh gì cả, hic hic... Muốn nghe Aslee quá rùi..... Anh trả lời em sớm nha!!
  5. lonely86

lonely86 Thành viên mới

Có một bài, bạn nghe tạm, click chuột fải rồi save as nhé. Chúc vui.
    Boy friend: http://www.mp3****s.com/download/download.php?skey=ec8530b67bc949885fb539c2efe7aabe&key=766622
  6. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Xin lỗi vì thời gian qua mình bận làm đồ án môn học nên không có thời gian online. Bạn gửi mail cho mình mình sẽ Reply lại cho bạn. ( phong_cach_italy@yahoo.com )